ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณครูที่รัก ตอน อ่อยให้อิ่ม

เริ่มโดย joker socool, พฤษภาคม 21, 2020, 04:52:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yai79

kgerrard

ผมเชื่อว่ามีหลายคนที่ตอนเด็กๆฝันจะได้กินครู
ผมก็เป็นหนึ่งในนั้น

FBkira

เอี้ยเกี้ย

::Dribbling:: เริ่มต้นของการสร้างฮาเร็มแล้วสิเนี่ย รอติดตามต่อเลยครับแบบนี้

Poom123

aom43104

::Yes!::ลายเซ็นท่าน joker นี่ต้องแตกในจนท้องจริงๆครับ

somc217

น่าเห็นใจครูบุ๋มนะที่อดอยากมานาน พอได้เจอกับ ค-ยของลูกศิษย์เข้าก็เลยติดใจ
ขอบคุณมากครับ

xonly-947

eternal_igxa

yoon1439

nikkyp

จัดครูซะอยู่มัดเลยครับ จนถึงขั้นมีน้องนี่น่ากลัวจะมีเรื่องยุ่งๆซ่อนอยู่จัง

eternal_igxa

ที่สุดของความตื่นเต้นคือได้คบได้มีลูกกับเมียคนอื่นนี่แหละ ไม่ต้องผูกมัด ได้ฟรีๆ จะให้เป็นกระหรี่ เมีย คู่นอน อยู่ที่ต้องการเลย 

kotash