ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[DL Mate] Pandemic กำเนิดไวรัส 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 08, 2019, 05:33:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ปฏิภาณ ครับ

อยากจะฉีดมั่งเลย

edit: กำระบาดยังกะซอมบี้เฉย

Phoowadol

ข้อแลกเปลี่ยน ของ นักวิทยาศาสตร์ หนุ่มคนนี้ กับ อาจารย์พละ  เหมือน จะเข้าทางอาจารย์ นะ  ได้ เครม สาวไทย ฟรีๆ  แต่ว่า  พอหมด 3คน เป้าหมายหลัก แล้ว  จะลามไปถึงคนอื่นด้วยรึเปล่า  ถ้า เป็นแบบนั้น  อีตา นักวิทยาศาสตร์ คนนั้น  ได้ขายยา วัคซีน รักษา  รวยเละแน่   ว่าแต่  ตอนนี้ อาจารย์มันขอล่อ สาวไทย ให้เปรมก่อนละกัน
   ปล.  หน้า 11 คำว่า ฆ่าเวลา  น่าจะเขียนแบบนี้ นะครับ ท่าน 
  . edit. อ้าว  ผิดคาด  ยาแก้รักษา  ยังไม่มี นี่  เอาละสิ  ตอนนี้ เจ้านักวิจัยนั่นก็หายไปไหนไม่รู้ละ  ละบาดหนักแบบนี้  มีหวัง น้ำแห้งตายแน่ไม่ บรึ๋ย!?!?!!....ความหวังสุดท้าย คงอยู่ ที่ เจ้  นักวิจัยสาว คนนี้แล้วหละ  กลัวอย่างเดียว นางจะ โดน ไวรัสตัวนี้ ด้วนนะสิ เห่อๆ

ohgod.kissme

ยานี้มีขายที่ไหนบ้างจะรีบไปซื้อเลยครับ

pond7747

เป็นแบบผึ้งงงงั้นหรอติดกันแบบเป็นรังเลยไหมนะ ::Doubt::

แก้ปัญหาได้ตรงจุดดีมากกลัวมีคนรู้ให้แม่งเป็นทั้งรรเลย

xvenomz

มันดูทะแม่งๆ ตรงที่บอกให้เลือกลองได้แค่ 3 คน น่าจะต้องมีผลข้างเคียงแน่ๆ แต่หื่นๆ อย่างนี้ ต้องใช้มากกว่า 3 คนแน่นอน รอติดตามเลยครับ

สุดท้ายก็น้ำหมดตัวสินะ แต่ติดใจตรงที่ตอนแรกมีไวรัสนางพญาอยู่เลยคิดว่าน่าจะควบคุมคนติดเชื้อได้ เดี๋ยวคงมีเฉลยหรือเปล่าเอ่ย

น่าจะมีลิมิตครับ มาเป็นฝูงแบบนั้นสงสัยขอเสื่อม 55 สั่งการไม่ได้ ตัวทดลอง เขาทั้งเตือนว่าอย่าใช้มาก เอาแค่3คน มันไม่ฟัง

funfuen

ขึ้นชื่อว่าเป็นไวรัสมันต้องมีการกลายพันธ์แน่ๆ
นั้นไงเป็นเรื่องเลย อ่ะหรือว่าดี

shootnaja

ผลข้างเคียงของไวรัสจะเปนแบบไหนนะ แต่กว่าผลข้างเคียงจะแสดงพี่อ้วนคงจัดไปอีกหลายคน

เข้ จากปันหาเล็กๆ กลายเปนไวรัส แพร่กระจายทั่วโลก แล้วหนุ่มน้อยนั้นจะช่วยสาวอันเปนที่รักได้ไหมนะ น่าลุ้นๆ

Akira Watanabe

::Sweat:: ยามันดีจริง ๆ  แต่ไอลุงก็ยอมให้เค้าทดลองง่ายเหลือเกิน

มันต้องหวังผลประโยชน์อะไรแน่นอน

::Horror::  สาว ๆ กลายเป็นฝูงซอมบี้ไปหมดแล้ว จะหาทางแก้กันยังไงเนี้ย

Turk Tephasadin Na Ayudthaya

ถ้ามียานี่จริงการงงการงานผมไม่เอาแล้ว ขอเป็นตัวแพร่เชื้อละกัน จะเชื้อไวรัสหรือน้ำเชื้อก็อีกเรื่องนึง 5555

ผมเปลี่ยนใจแล้วนี่มันซอมบี้สาวชัดๆเลยจะรีดน้ำเอาท่าเดียวเลย ตอนต่อไป นักวิจัยที่จะมาช่วยก็โดนอีกจบเห่แล้วโลกนี้

อย่าเพิ่งเปลี่ยนใจ มาช่วยกันกอบกู้โลกก่อน โลกขาดฮีโร่แบบนาย ถึงตายก็ฟินนะ  ::Fighto::

karn1789

อาจารย์แกเหมาหมดเลยโว้ยย โดนคนสุดท้ายนี้เด็ดงานนี้รับทรัพย์ใหญ่

worachat39

ถ้าต้องให้เหยื่อกินผมว่าไม่ต้องฉีดยาใส่ตัวเองก็ได้มั้งครับตอนแรกคิดว่าฉีดเข้าแล้วสาวจะโดนพวกฮอโมนไรเงี้ยดึดดูดเอา

555 ใช้ยามากไปคือจะโดนรีดจนตายสินะครับสาวๆนี่กลายเป็นซอมบี้หมดแล้วววว ถ้าเป็นความจริงผมจะจับมาซักคนพอจุใจชัวๆ 555

xsoulkung123

เป็นอาจารย์สอนพละดีดีมันไม่เร้าใจเลยต้องแอบถ่ายภาพสาวๆในโรงเรียน
และได้มีคนมาเสนอให้ทดลองใช้ไวรัสเซ็ก มีหรอที่ไอ้อาจารย์นี่จะไม่รับ
อาจารย์นี้ก็ยอมตกลงเอาไวรัสไปทดลอง จะได้จัดการ3คนที่เล็งไว้ได้
แถมไว้รัสนี้ยังทำให้ไอ้อาจารย์นี่จัดหนักกับสาวที่ต้องการได้เลย หื่นแบบไม่มีอะไรหยุดได้แล้วละแบบนี้
ได้เซ็กสุดมันแบบนี้ มันคงไม่หยุดแค่3คนแน่ๆ ไอ้อาจารย์ต้องวางแผนจัดต่อไปเรื่อยๆแน่นอนเลย
::Fighto::
Edit ไอ้อาจารย์มันไม่พอจริงๆ ยอมรับข้อเสนอง่ายๆ จัดทั้งโรงเรียน แต่จัดหนักไปเลยสงสัยจะหมดแรงทำต่อไม่ได้ แต่ไอ้คนที่เอาไว้รัสมาปล่อยนี่มันก็ช่างเลือกคนได้ถูกจริงๆ
แถมหลังๆไวรัสยังระบาดไปทั่ว ต่อให้มียาแก้ คงแก้ไม่ได้แน่ๆเลย

eakarat5111

dragoness

ไวรัสพวกนี้ได้แค่น้ำเดียวรึเปล่า หรือว่าอยู่ยาวๆอ่ะฮะ

ตอนแรกก็ว่าไปกินอะไรมาอึดจัง อาจารย์คนอื่นยังตาค้าง..ที่ไหนได้ตาค้างพอๆกัน

edcba

มันต้องมีผลตามอะไรบางอย่าง ที่เจ้านักวิทย์ไม่ได้บอก แต่ไอ้ครูไม่น่าจะหยุดที่สามคน เหอๆ

ตัวอย่างตอนต่อไปนี่ยั่วน้ำลาย มาก 555