ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shimantogawa)] PlayerUnknown's Battlegrounds พับจี [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 07, 2020, 11:55:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

ให้ตายสิ  นี่เกมส์ใช่ปะ  รึเรื่องจริง? ::Dizzy::  คือ อะไรจะเหมือนจริงขนาดนั้น  เออ......แล้วให้เปลี่ยนชุดเป็นชุดใหม่นี้ ผมว่าไม่ต้องใส่เลยก็ได้มั๊ง!? ::Shy::  หนุ่นางเ ก เอ๊กซ์มาก..โดยเฉพาะหนุ่ม น๊ม นม.....จากที่กำลังเล่นเกมส์กันอยู่เนี่ย  ผมว่า  ทำอย่างอื่นก่อนดีกว่ามั้ย สงสัยจริงๆ ว่า เกมส์ที่กำลังเล่นเนี่ย จะชนะหรือแพ้นะ  55 ::DookDig::

เฮ้ย!!!!   ขี้โกงอะใช้โปร...ด้วย เอ่อ..แต่ก็เก็บแต้มได้เยอะอะนะ  ที่แน่ๆนางติดใจดุ้นเสียแล้วสิ  มีแอบนัดเจอนอกเกมส์อีกต่างหาก....หวังว่าแฟนเธอจะไม่รู้นะ หึๆ

nuunung

เห็นละอยากเข้าเกมไปเจอแบบนี้จริงๆ คงจะเสียวน่าดู แต่ถ้าได้เป็นของจริงจะดีกว่านี้

Edit เจอสตรีมแบบนี้ น่าจะไม่โดนแค่ 3 ละต่อไปน่าจะโดนทั้งแม็พเลย

vongolebas

เพราะงี้ใช่มั้ยถึงชอบเล่นกัน  ขอบคุณผู้แปลมากครับ  ::JubuJubu::

smokergame07

ใส่ชุดเเน่นขนาดนี้ไม่อยากสอแปลกเเต่ทำตามเค้าง่ายๆเลยเเหะ-_-

ทุกการกระทำนมเด่นสุดเเละเเละเเล้วอย่างที่คอดไว้โดนจนติดใจ

Russ1715

อื้อหือ คงกลายเป็นคุณโสประจำเกมแน่ๆครับ

Bnj

โลกเสมือนหรือโลกจริงนี่แยกไม่ออกเลย ถ้ามีโลกเสมือนขนาดนี้ยอมจริงนางเอกแม่งเด็ดเกินใครจะทนไหว

Prasarn Sitthisirisophon

doujin

อะไรจะลงทุนขนาดนั้น
งานนี้เลือดขาวท่วมจอแน่

สุดท้ายไม่เล่นเกมกันซะอย่างนั้น
เล่นปี้กันจริงๆดีกว่า
แล้วในเกมกับตัวจริงจะเหมือนกันมั้ยเนี่ย
ขอบคุณครับ

Creader