ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ichiren Takushou] Slutification Tips สูตรลับฝึกสาว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 16, 2019, 07:42:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Krapp Duo

เอาเพื่อนสนิทแล้วไง สุดท้ายเป็นแฟนกันแน่นอน

เดาถูกจริงๆ ขอให้เย็ดให้ก็จบ พูดตรงๆไปเลย

god99

Liftzthekop

แหม่ แตะนิดแตะหน่อยทำเป็นดีดสะดิ้งน้า 555

ปากแข็งจริงๆ ชอบแล้วยังอ้างให้ฝึกอีกนะ 5555

Tdestiny

ดวงดีใช่ย่อย วันนี้พระเอกเรารุกจนนางเอกเครื่อวติดซะแล้ว555

สุดท้ายก็ลงเอยกันได้ซะที

ปล.เรื่องตัวอย่างนี้รอรับชมครับ เนื้อหาน่าจะยาวมากครับจากตัวอย่างแถมเนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ

talented00

ฝึกอะไรน้าาา ::Thankyou::

ฝึกได้รุนแรงจริงเชียว ถึงกับหมดแรงสู้กันเลย 555

Wheel of Fortune

งงว่าทำไมภาพสีกับการ์ตูนคนละเรื่องกัน

แก้ไข

อ๋อ เข้าใจแล้ว

เรื่องที่อ่าน ก็คิดว่าผู้หญิงโดนครั้งแรกก็น่าจะติดใจแล้วก็อยากโดนอีกนั่นแหละ อิอิ

ส่วนเรื่องภาพสี น่าจะออกแนว SM นะ อยากเห็นตอนจับมัดจัง

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เรื่องแรกแม่กะพี่สาวงานดี แต่เอ้า into  รอๆๆ

น่าจะไม่ได้แฟนแต่ได้ผัวแทนนะฝีกกันยังงี้

neuneu

ขอบคุณครับ เป็นสาวผมสั้นแต่นมใหณ่ขาลุยแถมหมัดหนักอีกนี้ทอมนี้(ชอบทอมเป็นทุนเดิมอยู่แล้ว) แต่เนื้อเรื่องด้านบนคงไม่เกี่ยวกัน
# นึกว่าเคนตะจะโดนอัดแถมยังจะให้ฝึกเพิ่มอีกนี้ติดใจแล้วโดนเปิดชิงแถมแตกในแต่ก็ดีเพื่อนกันมันดี

poloxz

ตัวอย่างเรื่องข้างบน น่าสนมจกว่าเรื่องข้าวล่างอีกนะเนี้ย

หน้าตาข่วงท้ายเรื่องนี้ หื่นมาเต็มจริงๆ

guzzpai

เพื่อนแบบนี้ จริงๆ ก็เหมือนแอบมีใจอยู่หน่อยๆ แต่ไม่กล้า ทำได้แค่อ่อยๆ รอไอ้หนุ่มจัดหนักนี่เอง

นั่นแน่ ติดใจแล้วล่ะิ ยังงี้ต้องจัดเต็มยาวๆ แน่นอน

ส่วนเรื่องแรกอยากรู้ว่าจะบริหารจัดการสามสาวยังไงเลยครับ

BuffFun

ฝึกจบไม่น่ามีคนจีบหรอกครับ เพราะน่าจะได้กันเอง 55

ส่วนเรื่องข้างบน ครอบครัวนี้น่าติดตามมากครับ ภาพสวยซะด้วย รอเลยครับ

อ่านจบ : เป็นทอมให้เป็นเธอ เดาไม่ผิดจริงๆ

Steeb2529

มันคือการฝึกจากเปลี่ยนทอมให้เป็นเธอชัดๆและขอเม้นข้างบนเรื่องข้างบนนี้เป็นแนวครอบครัวถ้าพระเอกเป็นคนโรคจิตนี้ถ้าจะมันดีนะอยากอ่านไวไว

นนท์ สายหื่น

นมโตแต่นิสัยทอม ต้องดัด ต้องดัด

โดนทีเดียว ติดใจเลย มีขออีก

Oleygunashocha

เรื่องราว น่าสนใใจครับ แม่น้องพี่ งานนี้ ท่าทางจะติดใจเพื่อนรักซะแล้ว
งานนี้มีต่อยาวๆแน่นอนครับ  ติดใจซะแล้วววว คิดว่าจะลับมาดุเหหมือนเดิม กลายเป็นหลงเลย