ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shotenin Matori] Gal no Ongaeshi ช่วยเหลือสาวแกล 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 31, 2020, 11:05:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

CoolNook Thangsakul

gfthebc

ได้รับ​การ​ช่วยเหลือ​ครั้งนี้​ สาวเกลอาจจะเปลี่ยน​เป็น​สาวหวานก็​เป็น​ไป​ได้​นะครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ ครั้งแรก​ของ​พระเอกนี้​เก่ง​จริงๆ​เลย​ครับ​ เห็น​ตัวอย่าง​ตอน​ต่อไป​แล้ว​ จะ​ช่วย​สาวเจ้าได้​ไหม​ครับ​เนี้ย​ ไม่​งั้นต้อง​โดน​กลับ​ไป​เป็น​ของเล่น​ให้​แฟนเก่า​แน่ๆ

MooOon

ขอบพระคุณที่แปลเรื่องเเนวนี้ให้ครับ ขอให้อีก2ตอนที่เหลือ ไม่ปวดตับ

เเล้วจบลงเเบบ ดีๆทีเถอะ เบื่อเเนวปวดตับละ อาจจะมีเเฟนเก่ามาตื้อนางก็ได้

เเต่ขอพระเอกเเบบโชวเท่ๆหน่อย ช่วหงหลังของตอนนี้ก็คงได้เอากันสว่างละมั้ง

พระเอกอาจใจอ่อนให้อยู่ไปเรื่อยๆไปก่อนละมั้ง

------------------------------------------------------------

โห เดาตอนต่อไปถูกด้วย ว่าเเล้วไอ้เเฟนเก่าต้องมาเเบลกเมลนางเอก ระยำจริงๆ

ขอยังไงก็ได้ อยากให้นางเปลืองตัวไปมีอะไรกับมันเลย ขอพระเอกโชวเทพหน่อยๆ

ถ้าตอน2เปงเเบบตัวอย่าง ตอนที่ 3 ขอให้เเต่งงานกันไปเลย ยังไงนางเอกก็คงกลับใจเเล้วด้วย

อยากให้คนที่กลับตัวกลับใจ ได้เจอสิ่งดีๆมั้ง

T101

::Glad:: ขอบคุณครับ ::Glad::

โห คุณหมอช่างเป็นคนดี  ช่วยโดยไม่หวังผล แต่ช่วงล่างช่างตรงกับใจ

oyoyo

แปลสาวแกล2เรื่องติดกันเลยนะครับ แต่ก็อย่างว่าแหละสาวพวกนี้ดูแลผิวดี ดูจี๊ดจ๊าด แถมหุ่นก็น่าจัด
ยังไงก็อยากให้นายคนนี้ลุยต่อนะ เพราะสาวก็เปิดโอกาสให้แล้ว
--------------
แฟนคนเก่าแม่งโคตรเหี้ยเลย ไหนบอกว่าไปได้สาวที่รวยกว่าแล้วไง สุดท้ายก็เห็นสาวๆเป็นแค่ของเล่น
นี่แหละนะ สาวๆ จะเลือกใครดูให้ดีก่อน

PAN DAB

หนุ่มออฟฟิศใจดี ต้องแบบนี้สิ ได้ผลตอบรับที่เกินคุ้ม ::GiveMe::
edit ติดตามตอน 2 ขอแบบซัดหน้าไอหนุ่มนั้นสักที

nowhereman

งานนี้ตาแว่น คงเป็นพระเอกของเรื่อง ส่วนสาวแกล จะเป็นนางเอกไหมเนี่ย แต่วิธีแทนคุณแบบนี้ ทำไมหาแถวนี้ไม่มีเล้ย 555

พระเอกเราท่าทางจะเก็บกดมานาน น่าดู ปล่อยกลั้นทีจัดเต็ม ส่วนตัวอย่างตอนหน้า สงสัยงานนี้มีปวดตับอีกแน่ๆ

darthvader

โห นางเอกตกอับมาเจอพระเอกหนุ่มขี่ม้าขาว เอ๊ย เดินมาช่วย
สุดยอดนี่ถ้าสืบประวัติแล้วเป็นเชื้อสายผู้ดีเก่านี่พล็อตหนังไทยชัดๆ แค่ติดเรทหน่อย
ส่วนสาวเจ้านี่คิดอย่างอี่นไม่เป็นเรอะ จะจ่ายค่าห้องกับค่าข้าวด้วยเซ็กส์ท่าเดียว หนุ่มเขาไม่ยอมก็จับกดหรือจริงๆ เป็นข้ออ้าง

ในที่สุดหนุ่มก็ได้สละเวอร์จิ้น ว่าแต่น้องจ๊ะ ปากพี่เขาไม่ตรงกับดุ้นอยู่ถ้าเป็นปากน้องนี่ใช่เลยทั้งปากบนปากล่างตรงกับดุ้นพี่เขาเป๊ะ
ตอนหน้าเริ่มตื่นเต้นแล้ว จะเป็นอย่างไรต่อนะ
แต่ตกลงเป็นหนุ่มทำงานไม่ใช่หมอเรอะ

แมงโก้ส้นตีน

สาวแกลนี่ออกร่านอยู่แล้วนะ
แต่หลังๆ มานี่ มักมีอิเมจเป็นซึนเดเระปนเข้ามา  ::DookDig::

ไอแฟนเก่ากลับมากวนอีก ว่าแต่จะกลายเป็น ntr รึเปล่า  ::Horror::

l2aito

สาวแกลนี่ละครับ คือสิ่งที่ดีที่สุด  ::HoHo::

เหยดพี่แว่นโกรธแล้ว มึงโดนบวกแน่นอน

tonza221

เกลอาภัพรักกับหนุ่มซิงผู้แสนดีสิน่ะ

Edit : โดนแบล็คเมสิน่ะ แล้วงี้พระเอกเราไปจะไปช่วยทันไหมน่ะ

Boran Mark

พ่อหนุ่มที่แสนดีและไร้เดียงสา เจอสาวซ่าเข้าไปแบบนี้สู้เธอไหวเหรอ
edit:จะเจอคู่แท้ก็มีอุปสรรคมาขวาง สู้ สู้ นะครับ

pandanous

สุดยอด อยากมีสาวแกลเข้าบ้านบ้าง ตอบแทนด้วยการขึ้นให้แบบนี้คงฟินมากๆๆ
Edit อ่านจบแล้วสนุกมากครับ ชอบตอนที่พูดว่า ถ้าไม่ทำอดแตกไม่รู้น้า อ่านแล้วของขึ้นเลย
ปล. ตอนหน้าเนื้อเรื่องดูน่าติดตามมากครับ

Liftzthekop

สาวแกลยังไงก็ฟินล่ะนะพ่อหนุ่ม 5555

ตอนหน้าอุปสรรคใหญ่เลย กว่าจะเจอรักแท้นะสาวแกล

tuizeed32

จะหาสาวจากกองขยะ แบบนี้ได้แถวไหนบอกที่

กับไปช่วยแฟนสาว ถึงกับลางานเลย