ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Super Star ตอนที่3

เริ่มโดย A Space, กันยายน 14, 2023, 07:13:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

A Space

เรื่องนี้เหลืออีก1ตอนนะครับ และ เรื่องจากนักศึกษา ไปเป็นนักศึกเสียว ก็มีตอนใหม่ก็มาแล้ว จะมาถยอยลงให้อ่านต่อนะครับ แต่ถ้าต้องการอ่านก่อนใครฝากอุดหนุนที่ช่องทางด้านล่างด้วยนะครับ

ฝากติดตามทางช่องทางด้านล่างหน่อยครับ
อัพเดตตอนใหม่ได้ก่อนใคร^^

https://fictionlog.co/u/A_Space

https://www.tunwalai.com/profile/4981722

https://www.readawrite.com/?action=user_page&user_id_publisher=1906656

มีซ่อนข้อความนะครับ
อย่าลืม comment แล้วกลับมาอ่านเพิ่มนะครับ

ชายปริศนากระหยิ่มยิ้มย่องอย่างพึงพอใจ เมื่อซุปตาร์สาวอย่างเจนนี่สูญสิ้นยางอายเรียกร้องหาท่อนเอ็นของเขาเพื่อที่จะได้เติมเต็มความต้องการของเธอ เธอยอมพลีกายให้แม้กระทั่งคนที่เธอก็ไม่รู้ว่าเป็นใคร แต่มันคงจะง่ายไปถ้าเขาจะตอบสนองตามที่เธอต้องการเลย

ชายปริศนาลุกขึ้นเดินไปปลดเชือกที่ล็อกแขนทั้งสองข้างของเจนนี่ออก เขาดันตัวเจนนี่ให้ลุกขึ้นนั่งแล้วเอามือเธอมาล็อกไพล่หลังแทน ต่อด้วยปลดเชือกที่ขาแล้วเอาบาร์ล็อกขามาล็อกไว้แทน "ถ้าคุณอยากได้ควeผมคุณก็ต้องเชื่อฟังตามที่ผมบอก เริ่มจากนั่งคุกเข่าสิ"

เจนนี่หมุนตัวเปลี่ยนท่ามานั่งคุกเข่าอย่างยากลำบาก แต่สุดท้ายเธอก็ทำมันได้สำเร็จ แล้วเธอก็รู้สึกว่าที่นอนตรงหน้าของเธอมันยวบลง และเพียงครู่เดียวเธอก็ได้กลิ่นเหม็นๆแปลกๆที่ข้างหน้าของเธอ ในขณะเจนนี่ทำจมูกยู่ให้กับกลิ่นแปลกๆที่เธอพึ่งเคยเจออยู่นั้น ชายปริศนาก็พูดขึ้น "อ้าปากสิ แล้วอมมันให้เหมือนกับอมไอติม ดูดมันให้เหมือนกับดูดไอติม"

ถึงแม้ว่าเจนนี่จะไม่มีประสบการณ์แต่เธอก็พอจะรู้แล้วว่าเธอจะต้องทำอะไร เธออ้าปากขึ้นอย่างเต็มใจเพราะว่ามาถึงตอนนี้เธอก็อยากจะลองเหมือนกัน จากนั้นชายปริศนาค่อยๆดันท่อนเอ็นเข้าไปในปากของเจนนี่ "เอาสิ ถ้าคุณตอบสนองความต้องการของผม ผมก็จะตอบสนองความต้องการของคุณ"

เจนนี่เริ่มต้นด้วยการวนลิ้นเพื่อสำรวจไปรอบๆท่อนเอ็นของชายปริศนา เธอรู้สึกถึงขนาดท่อนเอ็นที่ใหญ่เกือบจะเต็มปากของเธอ จากนั้นเธอเริ่มอมแล้วก็ออกแรงดูดพร้อมโยกหัวเข้าออกไปที่ท่อนเอ็นของชายปริศนา โดยบางครั้งมีการหยุดเพื่อสลับมาใช้ลิ้นเลียเล่นไปตามท่อนเอ็นของชายปริศนา เธอทำได้อย่างลื่นไหลจนชายปริศนายังแปลกใจที่ไม่ต้องแนะนำเธอเลย เจนนี่ดูดเลียท่อนเอ็นของชายปริศนาอย่างเมามันและรู้สึกสะใจเล็กๆที่ทำให้เขาร้องครางซูดซาดด้วยความเสียวออกมาได้

แต่ใช่ว่าตอนนี้จะมีแค่ชายปริศนาที่เสียวซ่านอยู่คนเดียว ตัวเจนนี่เองที่กำลังดูดเลียท่อนเอ็นก็ตื่นเต้นและรู้สึกวาบหวามไม่แพ้กัน เนื่องด้วยที่เธอถูกปิดตาอยู่ทำให้เธอไม่เห็นรูปร่างที่แท้จริง เจนนี่ได้แต่จินตนาการถึงรูปร่างและท่อนเอ็นของชายปริศนาไปถึงไหนต่อไหน มันเลยทำให้เธอรู้สึกมีอารมณ์จนxีเธอขับน้ำเงี่ยนหยดลงมาบนที่นอน

เจนนี่ที่นั่งคุกเข่าอยู่เริ่มอ้าขากว้างขึ้นพร้อมกับโยกตัวตามจังหวะที่อม ชายปริศนามองดูทุกการเคลื่อนไหวของเจนนี่ เขารับรู้ถึงความเงี่ยนง่านของเจนนี่ซึ่งเขาก็เป็นเช่นกัน แต่เขาต้องอดทนเพื่อที่จะทำให้เจนนี่พร้อมที่จะเป็นทาสเซ็กส์ของเขาแบบที่ไม่สามารถปฏิเสธได้ ตอนนี้ยิ่งเจนนี่โยกตัวน้ำเงี่ยนจากxีของเธอก็ยิ่งไหลหยดลงมาตามขาและบนที่นอน มันก็ยิ่งเพิ่มความเสียวกระสันให้ชายปริศนาเป็นอย่างมาก

เจนนี่ที่อมอมาได้พักใหญ่เธอก็ถอนปากออกแล้วพูดขึ้นมา 'อูย~ เจนนี่ไม่ไหวแล้ว เอาอะไรก็ได้แหย่เข้ามาในxีของเจนนี่ที คุณช่วยเจนนี่หน่อยเถอะนะขอร้อง' ชายปริศนายิ้มด้วยความชอบใจ "นั้นแหละคือความเงี่ยน เธอจะต้องรับรู้และซึมซับมันไว้เพราะคนที่จะช่วยเธอได้มีแค่ฉันเพียงคนเดียว" เจนนี่ได้แต่อ้อนวอนต่อ 'เจนนี่ยอมคุณแล้ว ทุกๆอย่างเลย จะให้เจนนี่ทำอะไรก็ได้ แต่ช่วยเติมเต็มความต้องการของเจนนี่ทีเหอะ เจนนี่ขอร้อง'

ชายปริศนายังไม่ตอบ แต่เขาเคลื่อนตัวไปอยู่ด้านหลังของเจนนี่แล้วโอบมือซ้ายไปที่หน้าอกของเธอ ส่วนมือขวาโอบเข้าไปแปะที่ติ่งเสียวของเธอไว้ โดยที่ท่อนเอ็นของเขาสอดผ่านด้านหลังมาทาบไว้กับร่องxีที่เปียกชุ่มไปด้วยน้ำเงี่ยนของเจนนี่ ชายปริศนากระซิบเบาข้างหูเธอ "ถ้าผมต้องการให้คุณมาเป็นทาสผมหละคุณจะยอมหรอ ฮ่าๆๆ" เขาหัวเราะพร้อมกับเริ่มใช้มือขวาขยี้ติ่งเสียวเธอเบาๆไปด้วย

ด้วยความกระสันของเจนนี่เมื่อโดนกระตุ้นเพิ่มขึ้นไปอีกทำให้เธอต้องร้องครางออกมาด้วยความเสียวซ่านแบบไม่หยุด เธอคิดตามคำพูดของชายปริศนา เธอคิดว่าเขาพูดจริงใช่ไหม เธอมีทางเลือกอะไร ถ้าเธอไม่ยอมเธอจะต้องทนทรมานไปแบบนี้เรื่อยหรอ ความคิดตีกันในหัวเจนนี่ซ้ำยังโดนกระตุ้นความเสียวต่อไปไม่หยุดอีก เพราะตอนนี้ชายปริศนาเรื่อยกระเด้าซอยท่อนเอ็นผ่านปากร่องแคมxีของเธอแล้ว

เจนนี่ทนต่อไปไม่ไหวแล้วอยากให้เขาเสียบเข้ามาในร่องxีของเธอให้รู้แล้วรู้รอดไป ได้แต่คิดว่าเอาไงเอากัน เพราะยังไงเธอก็โดนขังอยู่แบบนี้คงไม่มีทางเป็นอิสระอีกแล้ว 'อูย~ ดะดะดะได้ เจนนี่จะยอมเป็นทาสคุณแต่มีข้อแม้ว่าคุณจะต้องเปิดเผยตัวให้เจนนี่รู้ว่าคุณเป็นใคร!' ชายปริศนาหยุดคิดเพียงครู่เดียวเขาก็ได้คำตอบในทันที "ได้เลย แต่ผมจะยังไม่ปลดพันธนาการคุณหรอกนะ และต่อไปนี้คุณต้องเรียกผมว่า 'นายท่าน' และคุณจะต้องเป็นทาสเซ็กส์ของผม ไม่ว่าเมื่อไหร่ที่ผมมีความต้องการคุณจะต้องพร้อมตอบสนองผมเสมอ คุณจะตกลงไหม"

เจนนี่คิดตามข้อเสนอที่เขาแจ้งมา เธอก็คงไม่มีทางเลือกอะไรนอกจากตกลง อย่างน้อยเธอก็จะได้มองเห็นรอบๆตัวเธออีกครั้ง 'ได้ค่ะนายท่าน' เธอพูดด้วยเสียงออดอ้อน ชายปริศนาได้ยินแบบนั้นก็ใจเต้นรัว เขาไม่คิดว่าเธอจะตอบรับข้อเสนอง่ายขนาดนี้ "งั้นนี่ก็เป็นรางวัลทาสผู้ว่านอนสอนง่ายแล้วกัน" ชายปริศนาใช้มือซ้ายบีบคลึงเต้านมของเจนนี่สลับไปมาทั้งสองข้าง มือขวาก็ขยี้หนักๆเข้าไปที่ติ่งเสียวของเธอ ส่วนท่อนเอ็นก็ซอยถูผ่านปากร่องเสียวของเจนนี่ไม่หยุด

และไม่ต้องให้เธอรอนายชายปริศนาเอ่ยถามเธอ "พร้อมหรือยังที่จะเสียความบริสุทธิ์ให้กับผม"  
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

ชุ้ง

ผมชอบอ่านเรื่องนี้มากครับชอบนางเอกครับ

Rrrrop

to47555

Himajin

sunshine9

ได้มาแล้ว ทาสรัก สาวสวย

Xzysamor008

กลายเป็นทาสเรียบร้อยแล้ว

จรัญ บุญชู

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: ชุ้ง เมื่อ กันยายน 14, 2023, 07:20:47 หลังเที่ยง
ผมชอบอ่านเรื่องนี้มากครับชอบนางเอกครับ
เสียวจนต้องยอมให้เอาแล้ว

Noi EnjoyLife

::Glad::โดนปลุกอารมณ์มานาน ได้โดนสักที

naja313

sincethai

ความร่านไม่เคยปรานีใครจริงๆ

NNGGOO

ยอมเป็นนางทาสอย่างสมบูรณ์

papa969

ยอมทุกอย่างให้ได้ดุ้นเข้าร่องเสียว

nimitr.th

เจนนี่จะโดนเสียบหรือยัง