ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Redrop] Dokusen Yokujō Egoism : ทาสราคะ

เริ่มโดย oswald, เมษายน 15, 2021, 11:05:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

ก็คนมันขี้หึง นิดนึงก็คิดไกล

eknow

555555555 จะไปแบล็คเมล์เขา เจอเขาสวนคืน คาดไม่ถึง รู้ถึงราชบุรีไม่ถึงกาญ เรียบร้อย ต้องรับผิดชอบตามระเบียบ

nowhereman

ความหื่นเอ้ย ความหึงมันคนละชั้นกัน งานนี้ก็น้ำหมดตัวรายวันกันต่อไป

hentaiknight

มารยาหญิงร้อยเล่มเกวียน ชินจังไม่รอดหรอก โดนรุ่นพี่ขี้หึงคุมทั้งชีวิตแน่ๆ

sarawut13

มารยาหญิงเชื่อไม่ได้เลย
พระเอกตกหลุมพรางเข้าเต็มไปเลย

MooOon

เอาตรงๆนะ ถ้าผมจะมีเเฟน ผมอยากได้เเบบนี้เลยอะ จะว่าไงดีนะ

นางดูไม่โง่เลยนะ เเละสังเกตตลอด ถ้าจะโดน ntrนี่เรียกว่ามไ่มีเลย

เเละน่าจะทันคนด้วย อิจฉาคนได้เเฟนเเบบนี้..ถึงจะน่ากลัวนิดๆก็เถอะ

-----------------------------------------------------------

ไหวรึครับ หึงแตกขึ้นมานางก็ "สวน" ด้วยนะ (ตามหน้าสุดท้าย 555)

noohun

คนละชั้นจริงๆ แนะนำยังไงก็ชนะสาวยันฯไม่ได้หรอก หนุ่มเอ๊ย

mindza2212

โถ่ตอนแรกมาอย่างสิงห์สุดท้ายก็หงออยู่ดีแต่เพื่อนพระเอกนี่ไร้ประโยชน์จริงๆ55

iammek

หลงกลเธอแล้วทำไงได้ เกมส์พลิกเลย

แต่ผมก็ชอบนะแบบนี้ ร้อนแรงดี

--------------------------------------------------
อ้างจาก: iammek เมื่อ เมษายน 15, 2021, 09:00:55 หลังเที่ยง
หลงกลเธอแล้วทำไงได้

...จะถอนตัวแต่ใจมันไม่ยอมห่าง(?)

alaaum

เจอสวนคืนจนได้ ไม่เก๋าจริงอย่าไปบลัฟใช่ไหม

แต่ผญ.ก็เสี้ยนเกิ้นไป

แมงโก้ส้นตีน

ddcc

หลายอารมณ์ดีจริงเรื่องนี้ แรกๆเหนื่อยแทนพระเอก สักพักสยองรุ่นพี่ สักพักระแวงเพื่อนพระเอกหน้าตาดู ntr ได้ สักพักอิเพื่อนเอาฮาเฉย สักพักพระเอกเหมือนจะเอาคืน ทีไหนได้เจอรุ่นพี่ทบต้นทบดอก สงสารหนักกว่าเดิม ตอนจบอิเพื่อนมาเอาฮาอีกแล้ว ถถถถ

bigboy001

::Bloody::
จะไปจัดรุ่นพี่ แต่กลายเป็นรุ่นพี่สูบซะน้ำหมดตะโปด 555+
ซ้ำเพื่อนก็ยังเฉยไม่ช่วย แหมะซวยซ้ำซอนจริงๆ

phatsa

จะเอาคืนเค้าก็กลับโดนซะเอง

goorboyI

ผลักกันรุกผลักกันรับ เปลี่ยนบรรยากาศมั่งสินะ