ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The New World : จอมคนโลกใหม่ 1

เริ่มโดย punyang, มีนาคม 31, 2016, 12:44:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Iba Babomak

นี้กลายเป็นเจ้านายคนชะแล้วย้อนมายุคไหนเนี้ย

ตี๋น้อย ฮิฮิ

Hunter Thunder

เริ่มเรื่องมาก็สนุกแล้วครับ

TonyTan

มะยม ร้อยเอ็ด

จอมคนโลกใหม่ ไอ้แม่น้ำสายที่โดด ชื่อว่าอะไร อยู่ ทไหน จะไปค้นหามันให้เจอ
😭💋😈😄😆

chinji23

chinji23

ความเดียวดายที่ไร้ค่า

ขอบคุณครับ อยากวาปไปโลกนี้บ้างจัง

kookkaitong

เนื้อเรื่องแปลกใหม่ชวรติดตาม ขออ่านยาวๆนะครับ ชอบมาก

xzgt51

scalet

พึ่งมาอ่านนะครับ ยังไม่รู้พล็อตเรื่องเท่าไหร่

Zaa Sanook