ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[MC] Jikan Teishi Ore Igai Minna Stop! นาฬิกาหยุดเวลา [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 25, 2018, 11:22:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nekki

อืมเป็นผม ถ้าได้นาฬิกานี้มาแล้วใครมาถาม จะบอกว่ายืมเพื่อนมา เพื่อนตายแล้ว... 666
ถ้าได้มาเข้าธนาคารก่อนเลย ช่วงนี้จนครับ ปลายเดือนเรื่องหื่นเอาไว้ทีหลังเงินสำมะคัญกว่า

your12345

Daft Punk

จะจบยังไงเนี่ยๆๆๆ  จะมีคนมีนาฬิกาแบบนี้อีกคนมาเกรียนซากาโมโต้ไหมเนี้ย ลุ้นๆ ::Hmmm::

Joker CMU

mummebuf

mummebuf

ถ้ามีจริงนี่ วิ่งไปมหาลัยเลยครับ บะๆโอ้บะๆ

HooH9999

kumnoi005

5555 สุยอดกัยนาฬิกาขั้นเทพจริงๆๆ  อยากได้ซักอันจัง 5555

7250

แค่เกริ่นก็ซัดไป4แล้ว ต่อไปไปโรงพยาบาลจะซัดอีกเท่าไรลุ้นๆ

::Glad:: นี้โรงพยาบาลหรือฮาเร็ม พระเอกได้ใจสุดๆ ศักดิ์รินดาวร้ายชัดๆ

tazasss01

ตอนจบนายคนนี้ จะโดนอะไรบ้างหรือป่าว หรือจะแก่เลยน่ะ

autsawin sathitwat

มีสั่งซื้อที่ไหนได้บ้าง จะเหมาหมดเลยเผื่อเสีย ::Evil::

LAZADA มีครับ สั่งโลด  ::Oops::

Mining231

Gunitle

เรื่องจะจบแบบดีรึปล่าว หรือว่าลุงมันจะฟัดไปมั่วเลย555ขอบคุณมากครับบบ