ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Syuuen] Ao no Yokubou ปรารถนาราคะ 3/4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 06, 2019, 09:54:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

เหลืออีกตอนเดียวใกล้จบและ จะได้จัดเรื่องใหม่ยาวๆ ขอบอกว่าเรื่องนี้ตอน3นี่ คนแปลเจ็บปวดมาก
ทำร้ายความรู้สึกผมมาก อาจจะสื่อไม่ถึงคนอ่าน แต่มันทำร้ายจิตใจสุดๆ ถ้าเทียบกับ
เรื่องดาร์คที่เคยแปลมา เรื่องนี้ให้5กะโหลก ยังเหลืออีกตอนนะ รอติดตามกันไป

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

กฎการขออ่าน
ขออ่านแล้วต้องกลับมาEditหรือกดตอบเพิ่มความรู้สึกเกี่ยวกับเนื้อเรื่องช่วงหลังเพื่อเป็นกำลังใจเหมือนเดิม

***อยากกราบขอบคุณคนที่ตามอ่านและทำตามกฎมากๆครับที่ทำให้ผมยังมีกำลังใจแปลต่อไป
แต่ไม่เข้าใจว่าทุกกระทู้ก็จะมีคนไม่ทำหรือเขาไม่เข้าใจ หรือทำบ้างไม่ทำบ้าง เกือบ20คนทุกรอบ
จริงๆแล้วผมอยากให้ทำแบบนี้กับทุกกระทู้ ถ้าทุกคนช่วยกันได้ รับรองว่าจะมีนักแปลนักแต่งนักโพส
มีกำลังใจและช่วยกันอัพผลงานดีๆมากมายแน่นอน เพราะทุกคนที่อัพก็ทำด้วยใจฟรีๆไม่มีผลประโยชนฺ์
ถ้าขาดคนกลุ่มนี้เวปก็จะนิ่ง แล้วก็จะไปไม่รอดแน่ๆ ยิ่งเราเป็นเวฟรีไม่เก็บตัง สมาชิกเก่าๆก็ยิ่งควรช่วยกัน
เมนต์แต่ละเมนต์ของท่านมีค่ามากๆ ยิ่งกว่าเงินหรือโดเนทซะอีก เพราะถ้าคนที่หวังเงิน เขาคงไม่มาอยู่ในนี้
ไปหาเวปที่ครอบลิ้งได้ หรือแปลได้เงินจากทรูแบบเวปเก็บตังดีกว่าไหม อยากให้ช่วยกันจริงๆนะครับ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

dragoness

มาเยอะขนาดนี้ไมได้น้องสาวเนี่ยขาดทุนนะนาย

เห้ยคดีพลิก ไม่น่าเชื่อว่าคุณแม่จะกลับพลิกล็อกขนาดนี้

badkitty

ปล่อยตอน3ออกมาติดๆแบบไม่ต้องรอนาน ขอบคุณมากเลยครับ
จากเนื้อเรื่องครึ่งแรกนี้ ดาร์คสุดๆจริงอย่างท่านว่า
ยูตะไม่น่าปล่อยให้เพื่อนมาทำแบบนี้นะ แต่ก็คงไม่ได้เข้าร่วมด้วยแน่ๆ
ให้เดาทางตอนต่อไป โยโกะก็คงโดนรุมเช่นกัน แต่สุดท้ายจะเป็นยังไง ตอนนี้ละเดาไม่ถูกเลยจริงๆ
Edit- ตอนนี้ก็เดาทางผิดอีกละ ดราม่าสุดๆจริงๆ ยังเหลืออีกตอนยอมแพ้ละ ขอรอชมละกัน

hippopov2

มันจะเยอะไปไหมนั่น โดนรุมขนาดนี้เนี่ย เห็นแล้วสงสารแทนเลย

อ้าวแล้วน้องสาวเพื่อนล่ะยังไง อะไร เป็นไงต่อ ค้างเลยแบบนี้ รอตอนหน้าต่อไป

noohun

นี่ฟ้องเจ้าเด็กพวกนี้ข้อหาบุกรุก กับข่มขืนได้เลยนะ การที่คุณแม่ไม่ทำ แสดงว่า.........
ถ้าเรื่องนี้จะจิตตกสำหรับผม น่าจะเพราะการตัดสินใจที่เห็นแก่ตัวของยูตะ มันดันทำให้เลยเถิด แถมความสัมพันธ์แม่ลูกมันบิดเบี้ยวไปกลายเป็นความสัมพันธ์แบบเอาความต้องการทางเพศมาลงที่แม่แท้ๆไดั แล้วตีว่าเป็นเพราะรัก
ปล.แล้วทางด้านคุณน้องสาวล่ะ!?

cyborg0011

ยูตะเอ๋ย...ฟ้าถล่มลงทับเอ็งไปหมดทุกด้านแน่ๆ

ในที่สุดแม่ก็ท้องโย้ขึ้นมาไม่รู้ของใครต่อของใคร แต่เอ็งก้จะรับผิดชอบเหรอ

sonly

มาซะเต็มห้องเลย แม่ก็ดูไม่มีการขัดขืนเลย

สรุปน้องเพื่อนโดนลืมไปแล้วสินะ

ยังดีที่ลาออกมาทำงานแทนแม่เลย

Jikkig16

ที่เห็นลุมกันอยู่น่ะ ไม่แน่น่ะว่าทั้งแม่และโยโกะ ถ้าเป็นงั้นไอ้คนพี่ชายก็เหี้ยสุดๆแล้ว ::Horror::

โอ๋...ไอ้ลูกนี่เหี้ยกว่า คิดสั้นทำไรไม่ได้แล้วรึไง แทนที่จะไล่เพื่อนกลับเข้าร่วมซะงั้นเอ่อแน๊ะ

นายไข่ย้อย

ผมทองมีปมให้ปวดตับชัวๆผมว่า ส่วนคุนแม่นี่ก้จัดหนักเหลือเกิน

Edit ยาวเลยทีนี้ กลายเปนคุนแม่ติดใจยาวซะงั้น ว่าแต่เด็กในท้องนี่ของใครหนอ

อิอิอิ

Kingkong Keang

คุณเพื่อนแม้งจัดสวิงละ
ตอนต่อไปจะได้ปี้น้องเพื่อนแก้แค้นคืนไหม แล้วสรุปลูกใครหว่า

MooOon

เอาตรงๆ ลายเส้นงามมากนะ เเต่เรื่องเเนวนี้ผมขัดใจเรื่องเดียว ทำไมพระเอกเเนวนี้ทุกคนต้องโง่

บ้างเรื่อง ผมจำไม่ได้ว่าเรื่องอะไร ลายเส้นดีเหมือนกัน พระเอกโดน เพื่อนรังเเก เเม่ก็เป็นห่วง จนมีเพื่อนของพระเอก

ที่มาบ้านพระเอกเเต่ไม่เจอพระเอกเเล้วมาบอกเเม่พระเอกว่าเปงเพื่อนพระเอกเเละโดนเเกล้งเหมือนกัน อยากเข่มเเข็ง

ไปๆมาๆ เเม่ดันให้กำลังใจ เกี่ยวกับ sex ไปๆมาๆ ได้กัน เเทบทุกวัน จนตอนหลัง ตอนเเม่กับเพื่อนพระเอกกำลังทำกันอยู่

พระเอกก็มาบอกว่า ไอ้เพื่อนที่มาหา เม่ทุกวันก็คือคนที่เเกล้งมันเนี่ยเเหละ เเม่ก็ขัดขืนไรไม่ได้อีก ไม่เเน่ใจว่าตอนนั้น

ติดใจไปเเล้วหรือต้องยอม ที่ผมเซงคือ ขนาดตอนจบ พระเอกมันรู็นะว่าเเม่มันต้องยอมนอนกับพวกเวงหลายๆคน (ย้ายมานอนบ้านพระเอก)

ก่อนจบ มองหน้าเเม่มันเเล้วบอกว่า เเม่รับได้หรอ ทำไมทำเหมือนมีความสุขเเละยิ้มตลอดเวลา นี่ถ้าอยู่ในเหตุการณ์ อยากจะไปกระทีบพระเอกมาก

สู้ไม่ได้ก็ไปเเจ้งตำรวจหรือทำอะไรให้ดูเป็นผู้เป็นคนก็ยังดี ของขึ้นเลย 555+ สรุปสั่นๆคือยังอ่านเเนวนี้เเหละ เเต่ไม่ชอบพระเอกโง่ -*-

หรือเเนวนี้จะอ่านให้ได้อารมต้องพระเอกโง่ๆเเบบนี้ -*-

----------------------------------------------

สรุป คนเเม่สติหลุดไปเเล้วสินะ คือรับได้หมดไม่ว่าจะเป็นใคร หรือของใคคร คนลูกก็........ไปเหมือนกัน

ตอนต่อไปคงเกี่ยวกับ คนที่พระเอกนัดจะไปเจอหรือป่าว ดูเเล้วคงไม่ใช่ เพื่อนๆเวรพระเอกรุมกินอีกหรอกนะ -*-

Soulsteal Attapon

ตอนที่แล้วว่าเพื่อนเลวแล้วนะ ตอนนี้แม่งพามารุมแม่เลยนะ มันจะเลวเกินไปแล้วเฮ้ย งี้เมิงต้องจัดน้องสาวแม่งให้สาสมใจแล้วละ ไม่งั้นขาดทุนตายห่าเลย

edit : เฮ้ยๆ ดราม่าชิบ มันจะดาร์กไปป่าวเนี่ย สรุปเมิงจะไปล่อน้องสาวเพื่อนเพื่อเอาคืนหน่อยเลยรึ แล้วเด็กในท้องแม่เมิงนี่ลูกใครวะ ?????

aminoclan

เนื้อเรื่องมันเริ่มเลยเถิดไปแล้วนะเฟ้ยยย  ::Crying:: นี่สวิงยังไม่พอเรียกมาลงแขกกันเลยเรอะ!!! ::Shout:: ครึ่งหลังจะเป็นยังไงรอชมงับ

ถึงผู้แปล : อย่าไปคิดมากครับ คิดถึงว่าการที่เราแปลไปก็ยังมีกลุ่มคนที่สนับสนุนและให้กำลังใจอยู่ดีกว่าครับ  ::JubuJubu::

Edit: โฮ่ ถือว่าไม่เลวนะครับแบบนี้จบ 3 ตอนได้เลยนะ ผมเริ่มสงสัยละว่าตอนที่ 4 มันจะลงเอยยังไงต่อ

สปอยเลยนะ ที่จริงมันไม่ใช่ตอนที่4ครับ เป็นตอนที่3.5 เป็นตอนที่น้องสาวไปยืนรอตอน5โมงแล้วยูตะไม่ไปอ่ะ
ว่าเกิดอะไรขึ้น ส่วนเรื่องของยูตะน่าจะจบลงสมบูรณ์ที่ตรงนี้แล้ว

tadds

พระเอกน่าจะไม่ได้อะไรเลยหรือป่าวครับแบบแม่ก็หลงเพื่อ น้องเพื่อนก็ไปหลงคนอื่นอะ
edit : ตอนนี้จบแบบนี้แล้วน้องเพื่อนจะเป็นยังไงต่อไปเนี้ย

bigboy001

::Thinking:: ::Thinking::  คิดไปคิดมา แล้วยังไงพระเอก ก็ดูอ่อนแออะนะ ไม่ว่าจะเอากับแม่หรือยังไงก็ตาม ถ้าเป็นหญิงของเราก็ควรปกป้องปล่อยให้เยไปเรื่อย ๆ ก็ไม่สมกับเป็นผช.ทีดูแลครอบครัวได้หรอก อีกอย่างแม่ติดเซ็กก็ไม่ควรปล่อยให้ใครมาเอาจนหนักหนาสาหัสนะ เกิดท้องหรือติดโรคขึ้นมา พระเอก ก็ต้องมานั่งดูแลกันอีก ทางที่ดีคนของเราเราแก้ไขกันเองดีกว่า... ::DookDig:: ::DookDig::

EDIT พระเอกอ่อนแอเองจริง ๆ ด้วย แม่ติดเซ็กโรคทางประสาท ก็น่าจะพาไปหาหมอบำบัดเอง ปลอดภัยใส่ถุง แต่เอาเพื่อนมาลงแขก แม่ก็ไม่หายหรอก ที่สำคัญท้องจนได้...เห้อออ ปวดตับ...