ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ดอกไม้ รอยด่าง ความรัก..... ตอนที่ 4

เริ่มโดย cdx, กรกฎาคม 14, 2020, 10:02:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sincethai

ความสุขของชายชรา 11, 19 รสชาติที่แตกต่าง

Poen 2522

น้องเอื่อยบอกลาตากอนเสียแล้วงานนี้

quantize

น้องดิวคงไม่มีปัญหา แต่คุณนัฐคงไม่ยอม ให้ควบสองแน่ๆ แล้วตาลุงจะเลือกใครล่ะ

Popeye5555

ใครจะเป็นเมีย เมียหลวงดีล่ะ ทีนี้ เหมาทั้งสาวน้อย สาวโตเลย

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้าว...กลายเป็นคุณนัฐเสียนี่ ที่เป็นดอกไม้ที่ตาก้อนสร่างรอยด่างให้ แล้วกลายเป็นความรักที่ทั้งสองคนมีให้กัน จนถึงขนาดคุณนัฐยอมมีลูกกับตาก้อนตามที่ตาก้อนขอ แล้วน้องดิวล่ะตาก้อนจะใช้แผ่นเดิมอีกไหม....????

namona

solid17

sunnies

จ่ะให้น้องดิวท้อง​เพื่อแก้แค้นด้วยใช่มั้ยครับ

mootest

คุณณัฐ จะมีลูกกับตาก้อนได้ต้องผ่านด่านน้องดิวก่อนนะครับ

Suriyu Buarung

อ้าว....แล้วน้องดิวล่ะครับ  จะปล่อยไปหรือไง

Muruku Nattaya

ต้องจัดคู่ 2คุณหนูสุดสวยซะแล้วววววว

วิเชียร เขาหลวง

มาอีกแล้วครับควายเฒ่าได้กินหญ่าอ่อน ชอบแนวนี้มากๆๆครับ

gritkin

♤judas♤

น้องดิวยอมวางแผนเพื่อลุงก้อนขนาดนี้ต้องมีรางวัลให้บ้างแล้ว.ส่วนคุณนัฐเนี้ยยอมเพื่อพ่อขนาดนี้เลยเหรอ