ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นักแก้ปัญหาภายในบริษัท 2

เริ่มโดย kupong, กุมภาพันธ์ 13, 2023, 10:33:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darkwingzzz

นึกว่าจะจัดนักกฎหมายก่อนซะแล้ว วกกลับมา hr เฉย

หัตถ์ อาสา

civil2

นักกฎหมายก็น่าจะมีอะไรให้ช่วยปก้ปัญห่นะครับ

jackwan01

vinter

ตามไล่เก็บ ีละแผนกเลยเหรอสุดๆ

NaNNz

" "

YoRHa2B

พี่สาวใจดี HR นางจะโดนอะไรบ้างหนอ

prem aree

ขอสมัครเป็นผู้ช่วยได้ที่ไหนครับ

bhrsuj Bgstngs

นึกว่าจะได้นักกฎหมายก่อนซ่ะอีก

ktbb1966

อยากย้ายไปทำงานบริษัทนี้จังเลย

akeco

Rider V3

เขียนดี ครับ เนื้อเรื่องน่าสนใจ อาจจะมีคำผิดบ้าง รวมๆ น่าติดตามครับ

12345689

แก้ขนาดนี้ ต้องจัดหมดบริษัมแล้วววว

Skyioi

ขอบคุณ​ครับ​
นักแก้ปัญหาจริงๆ
ไม่ใช่กำจัด