ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 84

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, พฤศจิกายน 27, 2022, 12:03:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

occocc

Senses22

โทน โดนอบรมเข้าไปขุดใหญ่ มึนตึบ
เจ้หมิวนี่ปากกับใจมันไปคนละทางเลย

KengNaJa

ลิงดื้อสะจนโดนคุณท่านดุสะจ๋อยเลยย5555

iamsong

::Hmmm:: เหมือนเป็นคนรู้สึกช้า แต่คิดเร็วนะ โดยเฉพาะตอนต่อสู้ ตัดสินใจรวดเร็วเลย

karn_cab

เทพโทนรับได้ทุกเรื่อง ยกเว้นกับผู้มีบุญคุณ ห้ามแตะต้องเด็ดขาด

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: GU Koy เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2022, 12:08:56 ก่อนเที่ยง
เปิดมาเจอep84พอดี มารอดูลิงสำนึกผิด
]ลูกเล่นของลิงหาคนเห็นใจไม่มีเสื้อผ้า

devilzoa

555 มึนจริง จะเข้าไปเปลี่ยนเสื้อผ้า แต่มันไม่มี

napakon

เจอลิงมึนหอบเสื้อผ้าไปหมดแล้วยังจะหาเปลี่ยน

wutlwezt

aey3699

หมิวดีใจออกหน้าออกตา ทุกคนเค้าเห็นกันหมดแต่ไม่พูด แจ๋วแค่ถามเพราะรู้สึกได้เฉยๆ แต่โทนน่าสงสารนะ ไม่มีเสื้อผ้าเปลี่ยนด้วยเน่าแน่ แมนยังไม่หมดรักหญิงนะหมิวแต่เค้าเลือกครอบครัวมากกว่าหญิงงัย แต่กับโทนไม่เหมือนกันนะจากคำพูด โทนจะดีกับคนที่แมนรักเท่านั้น

Raymond

Kdstory

เหมือนคนไม่ค่อยสนโลกเลยเทพโทน แต่ในหัวเหมือนจะประเมินสถานะการณ์รอบด้านไว้ตลอด

Skyioi

ขอบคุณ​ครับ​
ดีใจออกหน้าออกตานะเรา

dunze

Börges

พี่หมิวเริ่มกล้าที่จะแสดงออกกับนายโทนมากขึ้นแล้ว