ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pei]Care no Ojikan Desu วิธีคลายเครียดในโรงพยาบาล[แปลไทย By HypN♥s (Uncensored)

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 09, 2019, 06:16:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hungry

น่าจะแอบชอบพระเอกน้ะครับ มาแบบใสๆ แต่จริงๆแค่อยากมัดใจ

ผิดคาดแห้ะใสจริงๆ แต่เป็นแบบนี้คงได้มารักษาบ่อยๆ ถ้าไปทำกับคนไข้อื่นคงหวงแย่

mindza2212

บริการคนไข้ได้ถึงใจจริงๆโรงพยาบาลนี้

บริการดีแบบนี้ต้องเจ็บตัวบ่อยๆแล้วล่ะ

แฟ๊ต บอย

สุดท้ายพระเอกก็จะหายเป็นปกติ....แต่ไม่ท้ายสุด
edit:ท้ายสุดเป็นคูณพยาบาลจำขา....โอ๊ยผิดๆคุณพยาบาลขาประจำ

vigo

มีแบบนี้จริงคงดี คนไข้จะไดไม่เครียด ว่าแต่เหลือเวลาอีกแค่วันเดียวต้องจัดให้สมใจแน่ๆเลย

แหม๋คุณพยาบาลตอนแรกบอกกลลัวคนไข้คนอื่นได้ยินแต่ตัวเองลืมตัวส่งเสียงดังซะงั้น

Master-V

พยาบาลเซอร์วิสให้ขนาดนี้แล้ว คืนสุดท้ายก่อนออก พระเอกของเราคงให้เซอร์วิสแบบท่าไม้ตายแน่ๆ อิอิ

ผิดคาดแฮะ นางพยาบาลรุกให้เองเลย กลายเป็นว่า ข้อเท้ายังไม่หาย เลยยังไม่ได้ออกสินะ สงสัยได้เซอร์วิสคลายเครียดให้กันอีกยาว

Summermay

คืนสุดท้ายน่าจะได้จัดหนัก น้องพยาบาลจะใสไปไหน งี้พระเอกจะหาเรื่องเจ็บตัวอยู่ต่อมั้ยเนี่ย

น้องพยาบาลบอกชอบแรงๆ สรุปว่สไม่ใสจริงมั้ง 555 พระเอกก็รีบเจ็บเท้าเลยนะ ต่อไปได้จัดทั้ว รพ เป็น outdoor แน่ๆ

aminoclan

ถ้าเป็นที่ไทยเราจะเจอแต่นางพยาบาลสูงอายุ  ::Crying::

ไอหน้าสุดท้ายนี่แอบขยับขาตัวเองให้เจ็บเพื่อที่จะอยู่ต่อรุเปล่าฟะ  ::Me?::

oninomo55

ป่วยต่อ ไม่กลับแล้วบ้าน

เป็นพยาบาลที่ใสซื่อมาก5555

nekki

นางเอกดักพระเอกหรือเปล่านี่ประมาณว่าอยากจับพระเอกเป็นแฟน อะไรอย่างงี้

แสดงว่าไม่ใช้เฉพาะพระเอกคนเดียวซินะ ที่นางเอกทำด้วย แต่แบบนี้ก็ยอมละ

atomy

ก่อนอ่าน
คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้สุดท้ายจะเป็นอย่างไร
คำตอบ : ดักแน่นอนนนน

หลังอ่าน
นั้นไง นี่มันกับดักชัดๆ
สู้ๆ ::Glad::

FARM1 HGf

อยากเข้าพยาบาลจังเลยครับ

ถ้าการรักษาพิเศษเป็นเเบบนี้เนี่ยยย

พยาบาลหุ่นเซ็กซี่มากก เนื้อเรื่องจะเป็นยังไงน่ะขออ่านหน่อยนะครับ

edit ดูท่า พระเอกไม่บาดเจ็บ ก็ต้องป่วยบ่อยเเน่ๆ  ติดใจโรงบาลนี้ไม่อยากจะกลับขนาดนี้

Akira Watanabe

::Shy:: มันช่างเป็นการรักษาที่ยอดเยี่ยม อยากจะหักขาตัวเองแล้วอยู่อีกสัก 8 เดือน

::JubuJubu::  ดูแลดีขนาดี จ้างไปดูแลต่อที่บ้านเลยครัช

Rider V3

รู้สึกเข้าเวร ดึกๆเลย มีวิธีรักษา แบบพยาบาลพิเศษ ค่าห้องน่าจะแพงน่าดูครับ
...........................
นะผมว่า ถ้าในจินตนาการ พยาบาลสาวสวย แต่ของจริง แก่ดุ ไม่มีสวย ครับ อิอิ

eka1325

มีพยาบาลรักษาแบบนี้ผมขออยู่โรงพยาบาล​เป็นเดือนได้ไหมครับ  หุ่นดี นมโตแจ่มมากๆจริงๆ พยาบาลลีลาีเหลือเกิน  เป็นพระเอกขอขาหักอีกรอบก็ยอม  อยู่กันทั้งปีไปเลย

alaaum

ได้เอากันจนเจ็บต่อเลยออกจาก รพ.ไม่ได้แน่ๆเลย

Edit ผิดคาดแฮะ ไม่ได้เจ็บต่อเนื่อง แต่ก็มีแอบกลับมาเอากันอีกแน่นอน