ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Bifidus] Majiwari no Yado "บ้าน" 3/3 (ตอนจบ) [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 14, 2019, 02:05:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แมงโก้ส้นตีน

แม่ทำเพื่อลูกขนาดนี้ ลูกจะไม่แชร์เอ็นกับแม่หน่อยเหรอ  ::DookDig::

เหนื่อยแย่หน่อยนะ ทั้งแม่ทั้งลูกบ้านนี้  ::Shy::

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ทั้งๆที่มีความสุขอยู่กับอากิแล้วแท้ๆ แต่ก็เหมือนกับจะยังไม่พร้อมจะมีครอบครัว ก็เลยแกล้งทำเป็นขอตัวกลับมาบ้าน แต่สองคนแม่ลูกก็คงจะรู้ทันเลยขับรถตามมาถึงบ้านเลย....5555
พออากิเห็นที่นอนที่มีกลิ่นตัวของพระเอกก็เลยลงไปนอนสูดดมกลิ่นจนเกิดอารมณ์เพศ จนถึงกับช่วยตัวเองพอพระเอกกลับมาเห็นก็เลยจับซั่มซะ ฝ่ายอากิก็รู้ใจแม่เลยดึงคุณแม่เข้ามาร่วมวง ที่แท้จริงพระเอกกลับมาก็เพื่อจะมาเคลียร์เรื่องลาออกจากงานและบอกคืนบ้านเช่านี่เอง เพื่อที่จะได้กลับไปอยู่บ้านกับเมียทั้งสองคนนั่นเอง.....อิอิ

bigboy001

::Goaway::  จะไล่แม่ทำไมละ เรียกมาแซนวิชกันเลย จะช้าอยู่ไย กินเสร็จไป 1 ก็กินต่ออีก 1 สบายๆ ::DookDig::

EDIT ได้กินอาหารดี ๆ ทุกวันทุกเช้า ไม่เรียกว่าโชคดี ให้เรียกว่าอะไรละเนียะ

cloudser

::Glad:: เย้ตอนจบมาแล้ว ทีนี้สองแม่ลูกมาหาพระเอกเลย คุณลูกคงจะคิดถึงพระเอกมาแค่ได้กลิ่นก็ของขึ้น แต่เห็นแม่แอบอิจฉา  ::Crying:: ลูกจะทำให้แม่สมหวังป่าวเน้อ

EDIT น่านนนนนน ไม่ใช่จังหวัดแต่เป็นคำอุทาน5555 ลูกนี้มันรู้ใจแม่จริงๆ จบแบบดีอยู่ด้วยกันแบบมีความจุก

siwapol55

ไม่นึกว่าจะมีตอน 3 ต่อด้วย นึกว่าจะจบแค่ 2 ตอน
อยากรู็แล้วซิ ว่าชะตากรรมของ 2 แม่ลูก กับ ตัวเอกจะเป็นยังต่อ
ขอบคุณมากครับ
มันเป็นตอนจบที่เรียกว่า ครอบครัวสุขสันต์โดยแท้

Fonlyxo

มาดูตอนจบกันว่าเปนยังไง ,,,,,,,,สุดท้ายก็จบด้วย 3 p หนุ่มน้อยก้ออกจากงานมาอยู่บ้านนอก ฟินนนนน

neokiseki

เอาให้เห็นขนาดนี้ มันก็อยากตามมั่งดิ

ก็ดีนะสบายได้เอาไม่ซ้ำเรื่อยๆ

kit Nana

3P  แฮปปี้ทุกคน ลุ้นต่อไปซิน่า
EDIT :   แบบนี้ซิถึงจะเรียกครอบครัวตัวจริง
รักทุกคน ไม่ทิ้งใครไว้ข้างหลัง

eiaws

ปูมาแบบนี้ 3p แน่นอน ไม่พลาดดด

ดูทรงแล้ว เหนื่อยแน่นอน ต้องทำหน้าที่ทั้ง พ่อเลี้ยง และลูกเขยพร้อมกันเนี่ย

Rice wisshky

gojira

เย้สสสนึกว่าจบไปละมีอีกตอนให้อ่านให้ฝินคุณแม่ได้ซัมติงด้วยแน่ๆ
เป็นคุณลูกที่ห่วงคุณแม่มากม๊ากกๆ 55 พระเอกเราจะไหวไหมเนี้ย

kapomman

คุณลูกสาวจะจุดติดไวไปไหมนี่  ไอ้หนุ่มนี่ก็ตอบรับดีจริงไม่เกรงใจอีกคนที่ยืนหัวโด่อยู่เลย

ปล. จบแบบแฮปปี้ตามคาด แต่คุณลูกสาวนี่เธอมีหัวด้านนี้จริงๆ เรียนรู้ไวโครต

chaibuchi

carman

แบบนี้น่าจะทำให้คนแม่ด้วยนะ
มีความสุขทั้งแม่ทั้งลูกเลย

aminoclan

ขออ่านก่อนเดะมาตอบ  ::JubuJubu::

อ่านเสร็จก็ลงไปอาบน้ำมาเกือบลืม Edit แล้ว  ::Horror::

ผมเห็นด้วยกับท่าน  (S)Kater นะนี่เป็นหนึ่งในซีรีย์ที่ผมชอบแล้วผมก็ประทับใจการการจบของตอนที่ 2 มาก ผมว่าตอนที่สองมันสื่ออะไรเป็นนัยให้เราตีความได้ดีอะ ให้เราเข้าใจความรู้สึกตัวละครและตีความกันเองแบบไม่ต้องแสดงออกมามากมาย ผมมองว่าภาคนี้เหมือนภาคเสริม DLC มากกว่า ไม่ก็ After story ทำมาเล่าเรื่องต่อ แต่ไม่น่าขึ้นเป็นเลข 3 นะในความคิดผม