ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไม่มีใครรักน้าจริง 5-6 CP

เริ่มโดย wgis, กุมภาพันธ์ 19, 2012, 10:26:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wgis

น้านวลปรนนิบัติผมดังเป็นลูกชายตัวน้อยกับผัวรักในคนเดียวกัน 2 สัปดาห์เต็มๆ ผมได้เสพสมทุกท่าทางด้วยน้านวลสนองทุกรูปแบบ ชาย 4-5 คนที่ผ่านมาในชีวิตช่วยให้แกรู้ว่าการปฏิเสธข้อเสนอของชายในสถานที่แปลกใหม่นั้นทำให้ความสุขของตัวเองลดลงไปเกินกว่าครึ่ง

การทำตัวเป็นสาวไฟแรงสูงเปิดปุ๊บติดปั๊บจะช่วยชีวิตชีวาให้สดชื่น ความสาวยืนยาวจากรสชาติความรักอันเด็ดดวงกว่าบนเตียงนอนหลายสิบเท่า ทุกสถานที่เมื่อโอกาสเหมาะล้วนเป็นวิมานสวรรค์ชั้นฟ้าให้การเสพสมพบความสุขความตื่นเต้นเหนือธรรมดา

ชะอำยามค่ำวันพุธแทบไม่มีคนเดินชายหาด เรานั่งคุยกันตั้งแต่เย็นน้านวลต้องการให้ผมขายกิจการที่เชียงรายแล้วมาเริ่มใหม่ที่ราชบุรี แต่ผมให้ลูกน้องทำต่อไปโดยแบ่งกำไรกัน ''ถ้าเด็กโกงล่ะ'' ''ผมมีวิธีจับกลโกง และผมจะควงน้าไปตรวจบัญชีปีละ 4 คน'' ''แบบนั้นก็พอได้''

น้านวลยอมตกลงเพราะเท่ากับว่าผมยอมกลับมาอยู่ที่ราชบุรี มืดแล้วมองไปทั่วหาดไม่มีใครเลย ผมลากแพยางลากน้านวลลงทะเลให้ขึ้นนอนบนแพยางแล้วพาออกไปไกลลิบ คลึงนมแกเล่นจนงวงช้างแข็งปั๋งก็โดดขึ้นแพงัดงวงช้างออกมา ''ผมอยากเล่นผัว-เมียในทะเลกับน้า''

''ไม่เอา..'' น้านวลร้องห้าม แต่ผมไม่ฟังสอดนิ้วแหวกชุดว่ายน้ำออกสอดงวงช้างเข้าไปทันที มันไม่ง่ายดังคิดเพราะคลื่นมันโยนแพตลอดเวลา แต่ผมพยายามจนสำเร็จ ทั้งๆ ที่มีชุดว่ายน้ำคาอยู่ แต่ผมก็ซอยงวงช้างได้ติดต่อกันจนน้านวลเสียวซ่านร่อนเอวเด้งสะโพกสู้อย่างเมามัน

''น้าไม่คิดว่าในทะเลจะเสียวซูซ่าปานนี้'' น้านวลหอบตัวโยน เรามีความสุขพร้อมกันเมื่อแพยางเข้ามาเกยหาดทราย ''แสบหมดเลย คันด้วยรู้มั้ย'' น้านวลบ่นเบาๆ ''แต่ตื่นเต้นและเสียวซ่านมากกว่าใช่ไหม'' ''..ตัวเองล่ะ..ร้องยังกะควายโดนเชือด'' ''น้าก็เหมือนกันแหละ'' ''มันห้ามไม่อยู่นี่''

น้านวลเดินกอดผมเข้าห้องพักที่เช่าไว้ เราอาบน้ำให้ความสุขแก่กันอีกรอบ กลับถึงบ้านเกือบเที่ยงคืน น้านุ่มในชุดนอนเหมือนเด็ก 8 ขวบ แถมโพกแป้งขาวโพลนทั้งหน้า เกล้าผมสูง น้านวลหัวเราะเมื่อเห็นน้องสาว ''แต่งชุดนี้จะไปอยู่ศาลไหน..แล้วทำไมไม่นอน'' น้านุ่มค้อนพี่สาว

''อยากนอนเหมือนกันแต่เป็นห่วงพี่สาวเข้าบ้านไม่ได้'' น้านวลคลำหากุญแจ ''อยู่นี่..'' น้านุ่มแกว่งกุญแจ
ก่อนส่งให้ ผมยิ้มให้น้านิ่ม นับแต่วันแรกที่ผมได้น้านวล อยู่บ้านน้านุ่มก็แต่งตัวแบบเด็กแบบตุ๊กตาเฝ้าศาลเรื่อยมา พอเห็นผมยิ้มน้านุ่มก็แลบลิ้นให้แล้วเดินเข้าห้องไป

ถึงเชียงรายผมรีบสะสางกิจการพบต้องไปเจรจากับลูกหนี้และคู่ค้าอีกหลายรายคงเกิน 7 วันจึงแจ้งน้านวล ''ดลจัดการงานให้ดีไม่ต้องห่วงน้า'' ''ผมคิดถึงน้าครับ'' ''คิดถึงก็รีบสางให้จบเร็วๆ'' ผมเร่งงานแต่บ่ายวันต่อมาก็ได้รับโทรศัพท์ ''ดลไปรับน้าที่สนามบินด้วย''

ผมไปถึงสนามบินน้านุ่มลากกระเป๋าออกมาพร้อมยื่นโทรศัพท์ ''นึกว่าคืนนี้จะได้นอนกอดน้า..ทำไมไม่มาพร้อมกันแกล้งให้ผมหนาวอีก 2 คืน'' ผมต่อว่า ''หนาวมากเหรอใช้ผ้าห่มนุ่มแก้หนาวไปก่อน..ส่งมาให้แล้วอ้อนมันเอาเอง'' น้านวลพูดแปลกๆ ผมไม่เข้าใจ

น้านุ่มอยากไปดูโขงยามเย็นผมจึงพามาจัดห้องพักที่บ้านเร่งให้อาบน้ำ น้านุ่มในชุดสาวเหนือเสื้อมันรัดรูปสายเดี่ยวคอปาดครึ่งอกสีดำตัดผิวขาวโพลน เสื้อแขนยาวผ้าชีฟองบางเบาหวิวมีระบายพลิ้ว กระโปรงลายผ้าซิ่นสั้นเหนือเข่า เกล้าผมมวยสูงปักกุหลาบแดงโชว์หน้าผากโหนกนูน

''ไม่เคยเห็นคนสวยเรอะ'' ''พี่นุ่มสวยจริงๆ'' ผมชมเธอ ''ไม่ต้องยอ..รีบไปดีกว่าเดี๋ยวค่ำ'' รถเต่าเยอรมันคันเก่าที่ใช้ยังซื่อสัตย์มันมิดชิดดี ผมติดฟิล์มดำหนาในรถกอดกันข้างนอกมองไม่เห็น พี่นุ่มนั่งไม่ค่อยระวังซักโน่นถามนี่ผมหันไปถึงรู้ว่า

กระโปรงที่น้านุ่งเป็นจีบทับกันไว้เฉยๆ ไม่ได้เย็บติดพอขาแยกจึงมองเห็นลึกถึงโคนขา ผมอดห้ามใจไม่ให้เหลือบมองโคนขาขาวอวบน้านุ่มไม่ได้ จึงเร่งรถจนเครื่องสะท้านถึงสามเหลี่ยมทองคำแค่ห้าโมง พี่นุ่มเดินชมความงามริมโขงจนฟ้าปิดจึงไปภัตตาคารริมน้ำ

ไม่ทันหนึ่งทุ่มลมหนาวก็มาเยือน ''คนที่นี่เขาแก้หนาวกันยังไง..'' ''ส่วนใหญ่สวมเสื้อหนาห่มผ้า แต่บางกลุ่มกินเหล้าป่า'' น้านุ่มหันไปกวักมือเรียกพนักงานสั่งสุรานอกมาสองเป๊ก ''ดลกินแบบไหนสั่งเอาเอง..พี่เลี้ยง'' อาหารที่สั่งมากลายเป็นกับแกล้ม

น้านุ่มดื่มเพียวๆ แบบออนเดอะร็อก ติดต่อกัน 2 ชุด ''ค่อยอุ่นขึ้นหน่อย'' เธอพึมพำท้าชนแก้วอีก ''ผมยอมแพ้ครับเดี๋ยวขับรถกลับไม่ไหว'' ''ขับกลับไม่ไหวก็นอนที่นี่..พี่ไม่มีปัญหานอนที่ไหนก็ได้'' สามทุ่มกว่าเราก็เมาเหมือนกัน ''ไปเดินรับลมเย็นๆ กันก่อน'' น้านุ่มเสนอ

ผมเดินตามน้านุ่มแต่เธอหันมาคว้าแขนไปกอด ''พี่หนาวแล้วดล'' ผมจำใจถอดเสื้อตัวนอกให้น้านุ่มสวมทับชุดชีฟองบางเบา ''ขอบใจจ๊ะน้องรัก'' น้านุ่มเขย่งตัวหอมแก้มผม น้านุ่มตัวเตี้ยเล็กกว่าน้านวล แต่ขาวสวยและหน้าผากโนกกว่าน้านวลมาก เดินไปอีกพักเธอก็เสนอความเห็นอีก

''คืนนี้ไม่กลับนะนอนด้วยกันที่ริมโขงนี่แหละ'' ผมพยักหน้าพาน้านุ่มกลับรถขับไปที่โรงแรมหรูหราตามน้านุ่มต้องการ เปิดห้องพักแล้วน้านุ่มก็โดดขึ้นไปนอนแผ่หลาบนเตียง ''ดลจ๋า..คืนนี้พี่มีความสุขที่สุด..ขอบใจนะจ๊ะน้องรัก..ดลมาใกล้ๆ พี่หน่อยซิ''

เดินไปถึงเตียงน้านุ่มยืนมืออกมา ''ฉุดพี่ขึ้นหน่อย'' ผมยื่นมือออกไปโดยไม่ทันระวังโดนน้านุ่มกระชากทีเดียวล้มลงไปทับเธอ ''คืนนี้ดลนอนกอดพี่..อย่าหนีไปนอนที่ไหนนะ..พี่ฝันว่าเรานอนกอดกันทั้งคืน..อย่าทำลายพี่ฝันของพี่นะดล''
น้านุ่มเสียงสั่นข้างๆ หูกระตุ้นความต้องการผมลุกโพลง งวงช้างแข็งตัวดิ้นพรวดพราดในกางเกง เธอบดปากควานลิ้นใส่ผมจึงอ้าปากรับจูบ น้านุ่มไม่คล่องชำนาญเท่าพี่สาว แสดงว่ามีประสบการณ์ไม่มากนัก ผมแยงลิ้นสอนเชิงจูบเธอดูดตอบผวาแอ่นอกขึ้นเบียด

ผมพลิกตัวขึ้นนั่งดึงสองมือถอดเสื้อผ้าซีฟองบางๆ ตัวนั้นออกไปเหลือเสื้อแพรสายเดียวสีชมพูเข้มเข้ารูปรัดเต้าปลิ้นล้นออกมา ผมวางมือทับอกสัมผัสเต้าเต็มมือมีเพียงผ้าแพรกางกั้น เหลือบมองไปทางกระโปรงผ้าซิ่นที่แหวกเห็นร่องในขาวนวลตลอดถึงโคนขา

น้านุ่มไม่มีทั้งเสื้อในและกางเกงใน ผมฟุบหน้าลงบนเสื้อแพรลื่นๆ ปากคาบเม้มหัวนมลิ้นดุ้นจนผ้าแพรเปียก น้านุ่มแอ่นอกถอนใจยาวผมจึงจับมือเธอไปทาบงวงช้าง ตอนแรกน้าทาบมือไว้เฉยๆ แต่เมื่อผมบดเคล้นสองเต้าไปมา มือนุ่มๆ นั้นเปลี่ยนเป็นกำขยำรูดเข้าออกตอบโต้

ปากเคล้าคลึงเคล้นนมเต้างามมือข้างหนึ่งล้วงไปในร่องขา เนินน้านุ่มอวบอูมปานชามก๊วยเตี๋ยวส่วนนี้น้านวลแพ้ขาด กลางเนินอูมนั้นเป็นร่องมีน้ำฉ่ำจนลื่นนิ้วมือหลุดหายล่วงลึกเข้าด้านในน้านุ่มแอ่นสะโพกขึ้น ''อย่าแยงเล่นอีก...พอแล้วดล...พี่เสียว ขึ้นทำพี่เถอะ...พี่ทนไม่ไหวแล้ว''

น้านุ่มใช้มือข้างเดียวถอดกางเกงแต่ไม่สำเร็จเลยรูดซิปควักงวงช้างออกมา แต่ผมอยากเห็นโคกชามก๊วยเตี๋ยวกับตาชัดๆ จึงก้มลงไปแหวกปลายขาน้านุ่มออกยกชายผ้าซิ่นขึ้น โอ้โฮ...ตำราโบราณไม่เคยสร้างความผิดหวังสาวหน้าผากโหนกทุกคนล้วนมีชามก๊วยเตี๋ยวคว่ำไว้ที่โคนขา

ชามก๊วยเตี๋ยวน้านุ่มมีหญ้าขึ้นแซมทั่ว แต่น้าตัดแต่งไว้อย่างเป็นระเบียบไม่ยาวให้รำคาญตา ผมก้มลงไปแตะปลายลิ้นตรงกลางร่องที่น้ำเยิ้ม ''อูยยยดล..พอแล้ว..พี่เสียวแทบขาดใจ..ทำพี่เถอะ'' ''ทำยังไงพี่'' ''เอางวงแทงพี่นะซี...เร็วๆ เข้าพี่อยากจนทนไม่ไหว..แทงพี่ๆๆ''

น้านุ่มเร่งอ้อนวอนให้ผมแทงงวงช้างจนน่าสงสาร ผมขยับดึงกางเกงออกทางปลายขาไม่ถอดเสื้อ แหวกขาน้านุ่มออกจากกันกระโปรงถลกขึ้นไปอยู่บนเอว ผมจ่องวงช้างคาไว้กลางชามก๊วยเตี๋ยวไม่แทงเข้าหา ''อยากให้ดลแทงมากมั้ย..'' ''มาก...มากที่สุด..สงสารพี่อย่าทรมานพี่อีกเลยดล''

ผมกดงวงช้างเข้าไปด้วยความสงสาร ''ซี้ดดด...ดีเหลือเกินดลจ๋า...'' น้านวลครางยกสะโพกขึ้นรับงวงช้างอย่างไม่หวาดหวั่น เนินน้านุ่มทั้งอวบทั้งแน่นรัดงวงช้างผมแทบขยับไม่ได้ ดีว่าเธอเสียวจนน้ำรักออกมาเนืองนอง งวงช้างไหลเข้าไปหมดลำ กระทั่งหนอกไปชนหลังโคกจึงหยุด

''ใหญ่ถูกใจพี่เหลือเกินดลที่รัก'' น้านุ่มเพิ่งจะเอ่ยคำรักออกมาครั้งแรกเมื่อโดนงวงช้างสอดเข้าไปคาในโคกอูมมิดอัน เราเสพสมเล่นผัวเมียกันด้วยตัณหาความอยากล้วนๆ เลยทีเดียว ''ดลเข้าไปแน่นข้างในแทบฉีกเลยรู้ไหม...ซอยเถอะดล...พี่อยากเสียวมากกว่านี้''

ผมชักงวงช้างออกช้าๆ ก่อนแล้วแทงยาวๆ สวนตามลีลาที่เล่นน้านวลโดยเพิ่มจังหวะโยกซ้ายขวาให้น้านุ่มตอบสนองจนได้จังหวะกันแล้วผมก็เร่งสปีดทันที พลั๊กๆ พลั๊กๆ ผมเล่นลูกหนักกระแทกใส่น้านุ่ม สาวตัวเล็กใจใหญ่ชอบแรงๆ พลั๊กดีๆๆๆ..แรงๆ แบบนี้มันดี..ซี้ดดด..มันส์ที่สุดพลั๊ก

พั๊บๆ พั๊บๆ น้านุ่มรับจังหวะผมได้ดีขึ้นจนเสียงเปลี่ยนไปไม่น่ากลัวเหมือนตอนแรกแต่ยังคงหนักหน่วงชนิดเตียงเขย่า ''ดลจ๋า...พี่ชอบงวงของดลเหลือเกิน...ต้องเอางวงมาแทงพี่บ่อยๆ นะดล...พี่ชอบ...ดลล่ะของชามก๊วยเตี๋ยวพี่ไหม'' ''ชอบครับมันอวบใหญ่ฟิตแน่นดูดรัดผม''

''กระแทกแรงๆ แทงแรงๆ พี่จะออกแล้ว...พี่เสียวออกแล้ว...แทงอย่าหยุดนะดล...อย่าหยุด...แรงๆ...อย่าหยุด'' ผมเปิดสปีดแทงงวงช้างแบบแรงสุด น้านุ่มทั้งเด้งทั้งร่อนเอวตอบโต้ ''เสียววว...เสียวจังดลจ๋า...พี่เสียวออก...ออกอีกแล้ว'' น้านุ่มร้องครวญครางพร้อมบิดตัวราวกับเป็นนางระบำ

ผมซอยใส่น้านุ่มฉึกๆๆๆ นานติดต่อกันจนหมดแรง เปลี่ยนท่าซอยเป็นบดหมุนก้นเป็นวง น้านุ่มนอนเฉยราวไม่มีความรู้สึก ทั้งๆ ที่โดนงวงช้างควานทั่วถ้ำสวรรค์ แล้วน้านุ่มก็ทนนิ่งต่อไปไม่ได้ยกสองขารัดสะโพกผมครางเสียงกระเส่า

''ดล...พี่ออกอีกแล้ว ดลแทงบดแบบนี้เสียวจนมดลูกแตก...โอ้ยเสียวเหลือเกิน...เสียว...เสียว...ทนไม่ไหว...พี่ออก...ออก...ออกหมด...หมดตัวแล้ว...'' น้านุ่มร้องเสียวครางสนั่นสองมือขยุ้มจิกปานจะฉีกเสื้อผม แค่นั้นไม่พอเธอจิกเล็บลงบนหลังจนผมแสบแปล๊บไปตามรอยเล็บ

น้านุ่มแอ่นตัวลอยก้นพ้นที่นอนค้างคาเหมือนมีเสายันอยู่ใต้ก้นแล้วบิดดิ้นทิ้งน้ำหนักลงบนเตียงบิดตัวอีกหนจนงวงช้างผมหลุด...แล้วน้านุ่มทำในสิ่งที่ผมตะลึง ปล่อยฉี่พุ่งออกมาเป็นสาย...บิดตัวแอ่นโคกลอยสูงน้ำฉี่พุ่งจากโคกกระจายไปทั่วที่นอน

เป็นครั้งแรกที่ผมได้เจอผู้หญิงเสียวมากถึงขนาดฉี่ราด ตอนแรกผมไม่รู้ว่าฉี่เพราะเสียวมาก น้านุ่มทำให้ผมตกใจมากรีบกอดเธอไว้แน่น ''น้านุ่ม...น้านุ่มครับ...เป็นอะไร...ไปอะไรครับ'' ไม่มีคำตอบจากน้านุ่ม แต่ไม่มีการบิดตัวและพ่นฉี่ออกมาอีก

น้านุ่มนอนหายใจแบบเหนื่อยอ่อนพักใหญ่จึงโอบตัวผมแน่น ''ดลจ๋า...พี่มีความสุขเหลือเกิน...ดลทำให้พี่เสียวสุดชีวิต...พี่ไม่เคยเสียวเท่านี้มาก่อน...ฮือๆๆ...ดลจ๋า'' ''พี่นุ่มเป็นอะไรร้องไห้ทำไม'' พี่เสียว...เสียวจนอยากร้องไห้'' ''พี่เสียวจนเตียงเปียกต่างหากครับ..นี่ไ.งเปียกหมดเลย''

ผมโชว์ผ้าห่มนอนและชุดของเราสองคนที่ถอดทิ้งบนเตียงให้น้านุ่มดู ''เอามาพี่ไปซักก่อนส่วนเตียงเปียกก็ช่างมันนอนกอดกันข้างล่างก็ได้ใช่ไหม'' น้านุ่มซักชุดเราสองคนตากแล้วมานอนกอดกันอย่างสดชื่น ...