ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
B

ชีวิตบัดซบ จบ

เริ่มโดย bump, พฤษภาคม 21, 2010, 10:22:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bump

http://www.bitnoi.com/signup.php?referrer=bumpnakae ฝากบิท 18+ด้วย
สิ้นเดือนแกก็กลับไปทีปกติแกเป็นครูที่ดุมากนักเรี
ยนทุกคนกลัวกันหัวหด เพราะแกเป็นครูฝ่ายปกครองด้วยนักเรียนชายนี่ถ้าเจอแกเดินมาก็รีบข้ามถนนไปคนละฝั่งเลย..."เอาฝนทำไมยังไม่กลับบ้านอีกล่ะ" ลุงเพิ่มภารโรงถามน้ำฝนที่นั่งอยู่คนเดียวตอนเย็น "หนูรอเรียนพิเศษกับครูสมานนะลุง" "อ้อ.." "ลุงเห็นแกไหมวันนี้" "เห็นหลังไวๆที่ห้องพักครูแนะแกเพิ่งกลับมาจากข้างนอก..ไปหาแกซิ" "ขอบคุณมากค่ะลุง" ฝนรีบเก็บของเล่นแล้วเดินเร็วๆตรงไปห้องพักครู "ผมเหนื่อยแค่ไหนคุณไม่รู้หร็อก...งานมันกองเต็มหัวผมไปหมดแล้วคุณยังมาเซ้าซี้ผมอีก" ฝนชะงักเมื่อได้ยินเสียงครูสมานดังมาจากห้องพักครู "ผมก็ส่งเงินไปไง...ไปไม่ได้จริงๆเดือนนี้..ก็บอกแล้วไง" ฝนเดินเหมือนคนไร้สติเข้าไปในห้องพักครูเห็นครูสมานกำลังยืนโทรศัพท์อยู่ "เมียน้อยที่ไหนกันละ..คุยกันไม่รู้เรื่องแล้ว" "จะไป(-ปรี้-)หีใครที่ไหนก็ทำแต่งาน...ตามใจนะ...ไม่เชื่อก็อย่าเชื่อ" ฝนสะดุ้งเมื่อครูสมานวางหูโทรศัพท์ดังโครม "คุณครูขา..อ้า" ฝนเรียกครูเบาๆ "อ้อ..น้ำฝนเข้ามาก่อนซิ..ไหนเอาการบ้านมาให้ครูดูหน่อย" ครูสมานแก้เก้อเพราะเมื่อครู่แกพูดหยาบออกไป ฝนหยิบสมุดส่งให้มือสั่นๆเพราะความกลัว ครูสมานพลิกไปมาเร็วๆ "ผิดหมดเลยนี่...ไม่เข้าใจเลยหรือที่ครูสอนไปนะ" ฝนอึ้งไม่รู้จะตอบว่ายังไง "แบบนี้สงสัยต้องเรียนซ้ำชั้นอีกปีแน่เลยนี่..มานี่ซิเข้ามาใกล้ๆ...เอานั่งลงตรงนั้นแหละ" ครูสมานอารมณ์เสียชี้ให้ฝนนั่งลงตรงข้าม "เอาว่ามา...ไม่เข้าใจอะไร" "คือ..อ้าหนู..." "อะไรก็ว่ามาซิ" น้ำฝนก้มหน้าไม่ตอบแต่กลับร้องไห้ซิกๆ "อ้าว..เป็นอะไรไปอีกละนี่" "หนูไม่อยากเรียนซ้ำชั้นค่ะ..ฮือๆ" ฝนปล่อยโฮออกมา "ก็เรียนไม่รู้เรื่องแล้วจะสอบได้ยังไงละ" ครูสมานตอกย้ำเข้าไปอีก "ถ้าสอบตกแม่คงตีหนูตายแน่เลย..ฮือๆๆๆ..เพราะแม่จะไม่มีใครช่วยงาน" "เอาหยุดร้องได้แล้ว..เอาเปิดหนังสือหน้า....." แล้วครูสมานก็เริ่มสอนใหม่จนเกือบค่ำ "เป็นไงเข้าใจไหม.." "เข้าใจค่ะ" "ถ้างั้นวันนี้พอแค่นี้ก่อนนะ..แล้วเอาการบ้านข้อนี้ไปทำด้วย..เก็บของซะเดี๋ยวครูจะไปส่งบ้าน" ฝนเก็บหนังสือเรียนแล้วเดินออกมาจากห้องพักครู
"แม่ๆ..ฉันกลับมาแล้วเปิดประตูให้หน่อย" ฝนตะโกนเรียกที่หน้าบ้าน "เร็วเข้าพ่อ..ฝนมันมาแล้ว..ซี้ดส์...พอก่อนนะเดี่ยวคืนนี้ค่อย(-ปรี้-)กันใหม่..อ้าๆๆ..เบาๆ..ซี้ดส์" "เดี๋ยวก่อนลูกพ่อจะออกแล้ว...อ้า..ออกแล้วเมียจ๋า...อือ.." ตาเฒ่าซอย(-xxx-)กระเด้าถี่ยิบจนน้ำเงี่ยนแตกออกมา "เอาผ้า..พ่อเดี๋ยวฉันไปเปิดประตูให้นังฝนก่อน...อี้..อย่าจับเดี๋ยวก็โดนฉัน(-ปรี้-)ต่อหร็อก" ผกาปัดมือตาเเฒ่าที่เอื้อมมาจับนมแล้วรีบแต่งตัวลวกๆออกมา "แม่...นี่ครูหนูมาส่ง" "สวัสดีค่ะ" ผกายกมือไหว้ "สวัสดีครับ..." "เชิญข้างในก่อนซิค่ะ" "ไม่เป็นไรหร็อกครับผมจะรีบกลับ..ผมลาเลยนะครับ" ครูสมานบอกลาแล้วขี่มอร์เตอร์ไซด์ออกไป "ครูมาส่งนะปู่" ฝนบอกออกไป "ไปอาบน้ำอาบท่าก่อนไปจะได้มากินข้าว..แม่เอ็งเขาเตรียมไว้แล้ว..วันนี้มีลอดช่องที่เอ็งชอบด้วย..ไปเ
ร็ว" ตาแม้นลูบหัวหลานเบาๆ ฝนแก้ผ้าออกเหมือนปกติโดยหารู้ไม่ว่าหล่อนเริ่มเป็นสาวแล้วหัวนมเริ่มขึ้น โคกหีก็อวบใหญ่กว่าเดิม แล้ววิ่งโทงๆไปอาบน้ำ ทั้งหมดที่เกิดขึ้นตาเฒ่าแม้นรู้อยู่แก่ใจแต่ไม่รู้จะบอกหลานอย่างไรดี "พ่อเดี๋ยวกินข้าวเลยนะ" ผการ้องบอกออกไปขณะที่ตักข้าวออกมา "อย่าซิพ่อ..เดี่ยวฝนออกมาเห็น" ผการ้องเบาๆแต่ไม่ปัดป้องอะไรปล่อยให้ตาแม้นล้วงจับขยำหีเล่น "ก็มันเงี่ยนอีกแล้วนี่ลูก..ดูซิ(-xxx-)พ่อแข็งอีกแล้ว..อ้าดีจังเลยลูก.." ผกาเห็น(-xxx-)ของพ่อผัวโผล่ออกมาจากผ้าขาวม้าก็จับกระถอกเบาๆ "นี่ถ้าตอนพ่อหนุ่มๆสงสัยพ่อ(-ปรี้-)ฉันจนตายแน่เลย..ซี้ดส์ .. พอก่อนเถอะพ่อ..เดี๋ยวฉันเงี่ยนจนทนไม่ไหวจะ(-ปรี้-)พ่อกลางวงข้าว...อ้า" ผกาชม้ายตาบอกผัวเฒ่าเบาๆแต่มือยังถอก(-xxx-)อยู่ "แม่...แม่..มานี่หน่อย.." ฝนเรียกออกมาจากห้องน้ำ ผกาปล่อยมือจาก(-xxx-)ของพ่อผัวลุกขึ้นเดินออกไป "อะไรร้องตกอกตกใจ...โธ่เอ๊ย..แค่ตุ๊กแกทำกลัวไปได้...มาออกมาเช็ดตัวได้แล้ว" ผกาเช็ดตัวให้ฝนจนแห้งแล้วก็เปลี่ยนเสื้อผ้าไห้ "ไปกินข้าวกันได้แล้ว ปู่รออยู่เร็ว.."