ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา ตอนที่ 47

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, ธันวาคม 12, 2021, 04:02:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰

ต่อจากตอนที่แล้วโทนเรียกพี่แมนว่าพี่เขย 

เดี๋ยว ๆ ๆ  พี่เขยอะไร ถ้าจะให้เรียกถูกก็ต้องเป็นพี่ภรรยา ก็เราเป็นน้องสาวพี่แมนนี่ จะให้เรียกว่าพี่เขยได้ไง ไม่ใช่ ๆ ๆ  เดี๋ยวก่อนแล้วเมื่อกี้บอกว่าเป็นแฟน

ทำไมตอนนี้อวยยศกันเป็นพี่เขยน้องเขยแล้วล่ะ แล้วไหนจะท่าทางของพี่แมนที่ก้าวร้าว แล้วเหมือนยกตนข่มท่านอีกเราไม่เคยเห็นพี่แมนเป็นแบบนี้เลยนะ นี่พี่ชายเราโกรธจัดเลยเหรอ เราแบบโอ๊ยจะทำไงดี

แล้วไอ้ลิงบ้านั่นก็เข้ากันเป็นปี่เป็นขลุ่ย แต่เราไม่เข้าใจทำไมไอ้ลิงถึงไปอยู่ตรงนั้นได้ล่ะ พอพี่แมนนับ3 จบโทนก็อีกพวกนั้นเลย แล้วทุกคนคือเข้าใจป่ะ 3 คนเลยนะ 3คน ไม่ใช่แค่คนเดียว แล้วที่ยิ่งไปกว่านั้นคือพี่แมนสั่งเก็บหน้าตาเฉย แล้วโทนก็เอาสนับมือมาใส่ทันที เหมือนว่าแบบ

ไม่มีคำเถียง ไม่มีคำถาม แค่พี่แมนบอก โทนก็พร้อมจะลงมือ แล้วไอ้ที่บอกว่าให้ฆ่าคนไหนก่อนนี่มันยังไง ตอนนั้นโทนก็บอกนะแค่พิการดีกว่าครับ ทรมานดี แต่พี่แมนก็บอกฆ่ามันให้จบๆ ค่าทำศพมันถูกกว่าค่าชดเชยโทนก็ถามถ้างั้นผมขอหักแขนมันก่อนได้มั้ยครับ พี่แมนก็บอกตามใจ เรารีบพูดขึ้นเลยว่าพี่แมนอย่าทำนะพี่แมน

พี่แมนก็พูดออกมาเรียบๆง่ายๆเลยว่า  หลับตาซะไอ้หมิว เราก็ยังยืนยันว่าไม่ได้นะพี่แมน จะให้โทนลงมือไม่ได้นะโทน แล้วพอเราพูดไปแบบนั้นแฟนเก่าก็บอกว่าหมิวช่วยด้วยหมิว เราก็มองที่แฟนเก่าเราตอนนี้คือสายตานั้นวิงวอนเรามากๆเลยล่ะ เขาบอกว่าเขายังรักเราอยู่นะ หมิวเองก็เหมือนกันใช่ไหม เราบอกพอเถอะเราไม่ได้มีเยื่อใยอะไรแล้วแค่ไม่อยากให้... ให้แฟนใหม่ของเราเปื้อนเลือด แล้วตอนนั้นมีคนๆนึงวิ่งหนีนะ

โทนวิ่งตามเลย แต่ว่าโทนกลับเลือกที่จะวิ่งไปตรงที่รถเยอะๆ คือเราคิดนะว่าแบบนั้นจะทันเหรอ คนๆนั้นเหมือนวิ่งหนีเป็นทางตรงแต่โทนคืออ้อมเลยอ่ะแล้ว แล้วพูดยังไงดีสิ่งกีดขวางก็เยอะ แต่ว่าเราคิดผิดอ่ะเพราะโทนเหมือนไหลไปกับพวกซอก พวกมุมได้เร็วมาก แปปเดียวก็วิ่งไปดักได้แล้ว คือตอนนี้นอกจากคนๆนั้นไม่มีใครกล้าขยับเลยนะ

มีคนเริ่มพูดว่าไอ้สัดมึงพาพวกกูมาเจออะไรไอ้เหี้ย ชื่อแฟนเก่าเรา แล้วโทนก็ลากคอไอ้คนที่วิ่งหนีไปก่อนมา แต่เหมือนว่าจะไม่ได้มาคนเดียวนะ เพราะคนของพี่เราอีก 2 คนก็เดินตามหลังมาด้วย แต่เดี๋ยวก่อนซิ่เมื่อกี้โทนวิ่งไปคนเดียวนี่นา ไอ้คนนั้นคือหน้าเสียเหมือนเห็นผีหรืออะไรมาเลย มาถึงก็นั่งลงโดยที่ไม่ต้องพูดอะไร

โทนเดินมาถึงแล้วก็ถามว่าเมื่อกี้พูดว่าอะไรนะ ยังรักเหรอ  กระชากคอเสื้อแฟนเก่าของเรามาและจะต่อยไปที่หน้า แฟนเก่ายกมือร้องอย่า อย่า คือเสียงหลงเลยตอนนั้น เราก็ตัวแข็งเลยนะไม่รู้จะทำยังไงดี แต่ตอนที่โทนง้างหมัดพี่แมนก็บอกเฮ้ย เดี๋ยวโทน พอบอกแบบนั้นโทนก็หันไปมองเลยนะ เราโล่งอกเลย พี่แมนคงไม่คิดจะสั่งให้โทนทำจริงๆ แต่ว่าเราคิดตื้นไป

เราลืมไปว่าพี่แมนจะไม่ยอมให้ใครมาหยามเขาเด็ดขาด แล้วยิ่งเป็นงานสำคัญๆแบบนี้ด้วย พี่แมนบอกว่าไอ้โทนถอดสนับมือซะ มันตายง่ายไปถ้าเอาเหล็กไปทุบหัวมัน แล้วพอโทนปล่อยมือเพื่อจะถอดสนับมือแฟนเก่าเราก็จะวิ่งหนีนะ แต่คือเหมือนโทนจะรู้อ่ะ คือเขาจับที่ปกเสื้อแฟนเก่าเราเหวี่ยง

ใช่โทนเหวี่ยงด้วยมือข้างเดียว ใช้แรงจากแขนข้างเดียวแฟนเราคือลอยมากองตรงหน้าเลย คือเรารู้ว่าโทนเป็นคนแข็งแรง แต่ขนาดที่เหวี่ยงแฟนเก่าเราที่หนัก 60 กว่ากิโลกรัมด้วยแขนข้างเดียวนี่มันเว่อร์เกินไปมั้ย แล้วเหมือนพอเห็นว่าโทนไม่มีอะไรในมือแล้วพวกนั้นก็จะลุมโทนเลย

แต่นั่นอ่ะคิดผิด เพราะโทนเขาหลบแต่เตะเปรี้ยงใส่เลย แล้วคือมันเหมือนยังไงล่ะ คือโทนเคลื่อนตัวไปต่อไปเตะไป เหมือนเขารู้ว่าก้าวต่อไปต้องทำอะไร ต่อยตรงไหน ทำยังไงต่ออะไรแบบเนี้ย อีก 2 คนก็นอนลงไปกองกับพื้นเลยนะ แล้วโทนก็ต่อยซ้ำด้วย คือนี่ไม่ใช่น้องโทนคนหน้ามึนๆที่เรารู้จักอ่ะทุกคน แล้วโทนก็เดินไปเหยียบมือของคนๆนึงไว้ คือเหยียบเลยนะ

อีกแขนที่ป่ายไปๆมาๆ โทนก็จับแล้วเหมือนเอาขาตัวเองไปกดล็อคเกี่ยวไว้ คือเหมือนดิ้นไม่ได้เลยแล้วโทนที่ยืนข้างหลังก็ใช้แขน 2 ข้างอ่ะจับที่ปกเสื้อของคนๆนั้นแล้วบอกว่า รู้ป่ะถ้าเลือดมันไม่ไปเลี้ยงสมองเพราะโดนรัดที่เส้นเลือดใหญ่ มันจะหลับภายในไม่กี่วินาที แล้วโทนก็รัดคอคนนั้นไป แล้วมันเป็นแบบนั้นจริงๆ

ไม่ถึง 3 วิที่โทนเริ่มดึงปกเสื้อเพื่อรัดคอ คนนั้นคือดิ้นแด่วๆเหมือนปลาโดนทุบหัวเลย เหมือนจะตายอ่ะบอกตรงๆ คือเคยดูเรื่ององค์บากกันป่ะ ฉากที่จา พนมโดนบีบคออ่ะตาจะปรือๆแบบนั้นเลย แล้วอีกนิดนึงโทนก็ปล่อย คนๆนั้นก็หายใจแบบเหมือนคนใกล้จะตายแบบหายใจถี่เลย ไม่ถึง 10 วินาทีจริงๆนะ

เราก็คิดว่ามันจะเว่อร์ไปป่ะเพราะดูในหนังมันตั้งเป็นนาทีกว่าจะเรียบร้อย แล้วโทนก็รัดต่อแล้วบอกว่าฝันดี แต่ว่าตอนนั้นไอ้คนนั้นคือสะบัด ๆ ๆ  จนมือหลุดจากการโดนล็อค แล้วแทนที่เขาจะต่อยหรือสู้ แต่เขาดันยกมือไหว้โทนเลยนะบอกพี่ๆๆ ผมขอโทษ พี่ผมขอโทษอย่าฆ่าผม ผมไม่อยากตาย แล้วหน้าคือไปหมดเลยนะ กลัวจนร้องไห้เลย แต่โทนก็ไม่สนใจนะ โทนเหมือนขยับมือเข้าอีก แล้วตอนนั้นพี่แมนก็บอกไอ้โทนพอก่อน

แค่พี่แมนพูดคำเดียว โทนก็คลายมือออกแล้ว คลายล็อคทุกอย่างเลย ไอ้คนนั้นก็ยกมือไหว้พี่แมนเลย คือเอาจริงๆเขาก็หัวไวใช้ได้นะ เพราะเขาเองก็เห็นว่าแค่พี่แมนพูดคำเดียวโทนที่อำมหิตและไม่มีปราณีก็ยอมฟังง่ายๆเลย พี่ครับอย่าทำผมเลยครับพี่ครับ เสียงคนๆนั้นร้องขึ้นมาเหมือนกลัวตายเลยนะตอนนั้น

- - - - - -

อ่ะแฮ่ม เตยขอเล่าหน่อย คือเค้าจะบอกแบบนี้นะทุกคน คือการรัดคอ หรือ การเชือด ตามศัพท์ที่นักยูโดเขาพูดๆกันมันคือ การรัดที่ต้นคอบริเวณเส้นเลือด จุดประสงค์คือไม่ใช้ให้ขาดอากาศหายใจ แต่รัดเส้นเลือดใหญ่ที่คอเพื่อให้เลือดที่วิ่งเข้าสมองมันช้าลงหรือหยุดวิ่ง ผลก็คือจะหมดสติ เอาจริงๆนะ ถ้าโดนเข้าเต็มๆคอ อยู่ได้ไม่ถึง 5-10 วินาทีหรอก หลับแน่นอน แต่พอหลับแล้วก็มีวิธีปลุกนะ อีโทนน่ะทำเป็นก็แค่ทำให้เลือดไหลเวียนเหมือนเดิม

อันนี้เผื่อไว้นะเผื่อมีน้องๆคนไหนที่เข้ามาอ่าน อย่าเอาไปทำตามเด็ดขาด ถึงเค้าจะบอกว่าไม่ถึงชีวิตก็จริง แต่มันก็อันตรายนะอาจจะตายเอาก็ได้ กีฬาประเภทการต่อสู้ตอนที่ถือกำเนิดมันอันตรายถึงชีวิตหมดแหละ แค่พอเวลาผ่านไปมันถูกปรับให้เหมาะสมแค่นั้นเอง แก่นจริงๆของมันน่ะอันตรายมากๆ

อีโทนฝึกจนชำนาญแล้วนั่นมันอีกเรื่อง แต่ว่าถ้าน้องๆคนไหนเข้ามาอ่านก็อย่าเอาไปทำตามล่ะ แล้วอีกอย่างถ้ามันเกิดขึ้นบนสนาม หรือการแข่งขัน มันเป็นเรื่องที่เข้าใจได้ แต่ถ้าเอาไปใช้นอกสนาม เท่ากับเข้าข่ายพยายามฆ่านะ แต่ว่าตอนนั้นพี่แมนก็คงเตรียมการรับมือไว้แล้วล่ะ  เพราะงั้นน้องๆ อย่าทำตามอีโทนล่ะ โอเคนะ  #เตยคนสวย

- - - - - -

มาต่อๆ คือเราไม่รู้ว่าโทนทำอะไรกันแน่ทำไมคนๆนั้นเหมือนกลัวตายมากๆ พี่แมนก็เลยบอกว่า อ้อ.... ชั้นก็ไม่ใช่คนใจร้ายซะด้วยสิ่ ยังไงดีล่ะ.... ให้โอกาสละกัน ให้เวลาสามวินาทีถ้าหนีได้ก็หนีไป แล้วพอพี่แมนพูดแบบนั้นนะ พวกนั้นใครที่ลุกไหวก็เตรียมวิ่งเลย

เพราะพวกนั้นคงจำได้ว่าทันทีที่พี่แมนบอกว่าให้เวลา 3 วินาทีเพื่อหนี พอพี่แมนนับแค่ 3 โทนก็จัดการพวกนั้นทันที คราวนี้ก็คงเหมือนกัน พี่แมนยังไม่นับเลยพวกนั้นก็วิ่งหนีแล้ว แต่ว่ายังไงรู้มะโทนไปดักหน้าไว้ก่อนแล้ว พวกนั้นเห็นโทนยืนดักหน้าก็ขาแข็งกันเลย พวกนั้นหันมาถามพี่แมน ว่านี่มันอะไรครับ

โทนก็ยักไหล่แล้วบอกว่า ก็ไม่มีใครบอกนี่ว่าห้ามตามหรือว่าให้รอจน 3 วิน่ะ  แล้วตอนนั้นคนของพี่เราทั้งหมด เรียกว่าทั้งหมดเลยก็ได้มั้งนะ คือเกือบ 20 คนก็เดินมาตรงนั้นกันหมดเลย เหมือนว่าเป็นการรวมพลน่ะ แล้วคือทุกคนคิดดูนะ ถ้าเป็นตัวเองอ่ะพึ่งเจอภาพที่น่ากลัวอย่างเพื่อนตัวเองชักตาตั้งเหมือนใกล้ตาย หรือโดนคนๆเดียวอัดจนคว่ำ คือมันก็มีความกลัวในใจอยู่แล้วใช่มะ

แล้วนี่ยังมาเจอคนเยอะขนาดนี้ ยืนใกล้ๆมันจะน่ากลัวแค่ไหนลองคิดดูดิ่ทุกคน มากัน 5 คนคงคิดว่าเจ๋งมากแหละตอนแรก แต่แฟนเก่าเราก็ยังไม่หมดฤทธิ์นะ เขาหันมาหาเราแล้วบอกหมิวช่วยเราด้วย เราก็นิ่งเลยตอนนั้นคือมันไม่ได้มีความอาลัยอาวรณ์แล้วนะ แต่เหมือนเขามาขอให้ช่วยชีวิตน่ะเราก็ทำอะไรไม่ถูกเหมือนกัน แฟนเก่าเราก็บอกว่ามันเข้าข่ายทำร้ายร่างกายแล้วนะแบบนี้เขาจะแจ้งความ แล้วจังหวะที่เรากำลังสับสนนั่นแหละ

เราก็ได้ยินเสียงครืดด ครืดดด มันคือเสียงอะไรรู้มะ คือเสียงที่ไอ้เจ้าลิงป่าแฟนกำมะลอลากป้าย คือเรารู้อ่ะว่าจงใจ เพราะว่าถ้ามีแรงขนาดที่ว่าเหวี่ยงแฟนเก่าเราจนกระเด็นด้วยข้างเดียว ไอ้ป้ายแค่นั้นยังไงก็ยกไหว โทนลากเหมือนตั้งใจให้ทุกคนแล้วก็เอามาตั้งตรงหน้าทุกคน

มันเป็นป้ายคำเตือนที่ระบุว่าไม่ให้คนภายนอกเข้ามาในบริเวณงาน มิเช่นนั้นจะดำเนินคดีตามกฎหมาย โทนก็เอามาวางแหมะต่อหน้าพวกนั้นเลย แล้วพูดว่าเอ้า !!! นี่เข้ามาในพื้นที่ส่วนบุคคลนะครับ นี่เท่ากับบุกรุกโดยเจตนาเลยนะครับเนี่ย อืมม การปกป้องทรัพย์สินนี่ มันเป็นเหตุที่เกิดขึ้นด้วยความชอบธรรมใช่ป่ะ ตอนนั้น 5 คนนั้นหน้าเสียเลยนะ

พี่แมนก็พูดขึ้นมาว่า แกคิดว่าชั้นยอมให้แก ชูคอทำจองหองเพราะกลัวงั้นเหรอ ไอ้เด็กเมื่อวานซืน พี่แมนพูดอีกว่าแล้วพวกมึง 4 ตัวอย่าคิดว่าจากนี้ไปจะได้ใช้ชีวิตสงบสุขอีกต่อไป ตอนนั้นในมือพี่แมนมีกระดาษอยู่ปึกนึง พี่แมนเขวี้ยงลงพื้นเหมือนโมโหมากๆ แล้วพูดว่าข้อมูลที่อยู่ของพวกมึง มันหาง่ายยิ่งกว่าหายใจเข้าออกอีก รู้มั้ย

พวกนั้นคือมองหน้ากันเหมือนเจอเข้ากับอะไรที่น่ากลัวมากๆเลย พี่แมนตอนนี้คือเดือดสุดๆเลยล่ะ  เขาบอกว่ายังขอเงินพ่อแม่ใช้แท้ๆยังทำตัวเป็นขยะงั้นเหรอ ตอนนั้นเรารู้ได้ทันทีนะว่า การที่ 5 คนนี้เข้ามาในนี้ได้เป็นเพราะพี่แมนจงใจให้เข้ามาเพื่อจะได้เล่นงานได้โดยชอบธรรมล่ะมั้ง

ตอนนี้พวกนั้นเริ่มทะเลาะกันเองแล้วนะ ไม่ซิ่ถ้าจะพูดให้ถูกเหมือนว่าทั้ง 4 คนนั้นจะด่าแฟนเก่าเราที่พามาซวยมากกว่า แฟนเก่าเราเขาเป็นคนแบบนี้แหละย่ามใจทำอะไรเหมือนตัวเองจะไม่มีทางแพ้ พวกนั้นจะต่อยแฟนเก่าเราด้วย แต่เราก็ไม่ได้สนใจอะไรหรอก แล้วก็มีคนคนนึง ยกมือไหว้พี่แมนบอกว่าอย่าทำอะไรพวกผมเลย

พวกผมผิดไปแล้ว คือมันเหมือนที่เราเคยเห็นมาตลอดเลยนะ พี่แมนก็ตอบกลับไปว่าอ้อ พอหมดปัญญาจะสู้มากลายเป็นเด็กดีขึ้นมากันเลยงั้นเหรอไอ้เด็กเวน พวกนั้นก็บอกเมตตาพวกผมด้วยเถอะครับ พวกผมจะไม่วุ่นวายกับหมิวอีกแล้วครับ ซึ่งพวกนั้น 4 คนก็พยายามยกมือไหว้เลยนะ แล้วเหมือนจะพยายามแหกปากด้วย

โทนก็ขยับตัวลากป้ายนั้นเบาๆให้มีเสียงเพื่อให้พวกนั้นมองแล้วพูดว่า ผมฆ่าพวกมันได้เลยไหมครับ ผมหนวกหูมากเลยตอนนี้ ยืมปืนหน่อย โทนทำท่ายื่นมือไปขอยืมปืนกับทีมงานพี่แมนข้างๆ แล้วพวกนั้นคือเงียบเลยนะ เงียบแบบกริบไม่โวยวายเลย โทนก็หยุดแล้วบอก โอ้รู้งานดีนี่ ไม่แหกปากแล้วเหรอ พวกนั้น 4 คนนั่งเงียบเลยนะ

แฟนเรายิ่งแล้วใหญ่เลยตอนนี้คือหมดความเก่งไปแล้ว เราก็พูดขึ้นมาว่าปล่อยไปเถอะพี่แมน พวกนี้ก็โดนสั่งสอนไปแล้ว น้องก็ไม่เป็นอะไรมาก คราวหน้าถ้าพวกนี้มาวุ่นวายกับน้องพี่แมนค่อยจัดการมันก็ได้ อีกอย่าง.... น้องก็มีโทนคอยดูแลตลอด พวกนี้ทำอะไรไม่ได้หรอก เราเล่นตามบทไปจริงๆนะ โถ่

พี่แมนก็มองเราแล้วถามว่าแน่ใจนะ ถือว่าทำบุญทำทานไปนะพี่แมน พี่แมนมองเราอีกทีนะ แล้วเขาก็บอกกลับไปเรียนซะไอ้หนู ชีวิตที่ยังขอเงินพ่อ ขอเงินแม่ใช้ อย่าห้าวให้มันมากนัก อ้อจำไว้ด้วยล่ะที่ชีวิตมันซวยเพราะคบเพื่อนเลวๆ พี่แมนพูดทิ้งท้ายแล้วก็ อ้อ เขาพูดอ้อแล้วหันไปหาคนของเขาแล้วพูดว่า จับตาดูพวกมันไว้ ถ้ามันเข้ามาใกล้ไอ้หมิว หรือยังไม่จบเรื่องวันนี้ จัดการได้เลย

แล้วตอนนั้นหัวหน้าทีม อืมม เจ้าโทนตั้งชื่อว่ารุจน์ใช่ไหมงั้นเรียกรุจน์แล้วกัน แล้วตอนนั้นรุจน์ก็ทำท่าเหมือนล้วงไปในสาบเสื้อแล้วบอกว่าจัดการพวกมันตอนนี้เลยดีกว่าครับคุณแมนเสียเวลา ตอนนั้นพวกนั้นก็ยกมือไหว้เลยนะ บอกกลัวแล้ว กลัวแล้ว พี่แมนก็ยกมือห้ามบอกเดี๋ยวๆใจเย็น

ไอ้พวกนี้น่ะจะเก็บมันเมื่อไรก็ได้ไม่ต้องรีบร้อนหรอก ไป๊ !!! พี่แมนพูดขึ้นมาพวกนั้นก็พากันลุกไปเลย แล้วยังลากแฟนเก่าเราไปด้วย ตอนนั้นหน้าแฟนเก่าเราคือเสียขวัญหนักเลยตอนนั้น คือท่าทางที่อวดเก่ง อวดดี ไม่มีอีกแล้วตอนนั้น พอพวกนั้นขับรถออกไปแล้ว พี่แมนก็ปรบมือแล้วบอกเจ๋ง ๆ ๆ ๆ  เดี๋ยวส่งไปชิงสุพรรณหงส์

พี่รุจน์ก็บอกว่า แบบนี้มันแรงไปเปล่าครับคุณแมน แต่พี่แมนก็บอกว่าไม่บอกหรอกเบาไปด้วยซ้ำ พี่แมนหันไปถามพี่รุจน์ว่าแล้วมองว่าไงมั่ง พี่รุจน์เขาก็บอกว่าเป็นแค่พวกปอดแหก จำพวกมีเยอะแล้วเสียงดังครับ ไม่ใช่ปัญหาครับคุณแมน พี่แมนก็อื้มยังไงก็ทำตามที่คุยกันไว้นะ

แล้วตอนนั้นโทนก็ลากไอ้นั่นอ่ะ ป้ายนั่นอ่ะมาเก็บไว้ โคตรปั่นประสาท พี่แมนก็บอกว่าไอ้นี่หัวไว้ดีว่ะ แล้วทำไมไม่เอาความหัวไวมาใช้ตอนเรียนพวกวิชาการมั่งว๊า แล้วพอโทนเก็บอะไรเรียบร้อยแล้วก็เดินมาหาพี่แมน แล้วบอกว่าให้ผมตามไปเก็บงานไหมครับ พี่แมนบอกไม่ต้องหรอก แค่นี้พวกมันก็กลัวจนขี้แตกขี้แตนแล้ว

แล้วพี่แมนอยู่ดีๆก็หัวเราะแล้วบอก 5 5 5 5 5 เฮ้ยๆๆ มาเรียกว่าพี่เขยไม่ได้นะเว้ย ไอ้โทนถ้าจะเรียกให้ถูกต้องเรียกว่าพี่เมียหรือพี่ภรรยาสิ่วะ โทนก็บอกว่าก็แค่บทสมมติเองครับพี่ไม่ต้องเก็บรายละเอียดก็ได้ แล้วโทนก็บอกว่าผมขอตัวก่อนนะพี่ แล้วโทนก็แว๊ปไปเลย คือต้องบอกว่าแว๊ปนะ คือเขาเดินซ่อกแซ่กไปผ่านนู่น นี่ นั่น จนเข้าประตูไปอย่างไวเลย

พอเขาเดินไปพี่แมนก็บอกว่า ช่าย ช่าย แค่บทบาทสมมติแต่ว่าน่าจะมีคนแถวนี้คิดจริงๆจังๆมั้งเนอะ ว่าไหมไอ้หมิว เนี่ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย   โอ๊ยยย แล้วก็วกมาจนได้เนี่ย แล้วพี่แมนก็บอกว่าแยกกันไปทำงาน คนของพี่แมนทั้งหมด ก็พากันไปตามที่ต่างๆเพื่อเฝ้าระวัง นั่นซิ่ การที่คนของพี่แมนคอยเฝ้าระวังไว้แบบนี้

แล้วยอมให้พวกนั้นเข้ามาได้ ก็คงเป็นความตั้งใจของพี่แมนนั่นแหละมั้งเนอะ พี่แมนก็ถามพี่รุจน์ รุจน์ๆเมื่อกี้เห็นไอ้หมิวป่ะ ยิ้มน้อยยิ้มใหญ่เลยนั่นน่ะ เราหันมองเลยนะตอนนั้น พี่รุจน์ก็ตอบอ๋อที่ว่าเป็นแฟนไอ้โทนน่ะเหรอครับ พี่แมนบอกใช่ๆๆๆ แล้วพี่รุจน์เขาก็มองเราแล้วบอกว่า แต่หนักใจแทนไอ้โทนนะครับ

เท่านั้นแหละพี่ชายเราหัวเราะลั่นเลย คือแบบโอ๊ยย แต่ละคนอะไรกันเนี่ย แล้วพี่แมนก็บอกป่ะน้องสาวพี่ เข้าไปหาแฟนน้องกันเถอะ เราก็หันไปพูดเลยว่าพี่แมนพูดไรเนี่ย ฟงแฟนอะไรบ้าแล้ว พี่แมนก็มองหน้าพี่รุจน์แล้วพยักหน้าอื้มๆ แล้วถามว่ารุจน์แบบนี้เรียกว่าอะไรนะ แล้วพี่รุจน์ก็ตอบกลับมาว่า ผู้ร้ายปากแข็งครับ โอ๊ยยยยย ไม่ใช่ บอกว่าไม่ใช่ไง

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Nong5670

รู้จักเทพโทนน้อยไปสะแล้วนะเห็นพวกเยอะหน่อยไม่ได้เลยพวกนักเลงหางแถวนี่

ชายชรา

มาแบบเงียบๆเลยตอนนี้พอได้อ่านแล้วยิ้มไปกับคุณแมนเทพโทนคุณหมิวเลยพี่เมียน้องเขยน้องสาวฟินเลย

deamondear

ว้าย ตอนนี้จะมีความเขิลของพระเอกเราขนาดไหนน้าาา
ปากดีก่อนจบตอนซะด้วยยยย แหมมมพ่อลิงงง

johnone

Namzaaa

สบายใจเรื่องด่านพี่แมนนะแบบนี้

terapoong48

อ่านแล้วยิ้มตามผู้ร้ายปากแข็ง​ครับ

au2000

เจ๊หมิวยังปากแข็งอีกนะ สงสัยโทนได้เป็น
น้องเขยพี่แมนแน่

winnythepooh

แม้แต่คนของพี่แมนยังแซวเจ๊หมิวเลย

zeebraa

ตอนนี้เป็นตอนที่รู้สึกสะใจลึกๆเห็นถึงการเท่าทันกัน สุดยอดมาก อยากให้ตอนต่อๆไป มาไวๆอีก

J1234

ฟฟหหฟฟ ลลงงลล

ผู้ร้ายปากแข็งต้องแกล้งให้หลุดเยอะๆ

แมวหง่าว

ปากกล้า ขาสั่น
ไม่ใช่ใครหรอก
หมิวนี่แหละ 5555

pddy2545

พี่แมนโคตรปั่น ลูกน้องก็ตบมุกโบ๊ะบ๊ะมาก พี่หมิวคือโดนแกงแบบตายไปเลย 😅

acropobia899

กำลังคิดว่าจะมีเรื่องไหนลงวันอาทิตย์ไหม พี่หมิวก็ลงมาพอดีเลย

ตอนนี้พบคนเสียอาการแล้วหนึ่ง

แปลก มาอารมณ์ไหนเนี้ย มาจิ้มๆหน้าผากพี่หมิวแบบนี่  พี่หมิวหวั่นไหวไปสิ