ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..5

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 18, 2018, 03:44:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมควรให้ภาทำกับใครดี  

1.ลุงใหญ่ คนสวน
125 (74%)
2.โต้ง เพื่อนสนิทอดีตนักมวย
13 (7.7%)
3.ชาย เจ้านายที่ทำงาน
31 (18.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 169

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 21, 2018, 04:29:49 หลังเที่ยง

BazillUz

ผมเชียร์ลุงใหญ่เต็มที่ครับ อยากให้ลุงใหญ่จัดหนักๆจนภาติดไปเลย

now6198

kuniine

1.ลุงใหญ่คนสวนกับพริ๊ตตี้สาวสวย เลยครับ เชียคู่นี้ได้อารมณ์สุดๆครับ แกมาก่อนต้องจัดให้หนักเลย

pukky140213

1.ครับ อยากเห็นลุงใหญ่โชว์ลีลาเต็มที่แบบสุดๆ

tjnet

เริ่มที่ลุงใหญ่ให้เห็นจะๆก่อนเลยครับ

zonyadoga

โหวต  1 ครับ อยากจินตนาการถึงฉากสวรรค์ป่ากล้วยครับ 

biggiggog

เลือก 1 ครับ คนอื่นท่าทางคุมยาก
กลัวเตลิด
ขอบคุณมากๆครับ

johnywalker

ตอบ. 3 ครับ คุณชาย เพราะยังไงก็ต้องทำงานด้วยกันอยู่แล้ว เอาแบบได้งานได้เงินด้วยนี่แหละ ส่วนลุงใหญ่นี่ไม่เอาเลย ใหญ่อย่างเดียว

ninja699

thinks

1 ต้องดุ้นลุงใหญ่เท่านั้นครับ

aisieo

ลุงใหญ่ ..... ไม่น่าจะจบแค่ครั้งเดียว

camel28

คนสวนด้วยคนครับ คนอื่นมาที่หลังจะมาแซงได้ไง

mspeed

ค่อยๆเป็นค่อยๆไปดีแล้วครับ แต่สงสัยเปิดใจยอมรับแล้วแน่ๆ

Priceless

ในที่สุดผมก็มาทันโหวต สุดยอดไปเลยครับ เรื่องนี้

smuity

ถ้าตอบแบบตัดใจก็ 1 เพราะลุงใหญ่คนใกล้ตัวภาจะไปหาตอนไหนก็ได้ แต่ถ้าตอบแบบโลภ เหมาหมดทุกตัวเลือกเลย เพราะไหนๆภาก็เกือบกับทุกคนมาแล้ว