ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..5

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 18, 2018, 03:44:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมควรให้ภาทำกับใครดี  

1.ลุงใหญ่ คนสวน
125 (74%)
2.โต้ง เพื่อนสนิทอดีตนักมวย
13 (7.7%)
3.ชาย เจ้านายที่ทำงาน
31 (18.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 169

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 21, 2018, 04:29:49 หลังเที่ยง

MAC

ชายเจ้านายที่ทำงานเมียได้เสียวตัวเองก็ได้เงินเดือนขึ้น (ได้ทั้งขึ้นทั้งร่อง) ::Crying::

teerawatc

เชียร์ลุงมาตั้งแต่ต้นเรื่อง  จนถึงตอนนี้ก็ยังตามลุ้นลุงต่อไป  ข้อ 1 ครับ

ที่เชียร์ลุงเพราะถ้าให้ลุง ยังพอควบคุมสถาะการณ์ได้  ตัวลุงเองยังมีความเกรงใจพระเอกและเมีย เนื่องด้วยลุงยังต้องเพิ่งพาครอบครัวของภา

โต้งเองในสถานะเพื่อนยังพอคุมได้ถ้าอยู่ด้วนกัน  แต่ถ้าลับตาโต้งนี่จัดเต็มแน่นอน

ส่วนเจ้านายนี่พระเอกทำอะไรไม่ได้เลย ต้องตามใจเจ้านายเท่านั้น ถ้าเดินเรื่องไปพระเอกนี่กลายเป็นตัวประกอบไปเลย

แต่ช่วนหลังๆนี่ภาห้ามใจตัวเองไม่ค่อยอยู่เลย  พระเอกก็ไม่จัดให้ หรือพระเองจมีอารมณ์เฉพาะตอนเห็นเมียตัวเองโดน...

.................+2 money  ::Confident::
อ่านคอมเมนคุณแล้ว แว่นฟินแฮะ
ชอบรูปแบบการตอบที่มีส่วนรวมแบบนี้

darkangel

ลุงใหญ่ครับ  555 ลุ้นมาหลายตอนล่ะ

pekopon66

อ้างจาก: teerawatc เมื่อ มีนาคม 19, 2018, 11:24:04 ก่อนเที่ยง
เชียร์ลุงมาตั้งแต่ต้นเรื่อง  จนถึงตอนนี้ก็ยังตามลุ้นลุงต่อไป  ข้อ 1 ครับ

ที่เชียร์ลุงเพราะถ้าให้ลุง ยังพอควบคุมสถาะการณ์ได้  ตัวลุงเองยังมีความเกรงใจพระเอกและเมีย เนื่องด้วยลุงยังต้องเพิ่งพาครอบครัวของภา

โต้งเองในสถานะเพื่อนยังพอคุมได้ถ้าอยู่ด้วนกัน  แต่ถ้าลับตาโต้งนี่จัดเต็มแน่นอน

ส่วนเจ้านายนี่พระเอกทำอะไรไม่ได้เลย ต้องตามใจเจ้านายเท่านั้น ถ้าเดินเรื่องไปพระเอกนี่กลายเป็นตัวประกอบไปเลย

แต่ช่วนหลังๆนี่ภาห้ามใจตัวเองไม่ค่อยอยู่เลย  พระเอกก็ไม่จัดให้ หรือพระเองจมีอารมณ์เฉพาะตอนเห็นเมียตัวเองโดน...

พระเอกจัดแล้วไงครับ บรรทัดเดียวแตกเลย 55555 ::HoHo::

jachal

somc217

ภาน่าจอยากะลองกับลุงใหญ่ครับ เพราะเคยถูไถกันมาก่อนแล้ว
ขอบคุณมากครับ

por774

1. ลุงใหญ่ครับ ยาวแถมใหญ่สะใจครับ

procha

โอ้ว.... ::Glad::  มาถึงตอนนี้ เริ่มเปิดตัวละครชาย เยอะขึ้นแร้ว นู๋ภา จะเสร็จใครก่อนดีน๊ะ เราว่า ลุงใหญ่ก่อนดีกว่า  ::HoHo::

octopussk

3. ครับ เพื่อความเจริญในหน้าที่ของสามี นี่หวังดีนะนี่นะ..อิอิ

intanianoi

synivorn

1 เทคะแนนให้ลุงคนสวนครับ  หนูภาช่วนลุงหน่อยนะ คุณสามีอนุญาตแล้ว

ธรมนูญ วิทยา

ผมคิดว่าลุงคงจัดในสวนแน่เลยครับหรือว่าหัวหน้าจะจัดในรถดีครับ

kimjikung

3 เจ้านายครับ ได้เลื่อนขั้นด้วย

Palkhar

good very