ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Napata] Isuwari Princess | Stationary Princess โปรดดูแลฉันให้ดีดี By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 21, 2019, 06:30:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DarKSiDeIID

สาวอยากมาอยู่ด้วย สงสัยจะมีเบื้องหน้าเบื้องหลัง กันบ้างล่ะ

เอ้าจบแบบนี้เลย สงสัยเราจะคิดเยอะไป 555

Jikkig16

น่าคิดเป็นใครกันน่ะ กลัวจะทำให้รักแล้วก็จากไป... ::Sweat::

อ้าว...ได้มาอยู่บ้านเลยซะงั้น อื้มก็ดีไม่ต้องแต่งแม่งล่ะ555

progess

ผมยังไม่เข้าใจว่าทำไมนางเอกถึงจะต้องเจาะจงขออยู่ที่บ้านผู้ชายคนนี้(ทั้งที่บนถนนก็คงมีผู้ชายอีกเยอะแยะ) มันต้องมีเหตุผลสักอย่าง แต่ด้วยเนื้อเรื่องทำให้ผมได้เห็นความรักที่มันกำลังเริ่มที่จะก่อตัวขึ้นมา ผมคิดว่ายังไงมาถึงขนาดนี้แล้วพระเอกยังไงก็ต้องได้ครองคู้กับนางเอก

จบโอเคนะ ฝนตกให้ตากผ้าแต่ถ้าทางบ้านไม่เห็นค่าให้เก็บเสื้อมาอยู่กับพี่ 5555555

Creader

ได้กันนี่คืออยู่ด้วยกันใช่มั้ยฮะ
--
ต้อง ยสตน ถึงได้อยู่กันยาว ๆ

googum1

ให้สาวแปลกหน้ามาอยู่บ้านด้วยไม่กลัวโดนขโมยหรอ

TZONE

นางเอกน่ารักขนาดนี้ มันตัองได้กันอยู่แล้ว

Edit: ที่บ้านใจดีขนาด ยอมให้เฉยเลย แบบนี้สินะ รักแรกพบ

thai4id

ให้อยู่นานๆเลย แบบนี้จะยอมได้ไง
แบบนี้ก็มีด้วย ทนไม่ไหวแล้วววว
อะไรๆ ก็กู

Crypt

อยู่ ๆ ก็มาขอค้างแลกกับร่างกายเลยเหรอ เจอแบบนี้ก็คุ้มเลยสิ

โว้ว บ้านนางเอกยกให้ง่าย ๆ เลยแฮะ

natthapon.sinsadee

หาที่พักใจมั้งครับ พระเอกเลยปล่อยไปตามอารมณ์เกาไม่ออกเบยว่าจะจบยังไง โอวจบแบบ happy ending พระเอกต้องพยายามหน่อยล่ะ

mspeed

สุดท้ายต้องจากกันแบบสุดเศร้า ตับพังรึเปล่าครับเนี่ย
รอดไป จบแบบแฮปปี้ น่ารักกันไป

I2eI3oI2n D Ace

พระเอกไม่อยากให้กลับบ้านแล้วเพราะรักไปแล้วแน่เลยหรือจะตามไปขอเลยดี น่าจะเป็นทางออกทีดีนะไปขอกับพ่อแม่เลย

พ่อกับแม่นี้ยอมยกลูกสาวง่ายดีแหะ พระเอกอย่าลืมไปไหว้ด้วยหละ

japon

มาแนวนี้ยังไงตอนจบก็อยู่ด้วยกันแหงๆ แต่เรื่องนี้เนื้อเรื่องคล้ายๆ กับนิยายเรื่องนึงของค่าย phoenix เลยแฮะ
แต่เปลี่ยนเป็นสาวมัธยมแทน แล้วพระเอกก็พ่อพระสุดๆ ไม่คิดจะทำอะไรเกินเลย แล้วก็ให้อยู่ด้วยกันอีก

teet

เหมือนสาวน้อยหลงทางหนีออกจากบ้านมา พบลุงชาวนาให้ที่พักพิง เอ..เหมือนตรงไหน