ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mon-Petit] Uchi no Kawaii Doukyoninsan วิญญาณสุดที่รัก 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 23, 2019, 04:58:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nuttaponzeroza

นี่ขนาดเป็นผีมิงยังขอเอาได้ง่ายๆ ขนาดนี้เลยเรอะ สงสัยจะเสี้ยนจริง
edit เอาแล้ว งานนอกสถานที่ก็มา รอติดตามเลยครับ

Akira Watanabe

::Sweat:: จะว่าดีมันก็ดีนะ  ได้ซั่มสาวน่ารัก ๆ ฟรี แต่ก็เป็นผีนะ

แต่ก็เฟี้ยวตรงลอยกลางอากาศได้นี่แหละ

::Ajark::  นึกว่ามันจะเป็นการ์ตูนรักใส ๆ หวานกรอบ

เริ่มไม่ใช่แหละ  พระเอกเริ่มบ้ากามขึ้นเรื่อย ๆ เกินลิมิท

pj762856

freelance

สรุปแล้วอยากแต่ไม่กล้าขอเลยแกล้งแอบดู
แต่ดูท่าแค่ตอนเดียวยังตาโหลขนาดนี้ไม่น่าอยู่ถึงจบ

yopern

เป็นการอย่างยิ่งที่ได้สัมผัสวิญญาณแบบใกล้ชิดแบบนี้ทั้งเซ็กซี่และน่ารัก แต่ถ้าเธอติดใจจะไปไหนไม่รอด มีทั้งดีและร้าย

edit คนเริ่มไม่ดีแระ โรคจิตกับเมียกับผีได้ยังงัย

koper2sunfad

อ่านโดจินเพื่ออะไรนะเหรอ   ::Dizzy:: ชอบอ่านการ์ตูนอยู่ละหาเรื่องใหม่ๆ อ่านไปเรื่อยๆ บ้าง บางเวลาก็เพื่อ .... ::Shower:: ::Shower::
แต่เรื่องนี้จะจบแบบไหน สงสัยพระเอกก็แค่นำทางนางเอกกลับสู่สวรรค์ละมั้ง  ::Oops::

กลายเป็นนางเอกโดนทารูณซะงั้น พระเอกมันโหดวะ  ::Evil::  ::Cold::

robocop

Master-V

เจอแบบนี้เข้าไป พระเอกไม่ย้ายไปไหนแน่นอน หรืออาจจะถูกสูบพลังชีวิตจากการมีเซ็กซ์แบบนี้ก็ได้ ฮ่าๆๆ

อ่านเสร็จ ว่าแล้ว พระเอกต้องมีตัวซีดบ้างละ 555+

ตกลง พระเอกคบนางเอกที่เป็นผีแล้วชวนกันออกเดทแบบสนองความต้องการของพระเอกสินะ น้องเอกเป็นผีก็ชอบด้วยสินะ  ::Bloody::

gtonizuka

อ่านโดจินผมว่ามันได้กินเส้นเรื่องอยู่ ถ้าทำมาเป็นโนเวท 18+ ก็จะดีบ้างเลือกมันสามารถไปต่อได้แต่ก็ต้องจบเพราะมันทำได้แค่นั้นจริงๆ แต่ที่ญี่ปุ่นอาจจะมีและ โหตัวอย่างมันดูหลอนๆแหะ พ่อเอกดูเหมือนจะจบไม่สวยรึป่าว

Pruttinan Maikham

เอาจริงๆรู้จักพวกการ์ตูนแนวhentai มาตั้งแต่สมัยอยู่ม.ต้นช่วงนั้นก็อ่านเพื่อ fap เหมือนกัน555 แต่พอโตมาก็เริ่มอ่านเพราะเนื้อเรื่องไม่ก็งานภาพไปเลยเริ่มรู้สึกว่ามันไม่ค่อยมีอารมณ์เหมือนตอนเป็นเด็ก

Gunitle

ผมตอนแรกก็เหมือนท่านคาร์เทอร์แหละครับ อ่านเพื่อแฟบ จนตอนนี้ก็อ่านเพื่อแฟบอยู่แต่ไม่ได้ถึงขั้นนั้นแล้ว ตอนเห่อหมอย555555 ผมรู้จักเว็บนี้ตั้งแต่2012เหมือนกันครับ มีพี่คนนึงพูดชื่อเว็บให้ฟัง จนตอนนี้ผมมั่นใจว่าพี่คนนั้นไม่ได้เล่นแล้วแหละ 555 นึงแล้วก็คิดถึงเรื่องเมื่อก่อน สมัยน้ำว่าวยังไม่มีสี5555555 สมัยท่านฮิป catarock hayara เท่าที่จำได้นะครับ ตั้งแต่สมัยป.6ยันมหาลัยเลยทีเดียว55555

ส่วนเนื้อเรื่องนี้ไม่รู้จะจบยังไง คนกับผีจะฟีลกู้ดมั้ย ว่าแต่ผีกลัวเกลือนี่มีอะไรเป็นนัยหรือเปล่า555 ขออ่านต่อเลยนะครับ

รักต่างภพ ตอนต่อไปน่าจะโรแมนติคนะครับ แต่กับท่านแล้วผมว่าต้องมีหักมุม555 ขอบคุณมากครับผมมมม

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ตั้งแต่เมื่อก่อนจนถึงวันนี้อ่านเพราะมันได้อารมณ์ดีนะ เวลาเจอลายเส้นสวยๆจะเนวไหนก็ช่าง  ดูavเบื่อๆก็เปลี่ยนบรรยากาศมาอ่านนี่ละ

จากที่เป็นเจ้าที่เฝ้าหอ เริ่มจะเร่ร่อนออกข้างนอกซะละ

BlackHazard

กลัวว่าจะติดใจของพระเอกแล้วไม่ยอมไปผุดไปเกิด 555

CoolNook Thangsakul

พระเอกนี้ ได้ทีเอาใหญ่เลยนะแหม่ มีแฟนเป็นผี แต่จับต้องได้ มันก้อดีอย่างนี้แหละ

xsoulkung123

ช่างดีอะไรแบบนี้ มีวิญญาณสาวสุดสวยมาตามติดตลอดเวลา
และไอ้หนุ่มนี่ขอให้ทำเสียวก็ยอมทำให้ เธอคงจะจัดเสียวให้ไอ้หนุ่มนี่จนไม่มีเวลาไปช่วยตัวเองแน่ๆเลย
แถมดูทั้งคู่จะเริ่มชอบทำเสียวแล้วด้วยสิ
::Yes!::
Edit เธอติดเสียวจนตามติดตลอด และไอ้หนุ่มนี่ก็ร้ายพอตัว หลังๆเริ่มทำแบบหื่นๆเข้าเรื่อยๆเลย
และเรื่มอ่านโดจินและรู้จัก ก็เว็บต่างประเทศ แต่จำชื่อไม่ได้ละ และที่ชอบอ่านโดจินเพราะชอบลายเส้นเนื้อเรื่อง บางเรื่องหักมุมแบบสะใจ โดยเฉพาะNTR สุดๆ บางที่อ่านแนวนี้ก็เจ็บถึงใจเลย แต่สะใจดี ส่วนตัวทั้งนั้น