ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 3 : เล่ห์รัก...เล่ห์ร้าย Pt1

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 25, 2019, 09:53:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากให้หมอพลอยเสร็จไอ้ลอยไหมครับ?

ไม่มีทาง หมอพลอยต้องเป็นของลุงพลคนเดียว
187 (63.6%)
ก็ได้นะ อยากเห็นหมอพลอยจับคู่กับชายอื่นบ้าง
107 (36.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 294

komzaza

ถ้าโดนไอ้ลอยมัรก่จะมันไปอีกแบบแต่ก่คงไม่ดีกับลุงพล แต่ถ้ามีฉากที่เกือบโดนแล้วลุงไปช่วยได้ทันก่โออยู่นะครับ

Peapea302

น่องอุ๊ยอมเป็นแมวน้อยของลุงพลแล้ว แต่ลุงต้องช่วยหมอพลอยให้ได้นะ

Nattapong Pompinit

หมอพลอย ตัวท้อปจะมาเสร็จผู้ร้ายได้ไงๆ ให้ตาพลนอนเป็นผักซะยังดีกว่าหมอเสร็จไอ้ลอยเลยคร้าบ

ME

phet.79

หมอพลอยต้องเก็บไว้ให้มนุษย์ลุงจัดหนักเท่านั้นครับ555 ::Glad::

jtr69

ถ้าชื่อเรื่อง ว่าด้วยเล่ห์ จะรัก หรือ จะร้าย จบลงไม่ดีแน่ๆ
คนเรา ถ้าจะซัดกัน ไม่ด้วยเล่ห์ ก็ด้วยกล
ไม่ได้ด้วยมนต์ ก็ด้วยคาถา
ลุงพลนั้น ไม่มีคาถา ไม่มีกุมารทอง แกใช้หัวรบนิวเคลียร์เก่าๆ ที่ปลดระวางจากรัสเซีย เท่านั้น นี่ซิ เจ๋งโคด
กลางวัน12ชั่วโมง-งมโวชั่21นคืงาลก

Orgasmic writer

หมอพลอยจะรอดการแต่งงานไปได้ยังไงนะ ลุงพลก็ยังคิดไรไม่ออกสักอย่าง

zaar65