ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รถไฟพาเสียว4 (เลียและเล่า...เด้ารอหน่อย)

เริ่มโดย Sukita, มกราคม 10, 2020, 09:07:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

พลอยรุ้งเธอตกใจเมื่อจุ่ๆท่อนล่างก็เปลือยเปล่า "ว้ายลุงชด ทำอะไรคะ" ไอ้ชดไม่ปล่อยให้พลอยถามมากมันจับสองเข่าสาวสวยแหกพูหีสวยใสขาวมีกลุ่มขนหมอยดำประดับพองามออกมา ก่อนซบหน้าลงไปดูดอมยอดแตดแดงสดของสาวงาม "อูยยลุงชดนะโอ๊ยอย่าเลียพลอยนะโอววว" "หีหนูสวยเหลือเกินแตดก็แดงจัดดีจริงหมอยก็ตรงสวยเกิดมาไม่เคยเจอสาวหมอยตรง แถมโอววหมอยบางหนูตัดแต่งมาหรือจ๊ะ" "โอวววโอ๊ยยยมันขึ้นดกคะพลอยโอวววเลยต้องแต่งทุกวันคะโอวววลุงชดเบาโอววเสียว" "ดีมากแต่งหีสวยๆรอควยผัวแก่อย่างไอ้ชดเสยหีแพล็บๆๆ" "โอววอ้า อย่าเลียตรงนั้นพลอยเสียวนะฮุยยโอวววเล่าต่อสิคะต่อโอววต่อจากนั้นเป็นอย่างไรอูยยย" "อยากรู้หรือจ๊ะต่อจากนั้นลุงก็ต้องติดคุก" "ทำไมโอวซี๊ดเล่ามาทำไมติดโอววว" "หลังจากได้ใยเก๋สองเดือนลุงไปช่วยคุณหญิงพริ้งที่ตลาดแกโดนแพล็บๆๆๆหีหนูน้ำหีหวานเหลือเกินหนูพลอยจ๋า" "โอววเล่ามาให้หมดนะไม่งั้นอูยพลอยไม่ให้เลียต่อนะ..อูยยยอีกนะหยุดทำไมคะ" "ก็ช่วยคุณหญิงไว้คุณหญิงเลยให้ลุงไปทำงานที่บ้านนะ วันหนึ่งคุณหญิงเมียท่านผบ.ภาคให้ ลุงก็มะม่วงให้ลุงไม่ได้ใส่กางเกงลิงแกเลยเห็นควยใหญ่ดำแกคงเงี่ยนมากมาเห็นควยใหญ่และร่างกำยำของผัวชดจ้า เลยชวนลุงไปนวดหลังแกธรรมดาสาวใหญ่วัย40ต้น ห่างควยมานาน ลุงนวดไปมาจู่ๆคุณหญิงก็เป็นฝ่ายจับควยผัวมานวดในมือแก ก่อนชวนผัวชดคนนี้เย็ดจ๊ะ แพล็บๆๆ ครับหนูพลอยแตดหวานของผัว" "อูยยลุงนิบ้ากามมากคะโอววว" ไอ้ชดเลียหีสวยๆแถมแทนตัวเองว่าผัวเพื่อกระตุ้นความอยากเย็ดของพลอยรุ้งให้ระเบิดออกมา หีสวยใสของพลอยรุ้งจนหมอยเปียกลู่ ก่อนพลอยเด็กอยากรู้จะทั้งถามทั้งครางเป็นพันละวัน "อูยยลุงชดตอบมานะทำไมคุณโอวววหญิงเขาถึงให้ลุงเอาคะอ้ายยยเสียววจัง" "ก็คุณหญิงโดนลิ้นผัวชดคนนี้นวดร่องหี ก่อนจะต้องแหกหีให้ลุงเย็ดจ๊ะและลุงก็ต้องมานวดแกเกือบทุกบ่าย มีวันหนึ่งโชคดีหรือโชคร้ายไม่รู้คุณหนูแพรพรรณ ลูกสาวคนสวยคนเดียวของท่านผบ.ภาคและคุณหญิงคงกลับมาเจอลุงเย็ดแม่เธอพอดี" "โอวววและคุณแพรพรรณสวยแบบพลอยคนนี้โอวววอูยยไหมคะ" "สวยมากคะเมียพลอยจ๋าจบบัญชีม....." "อูยยยม.เดียววกับพลอยย.รุ่นพี่พลอยเลยยยอูยย.โอววววลุงนิ อูย ทำไมได้ทุกคนที่ลุงอยากได้เสร็จลุงหมด โอวว เขาคงมีอารมณ์สิเห็นลุงเย่อแม่เขาอูยยย" "ใช่ครับคุณแพรสวยแบบดาราหนังไทยในอดีตผิวสองสีแต่ตาคมผมดำ และเป็นผู้ช่วยผจก.สิ้นเชื่อธนาคารอายุ25เบญจเพศ พอดี คงเป็นคราวเคาระห์ของแกที่ต้องเป็นเมียผัวจ๊ะ บ้านนี้มีแต่คนใช้ไปเช้าเย็นกลับแม้แต่ผัวก็ต้องกลับไม่ให้ค้างคืนจ้า เพราะผบ.จะให้นายสห.มาตรวจบ้านทุกคืนตอน2ทุ่ม แถมคนขับรถบ้านนี้ถ้าไม่ขับเองก็มีรถทางค่ายมาคอยบริการ แต่วันนี้คุณแพรแกกลับมาบ่ายแอบดูผัวชดเย็ดคุณนายแกเป็นครั้งที่เท่าไหรไม่รู้คงแอบดูจนเงี่ยนจัด แกเล่าให้ฟังหลังจากเย็ดว่าเห็นมาตั้งแต่เสาร์อาทิตย์ที่ผ่านมาแล้วแกดูจนต้องทำร้ายตัวเองทุกวัน แต่วันนี้พอดูจนเงี่ยน เลยเข้าห้องตลบชุดพนักงานธนาคารแยงหอยไปมา ผัวชดเย็คคุณได้ยินเสียงซี๊ดแบบหนูพลอยตอนนี้ลุงเองกลับมาเงี่ยนอีกรอบ ปีนเขาทางหน้าต่างห้องคุณแพรหลับตาพริ้ม เลยเข้าไปเลียหีสดๆของแก ก่อนแกจะสดุ้งตื่นจากความเงี่ยนแต่ช้าไปเพราะลิ้นผมดันแตดแบบหนูพลอยหนูว่าจะรอดไหมครับ" "บ้าตาแก่ลามก อูยย เน้นตรงนั้นสิโอววแล้วแล่าต่อด้วยอูยย..." "เน้นแตดใช่ไหมคะ เมียจ๋า เล่าต่อแหละนะ เมียน้ำหีเยอะของผัว" "อูยยยใช่คะพลอยยยชอบบพลอยยเสียววตรงนั้นแหละคะโอวว เล่ามาอีกอูยยคุณแพรเสร็จลุงได้ไงโอวว" "หลังจากคุณแพรแกโดนเลียหีแก ก็สิ้นสภาพของกุลสตรีไทย แกขอให้ผัวชดคนนี้ ช่วยเย็ดหีแกไม่ขาดปาก ผัวเลยแกล้งถามแกว่าเคยโดนยัง คุณแพรบอกว่า ไม่เคยแฟนพ่อก็ไม่ให้มี ส่วนคู่มั่นก็เป็นคุณชายหลานชายแม่แกเองตอนนี้เรียนต่อที่ต่างประเทศเพื่อเป็นนักการทูต ผัวเลยได้ทีเอาควยป.4 ของผัวให้แกดูดแกยอมทำตามอย่างว่าง่าย เพราะคุณแพรหลงดุ้นผัวมาร่วมสัปดาห์แล้ว ผัวมองดูร่างสีน้ำผึ้งสวยตอนนี้ยอมอ้าปากดูดอมควยดำของผัวอย่างเอาเป็นเอาตายเพราะผัวชดยังใช้นิ้วปลุกเงี่ยนในรูหีแกไม่ให้ขาดตอน ก่อนที่น้ำเงี่ยนจะแตกคาปาก ผัวเอาควยมาถูไถปากรูหี สาวงามร่างระหงส์ ก่อนดูดปากดูดรักแร้ไปมาแล้วควยก็ดันไปทั่วเนินหีของคุณแพร" "อูยยยเสียววจังลุงชดอย่าเอาฟันขบเม็ดหนูอูย..." "ก็เลียและขบเม็ดแตดเบาให้หนูเสียวจัดๆไงไหนพลอยลองเล่าสิเคยโดนเย็ดยัง" "ไม่ๆๆพลอยไม่เคยโอวววยังคะลุงชดดดดโอววววพลอยเสียววอ้ายย" สาวสวยส่ายก้นแทบไม่ติดที่นอนหรูตู้นอนวีไอพี สองแขนไอ้ชดพยายามดันขาให้พลอยแหกหีให้สุดล้า ราวกับจะให้หีแหกออกจากกันเพราะยิ่งแหกโคกหีและแตดพลอยรุ้งยิ่งโดงขึ้นเลียเสยแตดได้อย่างสะดวก "โอววลุงชดอย่าทรมานพลอยเสียวโอ้วววพลอยเสียวเหลือเกินโอววอึ้ย พอก่อนลุงชดเบาก่อนพลอยฉี่จะไหลแล้ว เล่าชาตากรรมคุณแพรมาคะอูยย" ไอ้ชดถอนลิ้นออกมาจากแตดแดงสดใหม่ใช้ลิ้นเลียผ่อนคลายให้สาวสวยที่ท้องน้อยพร้อมเล่าเรื่องคุณแพรคนสวยให้ว่าที่เมียนิสิตคนสวยฟัง "ต่อจากนั้นพอผัวดันควยถูหี คุณแพรนานๆคุณแพรคงทนไม่ไหวแกจับควย แล้วจอรูหีแกพร้อมดัน ก้นแหกสองขาเข้าหาผัวเองเลย  ผัวเลยสนองด้วยการ กระเด้าควยลงกระทุ้งหีใหม่ๆของคุณแพรจนเลือดแตกซิบ แต่คุณแพรแกก็กัดฟันทนได้อย่างไม่ร้องแค่ร้องอือๆในคอ กอนจะร้องเรียกผัวชดคนนี้ว่า ที่รักขา..คุณชดขาแบบไม่ขาดปาก การเย็ดของเราเป็นไปอย่างเร้าร้อนชั้น3ของบ้าน ก่อนที่คุณแพรจะเป็นฝ่ายขึ้นขย่มผัวและร้องเรียกที่รักขาไม่ขาดปากจน วินาทีที่คุณแพรน้ำแตกมาถึงทั้งเมือกหีและฉี่ฉีดออกมาอย่างไม่รู้เนื้อรู้ตัว ผัวจับคุณแพรกดกระเด้าจนทุ่มหนึ่งจนคุณหญิงพริ้งตื่นมาเจอเราเย็ดกัน แทนที่คุณหญิงพริ้งจะด่าว่าเราแต่กลับ บอกว่าพรุ่งนี้มาร่วมวงกินกันแบบสามคนไปเลย นับแต่วันนั้นผัวเป็นสุขควยร่วม 3 ปี จนอีศรี เด็กรับใช้ที่แอบกินกับผบ.ไปรายงานผบ. หวังเป็นคุณนายแทนคุณหญิงพริ้ง ผัวเลยโดนยัดยาม้าติดคุก15ปีเลยจ๊ะ" "สมน้ำหน้าแล้วลุงเจ้าชู้นักแถมทิ้งแม่เก๋เมียลุงอีกสมแล้ว" "จ๊ะสมแล้วแต่ก็คุ้มนะ ใครจะได้เย็ดหีดีๆขนาดคุณหนูแพร ได้ข่าวหลังออกจากคุกว่าแกได้สามีเป็นฝรั่งสงสัยจะติดใจของใหญ่ของลุงนะฮึๆๆ" (จบภาค4)

Pm Nuttakan

เล่าเพลินเลยนะตาชด ไม่พลาดเป้าแน่ๆแบบนี้

midnightblusie

เล่าซะยาว งานเด้าต้องรอไปก่อนใช่ไหมจ๊ะ

thinks

มนัส บุญหนุน

อิจฉานายชดมาก..ของดีรอยุ
ตะล่อมแบบนิ..ไม่พลาดแน่

ppherbalife

ได้ที่แล้ว ลุยเลยรอไร จัดให้หนัก ได้ขนาดนี้แล้ว

speedlove1

ที่ว่าเด้ารอหน่อยเนี่ย ตอนหน้าให้เด็กอมให้ก่อนอีกสินะลุง  ::Angry::

Kapi channel

อยาากอ่านต่อเลยคับ เมื่อไหร่พลอยจะโดนบ้าง
จะทีอะไรมาขัดอึกหรือเปล่า

swss2511

haelonn

zethkhun

ดูทรงเเล้วก่อนจะเด้าสงสัยถึงที่หมายก่อนพอดี

gt2010a