ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องของโบว์ ตอนที่ 16 : ในที่สุดก็ต้องตามใจพี่วุธ

เริ่มโดย Bow_ka, เมษายน 22, 2024, 01:14:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Bow_ka

เนื้อเรื่องจะต่อจากตอนนี้แบบทันทีเลยนะคะ  ลองย้อนไปอ่านได้ค่าาา  https://xonly8.com/index.php?topic=286271.0

เมื่อเข้ามาถึงห้องพัก  พี่วุธก็จัดการมอบความเสียวให้โบว์แบบไม่ยั้งเลยค่ะ
ทั้งจากลิ้นของแกที่เลียเนื้อตัวโบว์แบบ แทบทุกส่วนอย่างหื่นกระหาย
แล้วก็กระเเทกความเสียว เข้ามาในตัวโบว์แบบที่ว่า โบว์ถึงกับครางออกมาแบบสุดเหวี่ยง
แต่ เหมือนพี่วธจะตั้งใจแกล้งโบว์ หรือไม่ก็จงใจที่จะให้โบว์ค้างแบบสุดๆ เพราะพี่วุธ  ไม่ยอมให้โบว์เสร็จค่ะ
แกหยุดกระเเทกความเสียวแบบทันทีก่อนที่โบว์จะเสร็จ 
โบว์ .... อื๊ยยยยยยยยยยย  พะ  พี่วุธ   
พี่วุธ ....  ว่าไงจ๊ะน้องโบว์ 
โบว์  .....  อื๊ออออออออ  (พลางส่ายหัวเบาๆ เพื่อสื่อว่า  ไม่หยุดแบบนี้น๊าาาา )
พี่วุธ ....  ป่ะ ไปกินข้าวกันเนอะ  พี่กลัวโบว์จะหิว      ว่าแต่หิวข้าวมากมั๊ยอ่ะ  อิอิ
โบว์ ..... งื้ออออออ   
พี่วุธ  .....  ว่าไง  หิวมั๊ยยยย
โบว์ ..... หะ  หิวววววว  ( พูดเบาๆ แบบเขินสุดๆ )
พี่วุธ  ..... หิวอะไรเหรออออออ  อิอิ
โบว์ .....  หิวววว ข้าววว  งืออออ
พี่วุธ .....  แล้วไม่หิว อย่างอื่นเหรอออออ
โบว์ ..... อะไรอ่าาาาาา  ( รู้นะว่าแกหมายความว่ายังไง  แต่ด้วยความที่ยังเสียวค้าง  และอายแบบสุดๆๆ เลยแกล้งถามไปยังงั้นค่ะ )
พี่วุธ .....  ก็เสียว ไงครับ  อยากเสียวมั๊ย
โบว์ .....  ไม่อ่าาาาาา โบว์หิวข้าว  อื้ออออออออ
( คือระหว่างที่ถามๆเนี่ย  พี่วุธ ก็ยังใช้ลิ้นเลียที่หัวนมโบว์อยู่นะค่ะ คือแกน่าจะสะใจมากที่สามารถบิ้วต์โบว์ให้เสียวได้ขนาดนี้ )
พี่วุธ  .....  แน่ใจนะว่าแค่หิวข้าว  ( พูดไป ก็จับควยมาจ่อที่ร่องเสียวของโบว์  แล้วเอาหัวของมันถูไถ เพื่อบิวต์ให้โบว์เสียวหนักขึ้นไปอีก )
โบว์ .....  อื๊ยยยยย  แค่...  แค่  หิ  หิวว    ข้าว  อ๊าาาาาาาาาาาาา
พี่วุธ  .....  กดควยเข้ามานิดนึง  แล้วถามย้ำ  ไหนตอบอีกทีซิเด็กดื้อปากแข็ง  ถ้าหิวข้าว ผมหยุดนะ
โบว์ .....  พี่วุธแกล้งโบว์ อ่าา  อ๊ะ  อ๊าาาาาาาาาาาาาาา
พี่วุธ  .....  ก็ตอบมาสิครับ  อ่าาาาาาา  ( จะแกล้งโบว์ แต่ตัวเองก็เสียวไปด้วยนะพี่วุธ หึหึ )
โบว์  ..... งื้อออออ  โบว์  อยากกกกกกกกกกกก
พี่วุธ  .....  อยาก ? 
โบว์ ......  อยะ  อยากกกกก สะ  เสียววววววววว
พี่วุธ  .....  โบว์อยากโดนผมเอา  ใช่มั๊ยครับ
โบว์ ......  งื้อออออออ  อ่ะ  อ๊าาาาา ( ครางไปก็อายไป  แล้วก็ส่ายหน้าเพื่อบอกว่า  ไม่กล้าตอบ )
พี่วุธ  .....  งั้นถามอีกรอบ ( แล้วก็กดควยดันเข้ามาครึ่งลำ แล้วดันเข้าดันออกอย่างช้าๆ)    โบว์  อยาก  โดน  ผม  เย็ด  มากมั๊ย
โบว์ .....  อื๊ยยย  อ๊าาา  พี่วุธอย่าาาแกล้งโบว์    อ๊าาาาาาาาาาาา
พี่วุธ  .....  งั้นหยุดล่ะ  แล้วแกก็หยุดบิวต์ทันทีค่ะ  แบบว่าค้างอีกรอบแบบสุดๆเลย  งื้อออออออออออ
โบว์ ..... งื้ออออ งั้นไปกินข้าวน๊าาาาาาา    แล้วโบว์ก็หยิบเสื้อผ้ามาใส่แบบค้างสุดๆๆๆ
พี่วุธ  .....  โบว์ไม่ต้องใส่เสื้อชั้นในนะครับ  โนบราเลยนะ
โบว์ .....  ง่าา โบว์ไม่กล้าอ่าาา 
พี่วุธ  .....  น่าา  นะนะ 
โบว์ ..... แบบนี้คนก็มองน่ะสิ 
พี่วุธ  .....  ก็ให้พวกมันมองไป ยังไงก็ทำไรไม่ได้ 
โบว์ ......  ไม่กล้าอ่าาาาาาา  แล้วก็หยิบเสื้อในมาใส่
พี่วุธ  .....  น่าๆๆ  นะ    นะน้องโบว์
โบว์  .....  ทำไมอยากให้โบว์โนบรา อ่า
พี่วุธ  .....  มันจะทำให้โบว์เปิดความรู้สึกเรื่องเซ็กส์อีกแบบเลย
โบว์ .....  แล้วถ้ามีคนมาลวนลามโบว์ล่ะ
พี่วุธ  .....  ใครมันจะมาทำ  ผมก็อยู่ด้วย
โบว์ ...... ไม่รุ้ล่ะ โบว์กลัวอ่ะ
พี่วุธ  .....  งั้นก็ตามใจโบว์ นะครับ  ป่ะๆๆๆ  ไปกินข้าวกัน
แล้วโบว์ก็ใส่เสื้อผ้าโดยไม่โนบราแบบที่พี่วุธขอค่ะ  ในใจลึกๆนี่แอบคิดนะว่า มันจะเป็นยังไงนะ การที่มีคนมามองเราแบบนั้น
เพราะอายน่ะมันก็อาย  แต่ความเสียวแบบที่พี่วุธบอก มันคงน่าสนุกดี
    มาถึงรถที่จอดอยู่ด้านหน้ารีสอร์ต ตอนนี้ก็เริ่มจะค่ำแล้วค่ะ ด้วยความเสียวก่อนนี้ มันเลยทำให้โบว์ไม่ค่อยจะหิวข้าวแล้ว  แต่หิวอย่างอื่นมากกว่า
  ก็โดนพี่วุธตั้งใจบิ้วต์ให้ค้างซะขนาดนั้นอ่าค่ะ ยังไม่ทันที่พี่วุธจะสตาร์ตรถ  โบว์ก็เริ่มดื้ออีก อิอิ
โบว์ ....  พี่วุธแกล้งโบว์อ่าาาา
พี่วุธ  .....  โบว์โกรธเหรอครับ อิอิ 
โบว์ .....  โกรธ อ่าา
พี่วุธ  ..... โกรธแล้วทำไงล่ะ อิอิ 
โบว์  .....  งั้นโบว์แกล้งคืนมั่ง  พูดแล้วก็ก้มไปรุดซิปกางเกงพี่วุธ ดึงควยออกมาแล้วจัดการโม๊กให้แก เพื่อแก้แค้น อิอิ
พี่วุธ ..  อ่าาาาาาา  แกล้งคืนแบบนี้เลยเหรอ  อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาา พูดไปก็จับหัวโบว์ไว้
โบว์ ..... อืออออออออออออออออออ  จัดการโม๊กแบบให้แกเสียวแบบสุดๆๆ
พี่วุธ  .....  อื๊อออออ  อ่าาาาาาาาาาาาาาาาา โบว์ทำโทษเก่งจัง  อ๊าาา
โบว์ ...... อื้ออออ  สมน้ำหน้า  ยอมแพ้ซะดีๆ
พี่วุธ ......  อื๊อออออออออ  ไม่ยอม  อื๊ออออออออ
โบว์  ......  หยุดโม๊ก ทันทีค่ะ  อิอิ
พี่วุธ  .....  อื๊อออ  โห  เล่นแบบนี้เลยเหรอ  ไม่ได้ละ  ดื้อขนาดนี้ต้องโดนหนักๆ
โบว์ ..... โดนไรหราาาา  ถามแบบทำหน้าดื้อ
พี่วุธ  .....  โดนพี่เย็ดแบบหนักๆไงครับ  อิอิ
โบว์  .....  อื๊ออออ ( เริ่มเงี่ยนขึ้นอีกแล้วอ่าาาา )

ระหว่างทางที่ขับรถไปหาร้านอาหาร  พี่วุธก็ถามโบว์ค่ะ เรื่องแฟน ซึ่งโบว์ก็บอกไปตามความจริงค่ะ ว่าพึ่งเลิกกับแฟนที่ชื่อวุธเหมือนกัน
แล้วแกก็ยังถาม เรื่องเซ็กส์ที่ผ่านมาอีกค่ะ    โอเคค่ะ กล้าถามขนาดนี้แถมยังรบเร้าให้โบว์ตอบ
เอาจริงๆโบว์ไม่กล้าบอกมากนะ  ทั้งเรื่องพี่ปองและพี่ตู่เนี่ยโบว์ไม่บอกค่ะ  เพราะมันคงไม่ดีนัก ที่จะให้พี่วุธที่เป็นลูกค้า รู้ว่าโบว์เคยโดนทั้งหัวหน้างาน และผู้จัดการเย็ดมาแล้ว 
โบว์เลยบอกว่า ครั้งแรก โบว์โดนน้องรหัสเย็ดค่ะ  แต่ก็บอกว่าจริงๆเขาอายุมากกว่าโบว์นะ  พี่วุธตื่นเต้นมากที่ได้รุ้เรื่อง ถามพลางเอามือข้างนึงมาลูบที่น้องสาวโบว์ค่ะ  มันยิ่งทำให้โบว์เสียวอีกอ่าา
แกถามต่อว่า  แล้วเคยโดนใครอีกมั๊ย  โบว์ก็เลยจำใจเล่าเรื่องที่โดนเวฟเย็ดครั้งเเรกค่ะ ว่าเคยเผลอให้เวฟไปส่ง  แล้วโดนเวฟจับเย็ดค่ะ
พี่วุธได้ยินเรื่องเวฟเนี่ย  ยิ่งตื่นเต้นมากกว่าเดิมอีก  ถึงขนาดหาที่จอดรถเลยค่ะ  แล้วจัดการถลกเสื้อโบว์ขึ้น ทั้งถลกเสื้อในด้วยค่ะ
แล้วจัดการใช้ลิ้นมอบความเสียวให้โบว์อีกแบบหื่นกระหายสุดๆหลังจากที่ได้ฟังเรื่องที่โบว์โดนเวฟรุ่นน้องจับเย็ด
พี่วุธ  .....  น้องโบว์  พี่ฟังแล้วเงี่ยน  อยากเย็ดโบว์ใจจะขาดแล้ว
โบว์ ...... อื๊ออออออออออออออออออออออออออออออ
พี่วุธ  .....  โบว์อยากโดนพี่เย็ดมั๊ยครับ  อื้อออออออออ
โบว์ ..... ( ตอนนี้ อารมณ์แบบ เตลิดสุดๆไปเลยค่ะ )  ยะ  อยากกกกกกกกกกก อื๊ออออออออออ
พี่วุธ  .....  พูดสิ  ว่าอยากโดนพี่วุธ เย็ดด
โบว์ .....  อื๊อออออ  โบว์ อยากกกก  โดนนนน  พี่ วุธธธธ  เย็ดดดด  อ๊าาาาา
พี่วุธ  .....  งั้นถอดเสื้อในออกนะครับ  นะนะ
โบว์ .......  อื้ยยยยย  พี่วุธอ่าา
พี่วุธ  ..... นะครับที่รัก  พี่จะพาที่รักรู้สึกแบบสุดๆเลย
โบว์ ......  แล้วถ้าคนมองล่ะ
พี่วุธ  .....  ที่รักของผมเซ็กซี่ขนาดนี้ คนก็ต้องมองสิ
โบว์ .....  แล้วถ้ามีคนจะทำอะไรโบว์ ล่ะ งืออ
พี่วุธ  .....  พี่ไม่ให้ใครมาทำอะไรได้หรอก  เต็มที่ก็แค่มอง  ไม่มีใครรู้จักเราอยู่แล้ว
โบว์ ....  งื้อออออ
พี่วุธ  ..... หรือว่าโบว์อยากโดน ล่ะ  อิอิ
โบว์  ..... อือออออออออออออออ
พี่วุธ  .....  แน่ะๆๆๆๆ  อยากโดนเหรอ
โบว์ ......  ไม่รู้อ่าาาาาาาาาาา
พี่วุธ  .....  พี่ไม่ให้ใครทำหรอก  แต่ถ้าโบว์เต็มใจ ก็คง..
โบว์ .....  อื้ยยยยย คืออารมณ์ตอนนั้นมันกระเจิงไปหมดแล้วค่ะ  โดนบิ้วต์มาหนักมากๆๆๆๆๆๆๆๆ
พี่วุธถอดเสื้อยืดโบว์ออก  แล้วดึงเสื้อชั้นในโบว์ออกจากตัวแล้วโยนมันไปที่เบาะหลังทันที  แล้วจัดการใส่เสื้อโบว์กลับ  มันคือการบังคับทางอ้อมให้โบว์ต้องโนบราไปทานข้าวแล้วค่ะ  ความเขินอายที่ต้องโนบรามันหมดไปแล้ว  ตอนนี้มันเหลือแต่ความตื่นเต้น โบว์เลยไม่คิดที่จะห้ามแล้ว
พี่วุธขับรถต่อค่ะ  แล้วกดหัวโบว์ลงไปเพื่อให้โบว์โม๊กแกต่อค่ะ  ตอนนี้เราทั้งสองคือเงี่ยนแบบสุดๆ 
ระหว่างที่โบว์กำลังโม๊ก พี่วุธก็ครางแบบเสียวสุดๆ แล้วก็ถามเรื่องโบว์โดนเวฟเย็ดนี่เสียวมั๊ย ชอบมั๊ย
โบว์โม๊กไป พยักหน้าไป เป็นการตอบว่าเสียวววววววว ที่โดนเวฟเย็ด
พี่วุธคงรู้แล้วว่าโบว์ก็ชอบเรื่องเสียวๆไม่แพ้แก

ไม่นาน รถก็จอดที่ร้านแห่งนึงค่ะ โบว์ไม่รู้หรอกว่าที่ไหนเพราะมัวแต่ก้มโม๊กให้พี่วุธ  ก็ไม่ไกลมาก มันเป็นร้านอาหารที่มีป้ายบอกว่ามีคาราโอเกะด้วย
เป็นร้านไมใหญ่มาก  แต่ก็จัดร้านได้สวยดี  พี่วุธบอกให็โบว์เดินเข้าไปที่ร้านคนเดียวก่อนเลย  เดี๋ยวแกสูบบุหรี่เสร็จแกจะตามไป
โบว์รู้ค่ะ ว่าแกต้องการให่โบว์ไปยั่วสายตาคนในร้านก่อน  ด้วยความเตลิดเรื่องความเสียวก่อนนี้ โบว์เลยต้องเดินไปคนเดียวในร้านแบบโนบราค่ะ
ลึกๆโบว์อยากลองสัมผัสความรู้สึกแบบนี้เหมือนกัน  การปฏิเสธหรืออิดออด เลยไม่มี อิอิ
โบว์เดินเข้าไปที่ร้าน มันแอบรู้สึกวูบๆ เสียวๆ ที่หัวนมตอนเดินค่ะ 
ในร้านมันมืดสลัวๆ  ร้านเขาเปิดไฟแสงสีที่ห้อยอยู่ มันส่องไปมาแบบเเว๊บๆ พอให้เห็นทางค่ะ
พนังงานต้อนรับคนนึงปรี่เข้ามาหาโบว์แล้วก็ถามตามหน้าที่ว่า "นั่งโต๊ะไหนดีครับ"
แต่พอสังเกตเห็นโบว์ที่มาแบบโนบราเท่านั้นแหละค่ะ  อาการก็เริ่มแปลกๆ  แอบเหล่มองนมโบว์ไม่ละสายตาเลยระหว่างที่เดินนำทางโบว์ไปที่โต๊ะ
ความรู้สึกที่มันมีคนแอบบมองแบบหื่นๆ มันทำให้โบว์รู้สึกเสียวมากขึ้นจริงๆค่ะ เริ่มเงี่ยนอีกแล้ว 
ระหว่างเดินตามหลังพนักงานคนนั้นมา (ซึ่งก็แอบหันหลังมามองโบว์จริงๆ ) 
แค่โดนพนักงานแอบลวนลามทางสายตาก็เงี่ยนแล้ว  แต่ระหว่างทางเนี่ยสิค่ะ  มีแขกที่ร้านแอบมองด้วย  มันยิ่งทำให้โบว์เงี่ยนสุดๆไปเลยค่ะ
โบว์ชี้บอกว่าเอาโต๊ะนั้น  ซึ่งเป็นโต๊ะที่ค่อนข้างเป็นส่วนตัวค่ะ  แอบอยู่ในซอกหลืบ อิอิ
โต๊ะนี้ค่อนข้างมืด แต่ละโต๊ะมีฉากกันไว้เป็นสัดส่วนค่ะ  เหมือนเป็นโต๊ะใครโต๊ะมัน
พี่วุธยังไม่ตามมาเลยค่ะ  โบว์รู้แผนแกว่าต้องการลองใจโบว์ว่าโบว์จะทำตัวยังไง  แล้วตอนนี้ความเงี่ยนมันครบงำแล้ว อยากลองใจโบว์ก็ได้เลยค่ะ
โบว์มานั่งที่โต๊ะคนเดียว  พนักงานคนนั้นนี่มองโบว์แบบไม่ละสายตาเลย  แล้วก็บอกว่า เดี๋ยวผมไปเอาเมนูมาให้นะครับ
เมื่อเมนูมาถึง  โบว์ยังแอบเห็นเขามองที่นมโบว์อีกล่ะ  หน้าตางี้แบบเลิ่กลั่กมาก  แบบนี้ก็สนุกสิคะ 
โบว์ทำเป็นก้มมองรายการอาหารค่ะ  เสื้อยืดแอบคอกว้างนิดนึง  แต่ไม่ได้กว้างพอที่จะก้มแล้วมองเห็นนมหรอกค่ะ
แต่โบว์รู้ว่าน้องพนักงานคนนั้นพยายามแอบมองเข้ามาแบบลุ้นๆ  อิอิ
โบว์แกล้งก้มมองรายการอาหารอยู่สักพัก แล้วก็แกล้งถามว่า น้องคะ  อันนี้คืออะไรค่ะ
ไม่ได้ยื่นเมนูไปถามค่ะ  วางเมนูอยู่ใกล้ๆตัวเองนี่แหละ เพราะอยากให้น้องมันโน้มมาดูใกล้ๆ
น้องมันก็โน้มมาดูใกล้ๆสิค่ะ  รู้เลยว่าน้องตื่นเต้น  โบว์ก็ตื่นเต้นค่ะ 
น้องมันมองอยู่นานนนนน  คงอยากใกล้ๆนมโบวืมั๊ง เพราะก้มมาเนี่ยหัวแทบจะโดนนมโบว์อยู่แล้ว
ไม่ทันไร พี่วุธก็เดินตามมาที่โต๊ะจนได้ค่ะ  น้องมันผละออกอย่างไวเหมือนตกใจเลยค่ะ
แล้วพี่วุธก็แกล้งถามว่า สั่งอะไรไปยัง  แล้วก็แอบมองโบว์กับน้องคนนั้น  แล้วยิ้มแบบมีเลสนัย
แล้วก็สั่งอาหารมากินนิดหน่อยพร้อมเบียร์ ค่ะ
พี่วุธแอบถามว่า เงี่ยนมั๊ยล่ะ  โดนน้องเด็กเสริฟแอบบมองนม 
โบว์ได้แต่ตอบว่า บ้าาาาาาา  แล้วก็หยักเเขนไปทีนึง
พี่วุธขำในลำคอ หึหึ  แล้วแกก็กวักมือเรียกเด็กคนนั้นมาที่โต๊ะ
น้องเดินมาที่โต๊ะแบบหวั่นๆค่ะ   
พี่วุธแกล้งมองที่เมนู แต่ก็แอบมองที่เด็กคนนั้น  ว่าแอบมองนมโบว์อยู่มั๊ย  ( น้องมันยังแอบมองอยุ่ค่ะ อิอิ )
พี่วุธเลยถามว่า  ที่นี่มีห้องคาราโอเกะเบบ vip มั๊ย
น้องมันเลยบอกว่า มีครับ  ด้านหลังร้าน ชั่วโมงละ 300  บาท
พี่วุธบอก  งั้นเปิดห้องวี 2 ชั่วโมง  น้องมันก็เลยรับออเดอร์ค่ะ
น้องมันดินนำทางพวกเราไปที่ห้องวีค่ะ  เป็นเหมือนอีกหลังนึง  มีห้องวีเหลือห้องเดียวพอดีเลยค่ะ
แต่ละห้องจัดเป็นสัดส่วนดี  สะอาดสะอ้านค่ะ  แล้วพี่วุธก็สั่งผลไม้รวมชุดนึง แล้วก็เบียร์อีก 3 ขวดให้น้องมันเอามาเสริฟที่ห้อง พร้อมให้ติ๊ปไปอีก 100  นึง  น้องมันดีใจใหญ่เลยค่ะ
  หลังจากน้องเดินไปแล้ว พี่วุธก็ไปดูสวิทไฟต่างๆ ในห้องมีปุ่มหมุนหรี่ไฟค่ะ  พี่วุธเลยหมุนหรี่ไฟจนซะเกือบมืดสนิทเลยค่ะ
แล้วแกก็เปิดเพลงฟังค่ะ คือไม่มีอารมร้องเพลงกันแล้วค่ะตอนนี้
พี่วุธมานั่งข้างๆ  โอบโบว์ไว้ ไม่ปล่อยให้่โบว์เงี่ยนนานเลย  แกเริ่มไซ้ร์ซอกคอ แล้วก็ล้วงมือมาในเสื้อ บดคลึงที่นมโบว์ค่ะ
โบว์ ...  อึ๊ยยยย  พี่วุธ เด๋วคนมาเห็น
พี่วุธ .....  อืออออออ    โบว์เงี่ยนไม่ใช่เหรอครับ
โบว์ .....  อือ  อื๊ยยยยยยยยยย
พี่วุธ ..... น่าาาาา ปล่อยอารมณ์ไปเลย นะครับ  พี่รู้ว่าโบว์เงี่ยนไม่ไหวแล้ว
โบว์ ...... อื๊อออออออออ  อื๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยย เด๋วน้องมันเข้ามา
พี่วุธ .....  โบว์ก็ยั่วมันแล้วนี่ อิอิ
โบว์ ...... งื้อออออ  ก็น้องมันมองงงงงง
พี่วุธ ..... แล้วชอบมั๊ยล่ะ  โดนมองแบบนี้
โบว์ ...... อื๊ยยยย  ก็    ชะ  ชอบบบบบ อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาา
พี่วุธ .....  งั้นปล่อยให้ความรุ้สึกโบว์ตัดสินเลยนะครับ  ถ้าน้องมันมาแล้วโบว์กลัว  พี่จะไล่มันออกไปเอง
โบว์ ..... อ่ะ  อ๊าาาาาา  พี่วุธ  อ่าาาาาา  อื๊ยยยย
พี่วุธ .....  นะครับโบว์  พูดพลางเอามือล้วงน้องสาวโบว์ค่ะ  มันยิ่งทำให้โบว์เสียวแบบสุดๆ สิค่้ะ
โบว์ ...... อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา
พี่วุธ .....  ปล่อยตามใจตัวเลยเลยนะโบว์
โบว์ .....  คะ  ค่ะ  อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา
โบว์ถูกปลดล็อคแล้วค่ะ ตอนนี้มันเตลิดจนอยากลองตอบสนองความรุ้สึกลึกๆของตัวเองดูสักครั้ง  แล้วยังมีพี่วุธอยุ่ด้วย ก็ยังคิดว่าเรื่องมันคงไม่ปานปลายมากนัก
เมื่อโดนบิวต์จากพี่วุธขนาดนี้  มือโบว์ก็ไปไปจับที่เป้ากางเกงพี่วุธแล้วรูดซิบ ดึงควยออกมาแบบอัตโนมัตค่ะ 
ไม่ยอมโดนบิ้วต์ฝ่ายเดียว  โบว์เลยจัดการก้มไปโม๊กให้พี่วุธทันทีค่ะ  เสียงครางของพี่วุธจึงเริ่มออกมา
พี่วุธ ..... อ่ะ อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาา  พลางเอามือลูบหัวโบว์ไว้  เป็นการบอกว่าแกพึงพอใจสุดๆ
ไม่นาน  เสียงเคาะประตูก็ดังขึ้น  น้องมันคงจะเอาของมาเสริฟ
โบว์แอบตกใจนิดๆ แต่พี่วุธเอามือกดหัวโบว์ไว้เพื่อบอกว่าให้โม๊กต่อไป  ซึ่งโบว์ก็ทำตามแต่โดยดี
พี่วุธ  ตะโกนบอกว่า  "  เข้ามา "  แล้วน้องก็เปิดประตูเข้ามาค่ะ
ถึงแม้ไฟจะมืดเกือบสนิท  แต่ยังมีแสงจากทีวีที่กำลังเปิดเพลงคลอไป
ภาพที่น้องคนนั้นเห็นคือ โบว์กำลังโม๊กให้พี่วุธ  โบวืไม่เห้นหรอกค่ะว่าน้องมันตกใจมั๊ยกับภาพที่น้องมันเห็น 
ต้องตกใจแน่ๆค่ะ  ฟังจากเสียงอึกอักๆ ตอนที่บอกว่า เอาผลไม้มาเสริฟ
เสียงแก๊งๆจากการวางจานผลไม้และเบียร์ที่โต๊ะ  มันทำให้โบว์ที่ยังโม๊กพี่วุธอยู่ พอจะนึกภาพออกว่า เหตุการณ์ในห้องเป้นยังไง
เหมือนน้องมันกำลังจะออกจากห้อง  แต่พี่วุธห้ามไว้
พี่วุธ ......  ดะ เดี๋ยว  อ่าาาาาาาาา
น้อง .....  ค ครับบบบ 
พี่วุธ .....  เป็นไงมั่งน้อง
น้อง ......  ยังไงนะ  ครับ  ( เสียงตอบแบบสั่นสุดๆ )
พี่วุธ .....  หมายถึงเอ็งน่ะ งานยุ่งป่าว  อยากอยู่บริการพวกพี่มั๊ย  อิอิ
น้อง  .....  เอ่ออออ
พี่วุธ .....  ว่าไง  พูดมาเลย 
น้อง .....  เอ่ออออ  ( โบว์แอบลุ้นและแอบฟัง  น้องมันอ้ำๆอึ้งๆ ค่ะ )
พี่วุธ .....  ถ้าไม่อยากบริการเอ็งก็ออกไปเลย  แต่ถ้าเอ็งอยากอยู่บริการต่อ  เอ็งก็เดินไปล็อคห้องซะ
ตอนนี้หยุดโม๊กแล้วค่ะ  เพราะพี่วุธส่งสัญญานบอกให้พอ  โบว์เลยลุกขึ้นมานั่งข้างๆพี่วุธ  แล้วก็มองไปนี่น้องนิดนึงด้วยสายตาแบบที่มองก้รู้ว่าเงี่ยนสุดๆ
โบว์....... อือออออออออออออออออออ  ( ครางเพราะยังโดนพี่วุธล้วงอยู่ค่ะ )
น้อง .....  (แน่นอนว่าสายตานัน้จ้องมาที่โบว์แบบหื่นสุดๆ )  แล้วก็พูดว่า  อืออออ
พี่วุธ ...... ว่าไง
น้องมันเลยเดินไปที่ประตูค่ะ  น้องไม่ได้ออกไปนะค่ะ  สิ่งที่น้องทำคือ ล็อคห้องเลยค่ะ
พี่วุธหัวเราะหึหึ แบบพอใจ  แล้วก็ถามน้องว่า  ทำไงให้ทีวี มีแต่เสียง แต่ไม่มีภาพ  ซึ่งน้องมันก็ทำให้ค่ะ
ตอนนี้ในห้องแทบจะมืดสนิท  เพราะไม่มีแสงจากทีวีแล้ว  มีแต่เสียงเพลงที่เ้ปิดคลอเบาๆ
พี่วุธบอกให้น้องมันรินเบียร์ให้  แล้วก็ให้น้องมันร่วมกินเบียร์ด้วยค่ะ   

พี่วุธ .....เเฟนพี่( หมายถึงโบว์ ) สวยมั๊ยวะ
น้อง ....  สะ  สวยย คับพี่  ( น้องตอบแบบเขินๆ )
ซึ่งโบว์ก็เขินค่ะ  โบว์โอบกอดพี่วุธไว้ แล้วพี่วุธก็หอมแก้มโบว์ แล้วก็ถามอีก
พี่วุธ .....  น่าเย็ดมั๊ยว่ะ
น้อง ....  เอ่อออออ
พี่วุธ .....  เอาน่า  ตอบมาเถอะ อายทำไมวะ
น้อง ...... เอ่ออ  นะ น่า คับพี่
พี่วุธ .....  น่าอะไร
น้อง พี่วุธ .....  น่าาาาา เอาคับ
โบว์ได้ยินนี่เบบ อารมเงี่ยนพุ่งปรี๊ดเลยค่ะ  ถึงกับคราง "อื๊ยยยย"  ตามจังหวะมือที่ลูบน้องโบว์ของพี่วุธเลยค่ะ
พี่วุธ .....  แอบมองนมแฟนพี่ล่ะสิ
น้อง .....  เอ่ออออออออออ  ปะป่าววคับ
พี่วุธ .....เออน่า กูรู้  เอามือมึงมานี่  พูดพลางดึงมือน้องมาที่นมโบว์ค่ะ
น้องแอบตกใจ  และโบว์ก็ตกใจเล็กๆเหมือนกันค่ะ  พี่วุธจับมือน้องแช่ไว้ที่เสื้อยืดของโบว์ ตรงนมพอดีค่ะ  แน่นอนว่าน้องได้สัมผัสนมโบว์ด้านนอกเสื้อ ซึ่งมันโนบรา ก็เพียงพอที่จะรุ้สึกถึงนมจริงๆ
พี่วุธค่อยๆเอามือตัวเองออก  แต่น้องนี่สิคะ  ไม่ยอมเอามือออกเลยค่ะ  ยังจับนมโบวือยู่  และแบบคลึงเบาๆ
แบบนี้ก็เสียวสิค่ะ  โดนน้องคลึงขนาดนี้  ซึ่งพี่วุธก็รู้ค่ะ  แกเลยล้วงน้องสาวโบว์เพื่อบิงต์ให้โบว์ครางค่ะ 
โบว์ .....  อ๊ะ อ่ะ อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา 
พี่วุธ ...... อือออออออออออออออออ
น้อง .....  แอบครางอือๆในลำคอ  เลี่ยงงี้เบาๆมากกก  และยังลูบนมโบว์อยู่ แถมยังแอบเขี่ยหัวนมโบว์ด้วย
พี่วุธที่กำลังล้วงน้องโบว์อยู่ ก็ปลดตะขอกางเกงโบว์ออก เพื่อให้ล้วงได้ถนัดขึ้น โบว์งี้ ครางไม่ได้ศัพท์เลยค่ะ
ตอนนี้กำลังโดนพี่วุธ ใช้นิ้วมอบความเสียวที่น้องสาวอยู่  ส่วนนมก็กำลังโดนน้องพนักงาน คลึงเบาๆพร้อมทั้งเขี่ยหัวนมด้วย
พี่วุธเห็นแบบนั้นเลยค่อยๆถลกเสื้อโบว์ขึ้นค่ะ  จังหวะนั้นน้องแอบตกในและเอามือออกจากการคลึงนมโบว์
แต่ภาพที่น้องมันเห็นนี่สิ ไม่ต้องแอบเหล่ โนบราอีกแล้วค่ะ  เพราะนมขาวๆของโบว์ โดนพี่วุธถลกเสื้อเปิดให้น้องมันเห็นแบบเต็มๆตา
พี่วุธก้มลงมาดูดเลียหัวนมโบว์ข้างนึง  พลางพยักหน้าบอกให้น้องมันทำต่อ
ซึ่งน้องมันก็ไม่รีรอที่จะเอามือมาคลึงเค้นที่นมโบว์อีกค่ะ ครางนี้ คลึงและเค้นแบบเต็มๆเลย
พี่วุธ พยักหน้าบอกน้องอีก  คราวนี้ไม่ใช่แค่มือค่ะ 
โบว์โดนพี่วุธและน้องลงลิ้น เลียหัวนมพร้อมกันคนละข้างค่ะ  เสียวแบบสุดๆ จนครางไม่เป้นเสียงและบิดตัวไปมาแบบเสียวสุดๆ
พี่วุธ ......  เเฟนกูน่าเย็ดมั๊ยวะ
น้อง ......  น่าเย็ดคับพี่  สุดๆเลย
พี่วุธ .....  กูให้มึงทำไรก็ได้  แต่ไม่ให้เย็ด เอาป่าววะ
โบว์ ...... อื๊ออออ  อ๊๕าาาาาาาาาาาาา
น้อง ..... ค ครับ  พี่่่่
พี่วุธ ..... จับมือน้องมาที่กางเกงโบว์  น้องรู้หน้าที่ และค่อยๆดึงกางเกงโบว์ออก
ตอนนี้เหลือแต่กางเกงในแล้วค่ะ  สิ่งที่น้องพูดออกมาคือ " โอ้ "
พี่วุธ ..... ถอดของมึงด้วย
น้องผละไปถอดกางเกงตัวเองแบบไม่รอช้าค่ะ ควยงี้แข็งตั้งโด่สุดๆ
พี่วุธ .....  อย่าดีใจไป กูไม่ให้เย็ด
น้อง ......  อ่าา พี่  ผมอยากกกกก
พี่วุธ .....  มา นั่งลง  แล้วพี่วุธ  ก็ส่งสัญญานให้น้องนั่งลงที่หว่างขาโบว์ค่ะ    สิ่งที่แกต้องการคือให้น้องลงลิ้นให้โบว์
พี่วุธ .....  ห้ามถอดกางเกงในเเฟนกูนะ
น้อง ......  อื่ออออ  คับๆๆ
น้องก้มลงแล้วเริ่มเลียน้องสาวโบว์อย่างว่าง่ายค่ะ  แต่เลียจากนอกกางเกงในนะค่ะ  พี่วุธไม่ได้ถอดกางเกงในออก
แต่แค่นี้โบว์ก็เสียวแบบสุดๆแล้วค่ะ    มันเสียวมากจริงๆ
พี่วุธเริ่มจูบปากโบว์แล้วเอามือโบว์ไปจับที่ควยแกค่ะ 
มันเสียวมากกกกก  เสียวแบบ สุดๆ  น้องที่กำลังเลียหีโบว์จากนอกกางเกงในอยู่นั้น ก็ครางอือๆๆ  พลางแอบเอามือเคล้นที่ก้นโบว์
ในใจโบว์นี่อยากโดนเลียแบบตรงๆเลยค่ะ  ขนาดนี้เเล้ว  ได้แค่ครางอื๊อๆๆๆๆๆๆๆๆ  แล้วก็โม๊กให้พี่วุธต่อ
ไม่ไหวแล้วค่ะ  โบว์ใช้มือข้างนึงมาวางที่เป้าตัวเองค่ะ  แล้วแอบแหวกเป้ากางเกงในตัวเองออก  เพื่อบอกให้น้องรู้ว่า ให้น้องเลียตรงๆร่องเสียวของพี่ทีค่ะ น้องมันเห็นแบบนั้น ก็ไม่รอช้าที่จะลงลิ้นเลยค่ะ 
มันเสียวสุดๆ  โบว์ครางและดิ้นสุดๆเลยค่ะ
พี่วุธเห็นแบบนั้นเลยจัดแจงให้โบว์นั่งที่โซฟา
พี่วุธยืน แล้วหันเข้ามาหาโบว์แล้วดันควยมาให้โบว์โม๊กต่อ  พลางกดหัวโบว์ไว้ 
แกครางออกมาแบบว่า พึ่งพอใจสุดๆค่ะ   
แล้วพี่วุธก็พยักหน้าบอกน้องให้มายืนข้างๆ 
ไม่ต้องบอกโบว์ค่ะ  เพราะโบว์รู้หน้าที่ดี  โบว์จัดการใช้มือรูดควยให้น้องมันค่ะ
ปากก้โม๊กควยให้พี่วุธไป  มือข้างนึงก็รูดควยให้น้องไป 
น้อง .....  พี่ ผมอยากกกกกกก  โอ้วววว
พี่วุธ .....  เอออ ๆๆๆๆ
พี่วุธดึงควยออกจากปากโบว์ค่ะ 
เหมือนจะเปลี่ยนใจให้น้องมันเย็ดโบว์ แกเอามือไปล้วงกระเป๋ากางเกงตัวเอง แล้วยื่นของอย่างนึงให้น้องค่ะ  มันคือซองถุงยาง!
น้องมันรับถุงยางจากพี่วุธอย่างดีใจ เพราะเหมือนเป็นสัญญานจากพี่วุธว่า อนุญาตให้น้องมันเย็ดโบว์แล้ว จัดการรับใส่ถุงยางทันทีเลยค่ะ
พี่วุธจับให้โบว์นอนลงที่โซฟาก้มมาจูบโบว์ ซึ่งก็เหมือนจะล็อคตัวโบว์ไว้แบบกลายๆ  อาจกลัวโบว์ขัดขืนค่ะ
สภาพโบว์ตอนนี้คือเอนตัวนอนอยู่บนโซฟา และด้านบนกำลังโดนพี่วุธกำลังจูบ และจับตัวไว้เบาๆค่ะ
ส่วนช่วงล่างโบว์อยู่นอกโซฟาเพราะพึ่งโดนน้องมันลงลิ้นค่ะ  ขานี้ชันอยูเลย
น้องไม่ยอมให้เสียเวลาเลยค่ะ  หลังจากที่ใส่ถุงแล้ว ก็เข้ามาจับขาโบว์แยกออก และนั่งคร่อมโบว์ทันที  จากนั้นก็รีบก้มลงลิ้นที่นมโบว์อย่างหื่นกระหาย โดยมีพี่วุธทั้งจูบและคลึง แล้วผละออกไปดูอยู่ใกล้ๆ
โบว์เริ่มโดนบิ้วต์อีกครั้ง  ครั้งนี้จากน้องคนเดียวเลยค่ะ  โบว์เริ่มบิดตัวไปมาเพราะมันเสียวมากๆ
น้องมันจับเอวโบว์ไว้ ไม่ให้ส่่ายไปไหน  แล้วจ่อควยมาที่หีโบว์ค่ะ เตรียมพร้อมที่จะลงมือเย็ดโบว์แล้ว 
ควยน้องถูไถที่ร่องเสียวโบว์  พร้อมด้วยเสียงครางของโบว์แทบจะไม่ได้ศัพท์  นอกจากคำว่า "น้องจ๋า" ที่น้องมันน่าจะพอฟังออก
น้องถูไถควยที่ร่องเสียวของโบว์  และเริ่มจ่อหัวมันมาที่จุดนั้นอย่างรู้ต่ำแหน่งค่ะ
เมื่อโบว์รู้ตัวว่าอีกไม่นาน ต้องโดนน้องมันเย็ดแน่นอน  ก็ได้แต่คราง "  อ๊าาา น๊ น้อ  น้องงง  จ๋าา  "
น้องได้ยินแบบนั้นน่าจะพอเดาออกว่าโบว์อยากโดนมันเย็ดขนาดไหน
น้องค่อยๆกดควยเข้ามาทีละนิด พลางครางออกมา  "ขอ  นะ  คับ  พี่  อ่าาาา"
หัวมันเริ่มเข้ามาแล้วค่ะ โบว์รู้สึกได้  พร้อมทั้งคราง  " อ๊าาา  น้อง จ๋าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา " อีกครั้ง
น้องค่อยๆดันควยเข้ามาทีละนิดค่ะ  มันเข้ามาลึกเข้าเรื่อยๆ แบบช้าๆ พร้อมทั้งน้องก็ครางแบบพอใจสุดๆ  "อ๊า  โอ้้้  "
น้องค่อยๆเลื่อนควยออก เพื่อที่จะกระเเทกมันเข้ามาอีกครั้งแบบสุดลำค่ะ ซึ่งคราวนี้น้องมันคงกระหน่ำเย็ดโบว์แบบสะใจแน่นอน

แต่ !!!!!  ยังไม่ทันที่น้องมันจะกระเเทกควยมา
พี่วุธ ห้ามไว้ค่ะ !!!  พี่วุธจับตัวน้องไว้ ห้ามไม่ให้น้องเย็ด  แล้วร้องบอกว่า  "พอๆ พอแล้ว  พอเลย  หยุด กูหวง ว่ะ"
น้อง .....  อ่าา พี่  คับๆๆๆๆๆๆๆ
น้องผละตัวออกไปแบบผิดหวังสุดๆ
แล้วพี่วุธ ก็จัดแจงบอกให้ทุกคนใส่เสื้อผ้า  แล้วยื่นเงินให้น้อง  2000  บอกว่า เช็คบิลเลย ที่เหลือติ๊บ
แล้วก็ย้ำว่า มึงห้ามบอกใครนะ  เดี๋ยวกูใจดีเปลี่ยนใจจะกลับมาอีกแล้วก็ขอเบอร์น้องไว้  เนี่ยพึ่งถามชื่อน้องมัน  น้องมันชื่อ"นุ" ค่ะ
นุรับปากว่าจะไม่บอกใคร  เพราะถ้าบอกใครเขาเองก็คงจะโดนไล่ออกเหมือนกัน
  เรารีบเดินมาที่รถ แล้วขับออกจากร้านทันทีค่ะ
ระหว่างทางเนี่ย  พี่วุธถามว่ารุ้สึกยังไง  โบว์ก็บอกว่าตื่นเต้นสุดๆ
พี่วุธยังถามว่า " โบว์โดนควยน้องมันเข้ามายัง มันมืดพี่มองไม่เห้น มัวแต่ดูหน้าโบว์กำลังเสียว "
โบว์ตอบว่า  " บ้าหรอ  จะเข้ามาได้ไง พี่วุธห้ามไว้นี่  อิอิ  " ( ทั้งๆที่รู้อยู่แก่ใจว่าตัวเองโดนควยของน้องนุ กระเเทกเข้ามาแล้วเกือบสุดลำเลยค่ะ )

พอถึงที่พักเท่านั้นแหละค่ะ  พี่วุธกระหน่ำเย็ดโบว์เลยค่ะ
พี่วุธ .....  โบว์อยากโดนไอ้ยุ เย็ดใช่มั๊ย    พูดไป กระเเทกควยใส่โบว์ไปค่ะ
โบว์ ....  อยากกกก  อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา
คำตอบว่าอยากนั้น  มันยิ่งทำให้พี่วุธ ยิ่งกระเเทกควยเข้ามาใส่โบว์แบบไม่ยั้งค่ะ
มันเหมือนปลุกความหื่นของแกขึ้นมา
ด้วยการที่โบว์โดนบิ้วต์ให้ค้างมาหลายรอบมากกก  มันเลยทำให้โบว์เสร็จไปก่อน 1 รอบค่ะ
แต่พี่วุะยังกระหน่่ำเย็ดโบว์ต่อ เพราะเรื่องที่พึ่งเกิดขึ้นมันทำให้พี่วุธทวีความหื่นมากขึ้นหลายเท่า
โบว์โดนพี่วุธเย็ดนานมาก  ทั้งท่าหมา  ท่าโก้งโค้งที่โซฟา
เย็ดในห้องน้ำ  และขอบเตียง
ไม่ต้องถามว่าโบว์ครางขนาดไหนนะคะ
พี่วุธนี่ ถึงกับบอกให้โบว์ครางเป็นชื่อ น้องนุเลยค่ะ
" อ๊าาา น้องนุจ๋าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา  "
มันยิ่งทำให้พี่วุธกระหน่ำจนแกเสร็จเลยค่ะ ( โบว์บอกให้แกแตกนอกน๊าา )

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

g9898

Bow_ka

อ้างจาก: g9898 เมื่อ เมษายน 22, 2024, 01:38:54 หลังเที่ยงอาการขนาดนี้ยังจะปากไม่ตรงกับใจอีก  ::DookDig::
่านให้จบ แล้วมาตอบอีกรอบ  อิอิ

Bow_ka

อ้างจาก: wutthigai เมื่อ เมษายน 22, 2024, 02:30:22 หลังเที่ยงอดทนได้ขนาดนี้สุดยอดจริงๆ
ไมไ่ด้อยากอดทนขนาดนี้เลยค่ะ  โดนบิ้วต์มากกกก  แบบ มากกกก

pamaaeng

Bow_ka

อ้างจาก: pamaaeng เมื่อ เมษายน 22, 2024, 02:43:00 หลังเที่ยงพี่วุธ แกคงชอบให้โชว์
โชว์แล้วจับเย็ด
แบบนี้ แปลว่าโบว์โดนน้องนุ เค้าเย็ดยังอ่าาา  มันเข้ามานิดนึง

Bow_ka