ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน คนไข้ 2

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 10, 2021, 10:38:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Unagun

artmanna

เด็กๆ สดๆ แบบนี้ กินกรุบๆ อร่อยไปเลยครับ งดงามจริงๆ

Asujimaster

TempZ

โหย หมอแมนได้ของดีนะครับเนี่ย แบบนี้ไม่น่าจบแค่รอบเดียวแล้ว

GodZlatan

phaii

Deep Sea

เปิดมาขนาดนี้ต้องจัดเต็มเเล้งแหละ

Youtube11

cocopelli

deamondear

คนไข้คนใหม่ หรือ รีเทิร์น​มาซ้ำน่ออ

thing

คนนี้ก็ยังเด็ดเหมือนเดิม เก็บไว้กินต่อยาวๆครับ

ningnong007

มาอีแบบนี้ติดใจแหนม หมอแน่นวน อืิื

เดย์ไลท์

ฮื่มมม  หมอแมนนี่  ได้โซ๊ย น.ศ ด้วย แต่ราคานี้  ก็แรงอยู่ นะ 5000บวกค่าเครื่องมิอทำฟัน   แต่แลกมากับความสดกว่า และถ้าติดใจอาจมีผูกปิ่นโต ก็ได่ ถ้าตกลงกันได้ด้วยดี ก็จบสวยไม่ผูกพัน หิ้วก็กินเท่านั้น

dikky

ภาพน้องดรีมเซอร์วิสเจ้าแหนมเห็นแล้วเสียวแทนเลยครับ​ 

fronz

อิจฉาคุณหมอมากๆเลย ได้กินเด็กบ่อยๆแบบนี้