ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Michiking] Niizuma Henshuu Tsukimoto-San : บ.ก.แต่งงานใหม่ สึคิโมโตะซัง

เริ่มโดย oswald, ตุลาคม 26, 2019, 09:54:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

MooOon

ขอบพระคุณที่แปลเรื่องนี้ติดต่อให้ครับอ่านเเล้วเพลินมาก

เหลือเเต่คู่ของนางมารผมดำคนเดียวเเล้วสินะ 555+ เห็นว่ามี

ตอนของนางด้วยจะรอนะครับ เอาจริงๆ ของคู่ของตอนนี้ก็โอเค

อยากเจอเหมือนกัน จาก เเฟนที่ดูเรียบร้อยมาเป็นฝ่ายรุกบ้างคงจะตื่นเต้นดี

เอาจริงๆ อยากเห็นตอนต่อไปของ นางเอกหลักอย่างซาโต้เหมือนกันนะ

ว่าจะลงเอยกับคู่ตัวเองยังไง ^^

ที่จริงแล้วซีรี่ย์นี้ยังมีอีกสามสาวครับ อาซาโตะ กับ"ตัวละครลับ"อีก 2

gojira

อ่าวคู่นี้แต่งงานกันแล้วเรออ่นข้ามตอนไหนไปแฮะ จำไม่ได้ละเรื่องนี้มีกี่คู่อะครับ

แต่งกันตอนที่แล้วนี่แหละครับมันมี Time Skip นิดหน่อย สังเกตว่าช่องสุดท้ายนางเอกใส่แหวนแล้ว

mummebufa

ชอบซีรีส์นี้มากเลยครับรอคู่ผมดำว่าจะเด็ดขนาดไหนนนน

noohun

แหม อาจารย์เล่นแซวผลงานตัวเองซะงั้น
ถ้าคุณชิองแก เดเระเท่าคุณโอริเอะ ซีรี่เมดคงจะจบไปนานนมแล้วล่ะ
ปล.ในที่นี้ ยกmvpให้คุณอาซาโตะ บก.ผู้ปิดทองหลังพระ 555

ddcc

บก.โหดดูออกด้วยแหะ ว่าแต่อาจารย์ของบก.โหดนี่อยู่อันดับเท่าไรนะ55

แมงโก้ส้นตีน

Worrarat Imkaow

ตอนสองนี้เหมือนจะแสดงถึงความน่ารักของนางเอกมากกว่าเรื่องเซ็กนะ จะว่าไปผู้หญิงผมดำอีกคนก็มีเรื่องของตัวเองด้วยนิครับ ถ้าแปลต่อให้ด้วยก็ดีใจมากเลยครับ ::Thankyou::

Tuwarpzone

เข้าใจแหย่ให้หึงนะเนี่ย เล่นบทตัวร้ายได้เนียนเลย ทำให้คุณบก.ต้องยั่วผัว แล้วก็ได้ผลด้วย

Akira Watanabe

::Shy:: อุตสาห์แต่งเป็นเมดแต่เข้าไม่ถึงบทซะเลยน๊า

virgoranger

nekki

ก็เล่นสมบทบาทดีนิ ยิ่งตอนหลังที่หลุดคาเล็กเตอร์ไป นี่ยิ่งทำให้เกิดอารมณ์เพิ่มเข้าไปอีก

ipor

นั่งนึกอยู่ว่านางแต่งตอนไหน เห็นรูปสุดท้ายอ๋อเลย.......นางก็พยายามดีนะ เดี๋ยวรอดูบก.มารร้ายว่าจะเด็ดแค่ไหน

Hawaalaew

ขอบคุณมากครับงานดีเหมือนเดิมเลย เป็นคุณภรรยาที่โคตรจะน่ารักจริงๆ ชอบที่แสดงบทเหมดสาวซาดิสซ์แล้วหลุดคาแรกเตอร์มากเลย น่ารักมากลายเส้นของอ.michikingเองก็ ชวนเสียน้ำได้ทุกครั้งจริงๆ คราวนี้ตอนต่อไปก็จะเป็นตอนของอาซาโนะซังสักที แล้วยังมีตอนของนักวาดหญิงด้วยใช่รึเปล่า จะรออ่านต่อนะครับ

goorboyI