ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สอบถามผู้รู้

เริ่มโดย Hippopo139, พฤษภาคม 06, 2024, 06:53:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hippopo139

เมื่อสมัยเด็กผมตามรุ่นพี่ไปเที่ยวกระหรี่ สมัยนั้นต้องไปตามโรงแรมจะมีคนพากระหรี่มาให้เลือกทีละ 5-6 คน จำได้ว่ามีแยกประเภทเป็นแบบยอมอมควยกับไม่ยอมอมควย แยกไว้ชัดเจน ตางกับสมัยนี้ผมว่าผู้หญิงแทบทุกคนอมควยเป็นหมดตั้งแต่นักเรียนยันป้าแก่ ๆ ตั้งแต่พนักงานระดับล่างจนถึงผู้บริหารผมว่าก่อนเย็ดต้องอมควยก่อน เพื่อนๆคิดว่าการอมควยกันมีมาตั้งแต่สมัยไหนครับ สมัยอยุธยาเขาดูดควยกันไม๊หรือเผยแผ่มาจากไหน

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Shy::

น่าจะมีมาหลายพันปีแล้วครับ อาจจะมีมาตั้งแต่สมัยหินแล้วก็ได้มั้งแต่ไม่มีหลักฐานบันทึกไว้ ที่มีหลักฐานก็ตามรูปแกะสลักของบาบิโลเนียก็น่าจะสี่พันปีแล้วมั้ง ในกามสูตรของอินเดียกับของจีนก็มีกล่าวไว้เป็นพันๆปีแล้ว ในบางศาสนา เช่น ยิว คริสต์ อิสลาม ก็มีบัญญัติไว้เป็นข้อห้าม ก็แสดงว่าน่าจะมีคนเคยทำมาก่อนแล้ว ในพระธรรมวินัยของศาสนาพุทธก็ห้ามพระทำครับ ถ้าทำก็อาบัติปาราชิกเทียบเท่าการเสพเมถุนเลย
  แต่สมัยโบราณที่หลายสังคมเห็นเป็นเรื่องลามก ต้องห้ามทำ คงเพราะควยเป็นอวัยวะที่สกปรกครับ โอกาสติดโรคก็มีมาก ยิ่งปากคนที่ทำให้เป็นแผลด้วย  เพราะสมัยโบราณยังไม่มีน้ำยาฆ่าเชื้อแบบจริงจังเหมือนสมัยใหม่  แล้วยังเป็นการหลั่งน้ำเงี่ยนโดยเปล่าประโยชน์เพราะไม่ทำให้มีลูก  หลายคนที่แอบทำกันก็คือพวกที่เป็นกะเทย เกย์ ครับ แต่เคยมีเรื่องเล่าว่าบางเผ่าสมัยโบราณก็อนุญาตให้ทำกันได้ครับ.

::Cheeky::

จริงๆผมคิดว่ามันน่าจะมาจากสัญชาตญาณตามธรรมชาติ เหมือนตอนที่ผู้ชายเงี่ยนแล้วชักว่าวครับ คืออะไรที่รู้สึกทำให้เสียวควยได้ก็เลยลองทำดูตามสัญชาตญาณครับ  แบบสัตว์หลายชนิดตอนที่มันกำหนัดหลายครั้งมันก็ขึ้นขี่แล้วเอาควยถูหลังถูก้นตัวผู้เหมือนกันจนน้ำควยออกก็มีนะ
    เหมือนตอนครั้งแรกที่ผมชักว่าวครั้งแรกในชีวิตนี่  ผมก็ไม่ได้ใช้มือครับ แต่ใช้วิธีเอาผ้าห่มกับหมอนมากองให้สูงๆแล้วเอาควยสอดเข้าไปในช่องให้ควยเสียดสีกับผ้าบวกกับน้ำหนักที่ทับควยลงมาจนเกิดความเสียวแบบเป็นไปตามสัญชาตญาณโดยอัตโนมัติในใจก็จินตนาการว่ากำลังเย็ดกับน้าสาวตัวเองจนน้ำเงี่ยนแตกเลยครับ
    การโม๊กควยก็น่าจะเกิดจากสัญชาตญาณโดยบังเอิญของคนหลายคนตั้งแต่สมัยโบราณจนอาจจะหาต้นกำเนิดที่แท้จริงไม่ได้นะว่าเริ่มตั้งแต่เมื่อไหร่  แต่ส่วนตัวผมเดานะว่าน่าจะเริ่มจากคู่ขาที่เย็ดกันแบบผิดประเวณีนะ เช่น ผู้หญิงผู้ชายที่แอบเป็นชู้กันเลยกลัวว่าถ้าเย็ดหีกันแล้วจะท้อง เลยใช้วิธีผลัดกันโม๊กควยกับยกซด(เลียหี)ให้กันหรืออาจจะทำท่า "69" กัน  พอให้รู้สึกเสียวได้  หรือพวกกะเทยซึ่งจริงๆก็มีมาหลายพันปีแล้ว อาจจะทำให้ผู้ชายเพื่อสร้างความพึงพอใจได้สะดวกกว่าเย็ดตูดกันที่สมัยโบราณน่าจะทำกันอย่างทุลักทุเลนะ เพราะอุปกรณ์ช่วยเสริมต่างๆ เช่น เควายเจล ก็ยังไม่มี แถมบางสังคมนี่ถ้าโดนจับได้นี่มีโทษถึงประหารชีวิตเลยนะ.

::ChuChu::

ผมก็เป็นคนหนึ่งที่ชอบให้ผู้หญิงโม๊กควยให้ครับ    โดยผมจินตนาการตั้งแต่สมัยดูหนังโป๊ใหม่ๆตอนที่ยังชักว่าวไม่เป็นเลย  ว่าอยากให้ผู้หญิงหลายคนนี่โม๊กควยให้แบบในหนัง ทั้งน้าสาว แม่ อา ป้า ครูที่โรงเรียน คนแถวบ้าน  จนชักว่าวเป็นแล้วก็จินตนาการตอนชักว่าวเป็นประจำว่าก่อนเย็ดหีผู้หญิงต้องโม๊กควยให้ก่อนทุกครั้ง    แต่กว่าจะโดนโม๊กควยจริงๆก็ปาเข้าไปอายุ 28 แล้ว ตอนเที่ยวกะหรี่ครั้งแรก  แต่เป็นแค่การโม๊กโดยสวมถุงยางแค่นั้น และกะหรี่คนต่อๆมาก็ไม่ยอมทำให้ บอกว่าไม่กล้าทำ

::Falling::
  จริงๆตอนสมัยเรียนอยู่ ม.3 ที่ไปเข้าค่ายลูกเสือกับตอนไปเข้าค่าย รด. ก็เคยมีพวกตุ๊ดบางคนนะ ที่มันอาสาโม๊กควยให้คนหลายๆคน  โดยแอบไปทำกันตามมุมมืด ตอนนั้นผมก็สองจิตสองใจนะ ใจหนึ่งก็อยากลองนะว่ามันจะเสียวแค่ไหนแต่อีกใจหนึ่งก็กลัวเพื่อนล้อเหมือนกันที่ให้ตุ๊ดโม๊กควยให้ ก็เลยไม่ได้ลอง  แต่ก็เห็นมีคนแอบเล่ากันว่าก็มีคนลองเป็นสิบยี่สิบคนเลยนะ  แถมบางคนก็ได้เย็ดตูดด้วยแต่พวกนี้ก็ไม่กล้าคุยมากเหมือนกันเพราะใจหนึ่งมันก็คงอายแหละที่เย็ดตุ๊ด

::Fighto::
    แต่กว่าผมจะโดนกะหรี่โม๊กควยให้สดๆ ก็ต้องเที่ยวกะหรี่มาหลายครั้งแล้ว โดยตอนแรกผมบอกให้พี่กะหรี่แกโม๊กให้ก็คิดว่าแกจะโม๊กผ่านถุงยางเหมือนกะหรี่คนอื่น  แต่แกกลับโม๊กสดๆแถมแกดูดเลียให้ทั้งไข่ทั้งโคนเลย  ผมยอมรับว่านอกจากรู้สึกเย็นๆอุ่นๆอย่างบอกไม่ถูกแล้ว ยังรู้สึกเสียวควยมากที่สุดในชีวิตเลย  กะหรี่คนนี้แกบอกว่าจริงๆแกก็ไม่ค่อยโม๊กควยสดๆให้ใครหรอก  แต่แกรู้สึกมันเขี้ยวควยผมอย่างบอกไม่ถูกเลยทำให้  ผมเลยเป็นขาประจำแกอยู่เป็นสิบปีเลยนะ ตั้งแต่แกยังหุ่นดีๆจนตอนหลังแกท้วมๆหน่อย รวมแล้วน่าจะเย็ดกัน 20-30 ครั้งได้
  แล้วหลังจากนั้นเกือบทุกครั้งตอนเที่ยวกะหรี่ ผมก็จะตกลงกับกะหรี่ทุกครั้งว่าต้องโม๊กสดๆให้  บางคนก็ตกลงกันว่าให้โม๊กจนน้ำเงี่ยนแตกคาปากเลย ซึ่งกะหรี่จะทำหน้าเหยเกแล้วบอกว่าน้ำเงี่ยนผมเหม็นคาวมาก 

::ChuChu::

จากประสบการณ์ที่ผมเคยเที่ยวกะหรี่มาหลายสิบคน(ประมาณหกสิบกว่าคน) รวมแล้วหลายร้อยครั้ง กะหรี่ก็ยังคงมี 2 ประเภทใหญ่ๆครับ คือ
 1.กะหรี่แบบมือสมัครเล่นหรือกะหรี่สำออย พวกนี้จะทำเพื่อเงินอย่างเดียวไม่มีอารมณ์ร่วม ส่วนใหญ่จะแค่นอนแบะหีให้เย็ดอย่างเดียว แล้วชอบทำหน้าเซ็งๆบอกให้เรารีบๆเย็ดจะได้ไปรับแขกคนอื่นต่อ ถ้าจะทำอะไรพิเศษ เช่น ดูดนม เลียหี อมควย หรือเย็ดหลายๆท่า พวกนี้จะไม่ยอมให้ทำหรือถ้ายอมทำก็จะเรียกเงินแพงๆแถมทำแบบสักแต่ว่าทำพอเป็นพิธี ช่วงแรกๆที่ผมเที่ยวกะหรี่จะส่วนมากจะเจอแต่กะหรี่พวกนี้ครับ กับ
 2.กะหรี่แบบถึงลูกถึงคนหรือกะหรี่แบบมืออาชีพ คือ กะหรี่ที่ตามใจแขกหรือบางทีไม่ต้องสั่งอะไรแต่ก็ทำให้ถึงอกถึงใจเลย  ทั้งดูดนม อมควยดูดไข่ ยอมให้เราดูดนม เลียหี เย็ดได้หลายท่า บางคนก็ถึงขั้นยอมให้เย็ดตูดด้วย(แต่ต้องเพิ่มเงิน)
  กับอีกพวกคือ พวกแบ่งรับแบ่งสู้ คือ แล้วแต่อารมณ์บางทีก็ยอมทำให้บางทีก็ไม่ยอมทำให้ ขาประจำผมบางคนก็เป็นแบบนี้ครับ บางวันเหมือนอารมณ์เสียเลยไม่ยอมทำให้บางวันก็ยอมทำให้ บางคนพอพาไปเลี้ยงเหล้าเลี้ยงเบียร์หน่อยพอได้อารมณ์ก็ยอมครับ โดยผมเจอมาหมดทุกรูปแบบครับ
    แต่ขาประจำที่เคยเที่ยวมาหลายคนที่ยอมทำให้ผมจะบอกตรงกันว่า  ก่อนมาเป็นกะหรี่ก็ไม่เคยโม๊กควยให้ผัวมาก่อนครับ(ผัวก็ไม่เคยเลียหีให้ บางคนแม้แต่ดูดนมผัวก็ยังไม่เคยทำให้เลย)  แต่เพิ่งมาหัดทำตอนมาเป็นกะหรี่นี่เองโดยมีกะหรี่รุ่นพี่เปิดหนังโป๊ให้ดู  พอลองทำให้แขกแล้ว แขกติดใจทุกคนเลยทำต่อมา แต่บางคนก็เป็นพวกแบ่งรับแบ่งสู้คือแล้วแต่อารมณ์ ถ้าถูกใจหรือเกิดเงี่ยนมากถึงจะยอมทำให้
   แต่ก่อนเที่ยวตอนหลังๆผมจะมีข้อตกลงก่อนทุกครั้ง ว่าถ้าไม่ยอมโม๊กควยให้สดๆผมก็จะไม่เที่ยวถึงบางคนจะเป็นขาประจำที่เคยเที่ยวกันมาเป็น 10-20 ครั้งก็เถอะ เพราะรู้สึกว่าถ้าก่อนเย็ดหีแล้วไม่ได้ดูดนมเลียหีกับโดนโม๊กควยให้แบบสดๆจนรู้สึกถึงความอุ่นผสมความเย็นจากปากกะหรี่ แล้วมันขาดอะไรไปไม่ถึงใจ เหมือนลองจินตนาการว่าดูหนังเอ๊กซ์แล้วไม่มีฉากผู้หญิงโม๊กควยให้ผู้ชาย แต่มาถึงก็เย็ดหีกันเลยเหมือนหนังเอ๊กซ์ไทย ญี่ปุ่น ยุคโบราณบางเรื่องนั่นแหละ มันคงรู้สึกเซ็งชะมัดยาดเลยนะ.

Hippopo139

แนะนำให้ลองไปนวดน้ำมันในสปาครับ พวกหมอสาวใหญ่พวกนี้ลองหว่านล้อมดีๆ ส่วนใหญ่ของขาดมานานไม่ค่อยได้โดนจะมีอารมณ์ร่วมได้ดีครับ