ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 15 ความจริง

เริ่มโดย HatHU, พฤศจิกายน 11, 2018, 02:46:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

myidol

สงสารพระเอก นางเอกโคตรจัญไรเลยครับเรื่องนี้ เกลียดนางเอกยิ่งกว่าชายชู้อ่ะ

winking

เป็นงั้นไปเมตะลืมนพได้จริงหรือว่าจะกลับไปยอมรับบทสวาทที่เร้าร้อน

kpkp

พี่ต้นรีบฝึกฝีมือนะ เดี๋ยวไปอยู่อเมริกา น้องเมจะได้ไม่เหงา
I love Xonly

biggiggog

อ้าว.. นพโดนน็อคกลางอากาศซะงั้น
แล้วต้นจะทำคะแนนตีตื้นได้แค่ไหน
เอาแบบที่น้องบีสอนมาใช้เลย
ขอบคุณมากๆครับ

jabrant

สุดท้าย เมก็ตาสว่างจนได้ นพหนอมาตกม้าตายตอนจบ  ::GiveMe:: ::GiveMe::

kitk4t

สุดท้ายก็โดนหลอก ต้นจะเป็นอย่างไรต่อ

pingak

หวังว่าเรื่องไม่จบหักมุม สุดท้ายไม่มีใครเอาน้องเมน่ะ

darksuper

น้องเมตาสว่างแล้วน่าจะกลับไปสอนต้นต่อ

knight2000

แล้วพี่ต้นจะต้องงงในความเก่งกาจของน้องเม

bakka

ดูทรงแล้ว อ.ต้นได้เมียคนใหม่ซะแล้ว

pinit oatsachan

น้องเมเรียนจบหลักสูตรแล้ว  กลับมาเป็นอาจารย์สอนต้นให้เป็นบ้าง  จะได้อยู่ด้วยกันต่อไป

babimild215

ความจริงก้อคือความจริง. สุดท้ายก้อกลับมาตายรัง

aek2aek2

นี่แหละเขาบอกว่าเรื่องผัวเมียต้องเปิดใจคุยกันว่าต้องการอะไรจะได้ไม่ต้องเสียใจภายหลัง

vergo

ขอบคุณผู้แต่งมากๆครับ เพราะถ้าเมย์เลิกกะต้นจริงๆผมคงสงสารต้นมากๆ ทั้งที่ไม่ได้ผิดอะไรเลย จริงๆแล้วเมย์เสียอีกที่เผลอแอบนอกใจ แต่ยังไงก็อยากให้นพได้รับบทเรียนมั่งครับ

yakyedheemak

นพเอ้ยอุตส่าวางแผนอย่างดีแต่ก็ต้องมาตกม้าตายตอนสุดท้ายย