ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 3 อย่าแหย่มังกร

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 10, 2019, 12:24:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

laluad

therasak

มังกรอาละวาดเมื่อไหร่แม้เทพยดาก็ยำเกรง น่ากลัวมาก

kabyala

ท่านริวเริ่มจะออกอาการเทพพิทักหอยแล้ว ดีครับท่านริวอย่าให้ใครข่มเหงเพศแม่ได้ครับ ขอบคุณครับ

prem aree

พลอยนี่ใช่สาวน้อยในตอนแรกไหม เธอคนนี้ต่าจะเป็นนางเอกแต่เลย

ajpj99

นานแล้วที่ไม่มีเรื่องราวน่าติดตามเช่นนี้ ยอดเยี่ยมครับ

mongk

มาแอบขายยาในถิ่นคนอื่น แค่นี้ก็น่าจะถูกกระทืบแล้ว

Nal

tungbts

ตอนแรกคิดว่าเนื้อเรื่องคงจะไม่น่าติดตาม ที่ไหนได้สนุกมากครับ

DOTO2006

เนื้อเรื่องสนุกน่าติดตามมากครับ 
สงสัยพระเอกทั้งเก่งทั้งหล่อน่าจะจัดหนักแน่นอน

Wannadit Iempan

ริวมีมาดเฉียบจริงๆ สาวๆติดจมหูแน่ๆ ฝีมือขนาดนี้แล้วจะมีใครมาทาบให้ลุ้นบ้างไหม

4555555

นายริวนี่เส้นใหญ่มากแน่ๆ  รู้จักคนในผับหมดเรย

parameter

นายริว หล่อ เก่ง เทพมาก แต่แตกไวไปหน่อย

amorn niemgerd

อมร

moobin1978

ติดตามต่อครับ แนว fusion นั่น หาอ่านต่อเนื่องยาก
เป็น กำลังใจอีก 1 เสียงครับ

baitong haha

เนื้อเรื่องนายริวแบบนี้  เป็นพระเอกหนังจีนเลยครับ  ชอบๆ