ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โสตสยอง ตอน งานล้นคนบาง

เริ่มโดย joker socool, พฤศจิกายน 25, 2018, 05:56:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pichit Ekz Sangkarn

jomza537

จะเจอผีตัวใหม่แล้ว จะเป็นยังไง รอติดตามครับ

xvenomz

โห ผีเรื่องนี้เด็ดอย่างกับมีโดราเอม่อน อยากได้สาวคนไหนจัดได้อย่างใจ ชอบครับ

rungg

มีแฟนเป็นผีอย่างผีน้องเมย์ก้อดีชิแต่คงได้แค่ดิด

pomsohandsome

::YehYeh:: บอกตรงๆผมละชอบแนวกึ่งแฟนตาซีมาก เรื่องนี้ละโดนใจผมเลย

leaneat

air111fox

สยองแบบนี้ก็ดีนะ ทำใจได้ ลึกๆก็ชอบนะ

tong3343

artmanna

มันชักจะน่าอิจฉาขึ้นเรื่อยๆแฮะ เปลี่ยนสาวได้ด้วยอีกตะหาก

facebeer

ผมอยากให้มาเจอกันจริงๆเลย วัดกันไปเลย555

llar

พระเอกเราเปิดฮาเร็มแน่ๆแบบนี้ ตอนละคน  ::DookDig::

Korakot Tawaytibhongs

อึมม อย่างที่บอกในกระทู้ก่อนว่า ได้อ่านเรื่องที่ต่างไปก็สนุก และก็จริงยังงั้นจริงๆ

aekkung

สนุกดีน่ะ​ แต่ผมรู้สึกวางเนื้อเรื่องไม่ค่อยเร้าใจเท่าไหร่​ ไม่ได้ตำหนิน่ะครับ​ รวมๆแล้วชอบครับ

cuffs 112

ชาตินี้เป็นคนจิต แข็งมากเจอขนาดนี้ยังไม่กลัวเลย แต่เจอผีแบบนี้การเป็นโชคดีไปเลย

kapook6336

อย่าบอกนะว่าเมย์เป็นลูกเจ้าของบริษัทที่ชาติทำ