ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักร้อนซ่อนราคะ

เริ่มโดย assasin008, พฤษภาคม 17, 2015, 09:50:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

air111fox

ได้ 2 ลักษณะ ต่างบรรยากาศดีจริง

eaddy48

ขอบคุณครับเนื้อเรื่องดำเนินได้อย่างลงตัวดี

sutep

Saber_Autumn

ขอบคุณครับ เป็นผลงานที่ยังสุดยอดอยู่เช่นเคย มีทั้งฉากเซ็กซ์ซีน ทั้งฉากธรรมดา รวมกันอย่างลงตัวเลย

dikdok

เรื่องนี้แต่งได้สนุกแอบให้ข้อคิดการใช้ชีวิตคู่เล็กน้อย อยากให้แต่งแนวนี้ออกมาอีก ถึงจะเป็นชู้ก็ไม่ผิดเพราะเป็นการแก้ปัญหาเรื่องบนเตียงระหว่างสามีภรรยาได้ดี

Sakdiwichai Ontong

ผลงานคุณภาพจริงๆครับ เสียวถึงใจมากครับ

anant95

ปัจจุบันอาจมีหลายคู่ที่เป็นอย่างนี้จริงด้วยความก้าวหน้าของเทคโนโลยี่ ทำให้ง่ายขึ้นมาก

naja313

memolove123

อ่านแล้วมีอารมณ์มากเลยครับ

abboy

ได้อรรถรส ค่อยๆรู้ใจตัวเอง ค่อยๆกลับมาแก้ไขเรื่องราวในอดีต

Horing

jetdo100

กลมกล่อมดี ไม่เซ็กซีนจัดหวือหว่า ทำให้อินกับตัวละครได้ง่านขึ้น

artbicon

งานเก่าๆ นี่ อ่านกี่รอบก็สนุก เหมือนตัวเราเข้าไปอยู่ในเรื่องเลย

Yuttakan Sriwichaimoon

ยอดเยี่ยมมากๆ เลย ถ้าใครตกในสถานการณ์นั้นคงหาทางแก้ได้ยาก เก่งมากๆ ที่คิดออก น่าติดตามตอนต่อๆ ไปครับ