ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ประสบการณ์​ outdoor​ ครั้งแรกของผมกับแฟน

เริ่มโดย kpl, ตุลาคม 21, 2019, 03:59:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kpl

เล่าถึงการออก outdoor​ กับแฟนครั้งแรกนะคับ.ตอนนั้นคบกันเป็นแฟนประมาณปีที่​ 3.. ตอนนั่นยอมรับว่าผมกับแฟนเย็ดกันทุกวัน​ ถ้าไม่นับวันที่เธอติดไฟแดง.วันหนึ่งอย่างน้อยๆก็​ 2​ รอบ.ตอนแรกๆก็ไม่ได้บอกอะไรเธอหรอก.. เพราะปกติตอนนั้นที่ต้องคอยไปรับส่งเธอจากที่ทำงานซึ่งที่ทำงานเธอออฟฟิสมันก็อยู่ใจกลางเมือง.. รถก็จะติดเป็นธรรมดาโดยเฉพาะตอนเย็นๆ.. ผมก็มีล้วงหีล้วงนมเธอในรถบ้าง(เพราะฟิล์มรถผมค่อนข้างจะมืด.. ล้วงแบบสบายใจ)​จนช่วงหลังๆให้เธอก้มลงดูดควยตินขับรถแต่ดูดไม่ถึงกับแตกคาปากนะครับ.ทำให้อยากแล้วไปต่อกันที่บ้านมันจะได้อารมสุดๆเพราะบางทีทนไม่ไหวก็จัดกันตรงประตูด้านคาชุดทำงานเลย.. จนมีอยู่วันหนึ่งเราสองคนไปธนาคารๆหนึ่ง(ไม่ใช่ธนาคารในห้าง)​ซึ่งห้องน้ำบนห้างนี้จะเป็นห้องน้ำคล้ายๆห้องน้ำรวม.ลองคิดตามนะคับ.. มีทั้งหมด​ 4​ ห้องติดกันมีแค่ป้ายติดที่ประตูว่าห้องน้ำหญิงหรือชายซึ่งไม่มีอะไรกั้นแยกเลย.. ถ้าเดินเข้าไป​ 2​ ห้องแรกจะเป็นห้องน้ำหญิง​ สองห้องข้างในจะเป็นห้องน้ำชาย.ซึ่งวันนั้นแฟนผมเธอแต่งตัวคือกระโปรงทรงเอ(รัดนิดๆ)​เสื้อแขนกุดและมีเสื้อทับข้างนอกดูแล้วควยผมแข็งตลอดเลย.ยิ่งไปเจอพนักงานธนาคารอีก.และผมแพ้เครื่องแบบแบบนี้อยู่ด้วยทำให้ผมเงี่ยนมากๆเลย.ตอนนั่งรอให้พนักงานเรียกชื่ออยู่นั้นผมก็ไลน์บอกแฟนว่า.. ผมเงี่ยนอยากเย็ดเธอ(นั่งอยู่ข้างๆกันนั่นละแต่ไลน์​คุยกัน).. เธอบอกอดใจหน่อยเดี๋ยวค่อยเปิดโรงแรมก็ได้.ตอนนั้นผมก็ตกลง.แตีด้วยนั่งนานและมีพนักงานเดินผ่านไปมายิ่งเห็นก้นเห็นทรวงทรงพวกนางทำให้ผมทนไม่ไหวละ.พอแฟนทำธุระที่เคาเตอร์​เสร็จผมเลยบอกเธอว่าขอเข้าห้องน้ำก่อนและจูงมือเธอไปด้วย​ ผมเลือกห้องที่​3​ไม่ใช่ในสุด(ห้องน้ำชายที่ติดกับห้องน้ำผู้หญิง)​ แฟนผมบอกว่าเดี๋ยวมีคนเห็นหรอก.ผมเลยบอกเธอไปว่าก็อยากสุดๆแล้วลองหาอะไรตื่นเต้นทำกันดูนะแค่ครั้งเดียวรับรองไม่เสียงดัง.ตอนที่พูดนั่นควยผมซึ่งแข็งมากตอนนั้นก็บดถูที่ก้นเธอปากก็ไซร์อยู่ที่คอด้านหลังเธอ(ซึ่งผมกอดเธอด้านหลัง)​มือผมก็บีบคลึงที่หน้าอกเธอ.. จนเธอบอกว่าครั้งเดียวนะ.ผมเลยล้นกระโปรงเธอขึ้นและภอดกางเกงในแฟนลงวางไว้ที่ชักโครกและให้เธอยกขาข้างหนึ่งเหยียบที่ชักโคกไว้และผมก็ก้มลงเลียหีดูดเม็ดหีเธอมือผมก็บีมก้นเธอเธอครางในลำคอสะโพกก็ส่ายตลอด.. ทำได้แป๊บเดียวเธอเสดคาปากผม.ผมเลยให้เธอนั่งที่ชักโคกถอดกางเกงลงเอาควยให้เธอดูด.เพิ่มความเสียวเข้าไปอีกคือห้องข้างๆเหมือนมีคนเข้ามาห้องน้ำหญิง.ผมได้ยินเสียงรูดซิบกระโปรงได้ยินเสียงถอดกระโปรงได้ยินเสียงฉี่ของผู้หญิงยิ่งทำให้ผมจินตนาการคิดถึงหน้าพนักงานธนาคารในนั้น.. แฟนผมเหมือนแกล้งถอดควยออกจากปากมาเลียดูดไข่ผมแทนแล้วเอามือชักควยผมไปด้วยผมแทบจะร้องออกมา​ ยืนแทบไม่อยู่.เลยจับแฟนขึ้นยืนดูดปากแลกลิ้นกันสักพักก็ให้แฟนยืนหันหน้าเข้ากำแพง.จับควยสอดเข้าหีแฟนด้านหลังมือก็บีบนมผ่านเสื้อในเธอ​ กระแทกเข้าออกช้าๆเน้นๆจนเธอต้องเอามือปิดปากตัวเองและเสดคาควยผมอีกรอบเพราะหีเธอต๊อดรัดควยผมแรงมาก.จนผู้หญิงอีกห้องหนึ่งทำธุระเสดและออกไปผมเลยจับแฟนผมมาเล่นท่านั่งกันบนชักโคกให้เธอนั่งโยกผมก็ดูดปากแลกลิ้นกันท่านี้.. จนผมบอกเธอว่าผมจะไม่ไหวแล้วเธอก็กระซิบที่ข้างหูผมว่า.. รอเธอด้วยเธอก็จะเสดอีกรอบแล้ว.เธอโยกแรงและเร็วขึ้นเธอเสดไปก่อนผมนิดเดียวด้วยหีเเฟนผมต๊อดรัดแรงมากผมทนไม่ไหวอีกต่อไปน้ำแตกคาหีเธอคือน้ำล้นหีออกมาเลอะขาเธอเลยตอนแฟนลุกขึ้นจากควยผม.. และผมก็ให้แฟนเดินออกไปก่อนไปรอที่รถ.โดยให้เธอออกไปโดยที่ไม่ใส่กางเกงในส่วนกางเกงในแฟนซึ่งมีน้ำหีเธอเปื้อนอยู่ด้วยผมวางไว้ที่ฝาชักโคกนั้นและเขียนกระดาษโน๊ตวางไว้ว่า.. ของแฟนผมเพิ่งเย็ดกันมาเมื่อกี้... เผื่อหนุ่มแบ้งแถวนั่นเข้าไปเจอก่อนแม่บ้าน.. อิอิ.. (ก่อนจะเข้าไปผมพยายามดูแล้วละว่าไม่มีกล้องจับอยู่แถวนั้น).. และผมก็ตามแฟนลงมาทิ้งระยะประมาณ​ 5​ นาทีได้​ พอมาถึงรถแฟนบอกว่ารู้สึกมีคนมองก้นเธอ.ตั้งแต่​ รปภ.พนักงานผู้ชายที่ยืนสูบบุหรี่อยู่ตรงลานจอดรถ.. เธอบอกเธอเขินและรู้สึกเสียวๆน้ำหีมันไหล.. ต้องรีบเดินเพราะกลัวน้ำมันจะไหลลงมาที่ขา.เพราะไม่ได้ใส่​ กกน... แต่ผมว่าคงเพราะหุ่นแฟนผมมันดึงดูดสายตาอยู่แล้วด้วยละและกระโปรงที่เธอใส่มาวันนี้ค่อนข้างรัดเข้ารูปด้วยแฝปกติรัดขนาดนี้ต้องเห็นรอยขอบกางเกงในบ้างละแต่นี่เธอเรียบไม่มีขอบอะไรเลยคนที่เห็นต้องคิดว่าเธอไม่ใส่กางเกงในแน่ๆ.. แต่ที่แน่ๆธนาคารสาขานั้นผมกับแฟนก็ไม่ได้ไปอีกเลย.. ซึ่งครั้งนั้นคือจุดเริ่มต้นและก็มีครั้งต่อๆมาอีกหลายครั้งหลายสถานที่.. แล้วผมจะมาเล่าที่เด็ดๆและแฟนกับผมประทับใจให้ฟังอีก.. ต่ออีกนิดหนึ่งซึ่งวันนั้นผมกับแฟนก็กลับไม่ถึงบ้าน.. ซึ่งแฟนขอให้เปิดโรงแรมและผมกับเธอเย็ดกันต่อจนถึงเช้า..

johnywalker

กล้องวงจรปิดในห้องน้ำไม่มีหรอก แต่หน้าห้องน้ำคงมี ถ้าพนักงานธนาคารไปดูก็จะรู้ว่าใครเข้าห้องน้ำบ้าง คงจะขายขี้หน้าแน่นอน

kpl