ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณหมอที่รัก cop

เริ่มโดย แดนชัย สนธยา, มกราคม 05, 2022, 08:40:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แดนชัย สนธยา

ผมเป็นผู้ช่วยคุณหมอที่โรงพยาบาลแห่งหนึ่ง ชีวิตเป็นไปอย่างเรียบง่ายเช้าตื่นมาไปทำงานเย็นเลิกงานกลับบ้านกินข้าวนอน

เป็นวัฏจักรของผมอย่างนี้ทุกวันครับ จนมาวันนึงคุณหมอเข้ามาใหม่คนนึงเธอสวยมาก ดูภูมิฐาน แถมยังเก่งอีกต่างหาก ผมแอบชื่นชมเธออยู่ข้างๆ จนผมแอบไปรู้มาว่าเธอยังไม่มีแฟน ผมรู้สึกดีใจมาก แต่ก็มีคุณหมอคนอื่นๆมาจีบเธออยู่ แต่เธอก็ไม่ได้คิดอะไรเป็นพิเศษ ผมคอยช่วยเหลือเธอทุกอย่างจนเธอเอ่ยปากขอบคุณผมอยู่หลายครั้ง

มีเคสนึงที่คุณหมอรับเข้ามาแล้วญาติโวยวายหนักมาก จะเข้ามาทำร้ายคุณหมอ ผมต้องเข้าไปกันเธอออก หลังจากนั้นเธอก็เข้ามาขอบคุณผมใหญ่ จนเคสนั้นต้องยกให้หมอท่านอื่นไปดูแทน ผมคอยช่วยเธอจนเธอไว้วางใจให้ผมเป็นผู้ช่วยเธอเต็มตัว จนมาวันนึงมีเคสด่วนเข้ามาเป็นชายที่หัวใจหยุดเต้นคุณหมอสั่งผมปั๊มหัวใจผู้ป่วย ผมก็ทำอย่างเต็มที่ จนผมแทบจะหมดแรงคุณหมอก็เปลี่ยนมาปั๊มหัวใจแทน

ผมได้กลิ่นตัวหอมอ่อนๆของคุณหมอแล้วผมแทบอยากเป็นคนไข้แทนเลยครับ กลิ่นตัวเธอหอมมากๆ แล้วคนไข้ก็กลับมา แล้วใส่เครื่องช่วยหายใจเรียบร้อย ตอนนี้คุณหมอเธอหอบเพราะความเหนื่อย เธอเลยขอตัวไปพัก จากนั้นผมก็ดูคนไข้จนทุกอย่างปรกติดีแล้วเลยขอตัวไปพักบ้าง ปล่อยให้พยาบาลหน้าวอร์ดมาดูแลแทน ผมกลับมาที่ห้องพักคุณหมอ เห็นคุณหมอนั่งหอบ แต่เธอดีใจมากที่ช่วยคนไข้ให้รอดชีวิตไปได้อีกราย

เธอขอบคุณผมพร้อมยิ้มให้ ผมใจแทบจะละลายตรงหน้าคุณหมอเสียให้ได้ แล้วเธอก็เข้ามากอดผมผมคิดว่าเธอคงมีใจให้ผม ผมเลยหอมแก้มเธอไปทีนึงด้วยความหมั่นเขี้ยว เธอมองหน้าผมอย่างโมโหแล้วตบหน้าผมอย่างแรง ผมเลยโมโหเข้าล็อคตัวเธอแล้วบดจูบปากเธอ

เธอพยายามดิ้นหนี แต่มีเหรอที่ผู้หญิงจะสู้แรงผู้ชายได้

ผมปลุกปล้ำเธออยู่นาน จนสุดท้ายเสื้อผ้าเราสองคนหายไปไหนแล้วก็ไม่รู้ รู้สึกตัวอีกทีเราก็แก้ผ้าล่อนจ้อนกันแล้ว ผมดูดนมเธอจนเธออ่อนแรง ปล่อยให้ผมทำตามอำเภอใจ จนผมไล่ลิ้นลงมาที่หอยเธอ เธอกัดฟันครางเบาๆ ผมตวัดรัวลิ้นพร้อมเขี่ยเม็ดแตดของเธอจนเธอต้องกัดฟันครางออกมาเพราะกลัวจะมีใครได้ยิน

ผมทั้งแยงรูเธออีกทั้งรัวลิ้นอยู่นานจนเธอตัวเกร็ง บอกจะเสร็จแล้ว อย่าหยุดนะ จนเธอเสร็จคาปากผม ผมไม่รอช้าสอดใส่น้องชายผมตามเข้าไป คุณหมอทำท่าจะยกก้นหนีแต่ผมเขี่ยเม็ดแตดเธอจนเธอเสียว ผมเลยแทงทีเดียวมิดด้าม คุณหมอเธอร้องออกมาด้วยความเสียว ผมซอยเอวสั้นบ้างยาวบ้าง ดูเธอมีความสุขมากเหมือนเธออัดอั้นมานาน

ผมจับเอวเธอซอยอย่างเมามัน อยู่พักใหญ่ผมก็จับเธอหันหลังแล้วนอนราบไปกับเตียงตรวจ ส่วนผมลงมายืนพื้นข้างล่างโดยที่ครึ่งตัวบนเธอนอนอยู่บนเตียง ผมค่อยๆสอดใส่น้องชายเข้าไปจนมิดแล้วจับเอวเธอซอยแบบซ้ายบ้างขวาบ้าง เรียกได้ว่าควงสว่านกันเลย คุณหมอร้องครางเบาๆอย่างกลัวคนอื่นได้ยิน ผมจับเอวเธอเด้าอย่างแรง ซอยถี่ยิบจนหอยเธอตอดท่อนเอ็นผมเหมือนกับว่าเสร็จแล้ว

ผมเลยเร่งตามคุณหมอ กลัวว่าจะไม่ทันเลยซอยถี่ๆจนเสร็จตามคุณหมอ แล้วผมก็ฟุบลงไปที่หลังเธอด้วยความเหนื่อยอ่อน เธอหันหน้ามาตบผมอีกสองทีแล้วบอกทำแบบนี้ทำไม จนเธอจะเอื้อมมือมาตบครั้งที่สาม ผมจับมือเธอทันแล้วบอกเพราะผมแอบรักคุณหมอไงครับ แต่มันผิดกฏโรงพยาบาลเรานะ

คุณหมอบอก ผมว่า แล้วคุณหมอจะให้ผมทำยังไง ที่ทุกวันนี้ผมพยายามช่วยคุณหมออย่างเต็มที่ก็เพราะไม่อยากให้คุณหมอเหนื่อย เพราะผมแอบรักคุณหมอตั้งแต่เจอคุณหมอวันแรกแล้ว เธออายเล็กน้อย แล้วเราก็ตกลงกันว่าเรื่องนี้เราจะไม่บอกให้ใครรู้ทั้งนั้น จากนั้นผ.อ.ก็รู้เรื่องของเราว่าเราแอบเป็นแฟนกัน ผ.อ.ท่านถามว่าจะออกเองหรือให้ผมไล่ออก พวกเราตอบว่าขอลาออกเองครับ ทุกวันนี้เราก็ย้ายมาอยู่ด้วยกันแล้ว แต่ทำงานคนละที่กัน เลยไม่มีปัญหาอะไรครับ