ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Dark NTR Story ตอน ควายตัวหนึ่ง

เริ่มโดย Koog Google, กุมภาพันธ์ 28, 2021, 04:12:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เจริญ รุ่งเรือง

อย่าบอกนะว่าไม่ใช่ลูกหมออ่ะ น่าสงสารจริงๆเลย
แต่ชอบเรื่องแนวนี้มาก ครับ ขอบคุณและจะติดตามครับ

limousinedk

dark NTR ของจริง 5ปีไม่รู้ตัวเลย สงสัยได้เลี้ยงลูกคนอื่นด้วยนะเนี่ย

Heero

อ่านล่ะปวดตับแทนหมอ แต่ก็สนุกดีคับ
ว่าแต่สงสัยไม่ใช่ลูกหมอแน่ๆเลย

Forneus

ไม่รู้ใช่ลูกหมอไหม สงสัยไม่น่าจะใช่

makcloud44

เพราะรักเลยทำให้เจมส์เป็นคนพิการ ตามัว หูอื้อ

yoyo251230

kuchaikuchai

Gopgo

adios2nd

lindor

อ่านแล้วสงสารหมอนะ แต่ที่ว่าเพิ่งระแคะระคายนี่ก็นานไป ไม่รู้จะเจออะไรบ้างเนี่ย

วรวุช พุทธสมาน

แนวใหม่หรอครับ? เป็นตอนสั้นๆ ยังไงติดตามเหมือนเดิมครับ  ::Bloody::

hara

ผัวเลี้ยงลูกส่วนเมียเลี้ยงชู้แน่นอน

botsmans

ไอ้หมอมึงพลาดของดีแล้ว 55 สงสัยมึงเลี้ยงลูกคนอื่นฟรีแน่

Omegaeiei