ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชีวิตคู่ (NTR)

เริ่มโดย Koog Google, มกราคม 12, 2024, 03:48:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boranman01

XQ

หายไปนานกลับมาพร้อมกับแนวเรื่องntr  ผัวมาแอบดูกะเซอไพสุดท้ายดันเป็นเมียทำให้ตะลึง

hattewa00

แล้วก็เข้าใจเลือกที่แอบซะด้วยสิ ว้าวุ่นเลย

Devil-Loli

อ่านตอน 3 แล้วมาอ่านตอน 1 นี่แอบงงหน่อยๆเลยครับตอนแรก เลยรู้ว่าเรื่องเดียวกันแต่คนละมุมมอง

wim720

watchaa

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

เห็นชื่อคนเขียนแล้วต้องกดทันทีครับ ชื่อนี้การันตีคุณภาพครับ ;)

Orcus

อยากจะเซอร์ไพรส์แฟน เจอแฟนเซอร์พรส์กลับ พูดไม่ออกเลยนะ

PB

ไม่ได้เข้ามาในห้องคนเดียวแน่ๆ

raffaella

naw

ภรรยา แอบเล่นชู้ ข้างห้องสามี

Kedyee

เจอเซอร์ไพรส์กว่าเข้าไป

wgis

ลุ้นตั้งแต่ต้นเรื่องเลย

leopoldi

สงสัยคุณภรรยาอิ่มแล้ว ผัวเลยอด

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ จะเจอไรหนอ เมื่อจะเซอร์ไพรส์เมียครับ

มดแดงตะกายตึก

เมียต้องมากับหนุ่มไปแน่เลย