ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทางเดินที่เลือก (พิเศษ)

เริ่มโดย twintower, มกราคม 09, 2017, 01:22:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tacklove

กว่าจะมีความสุขได้เนาะ ยากลำบากเสียจริง

durocman

มันควรจะจบแบบนี้ครับ เป็นพระคุณมากที่ท่านไรต์ ยังปรานีไม่ทำร้ายรีดเดอร์ทั้งหลาย

kodzilla

สุดยอดครับ ขอบคุณมากๆที่ดูแลหัวใจของแฟนๆทั้งหลาย

nithiwit sakfun

มาเร็วเกินความคาดหมายเลย ถึงจะเป็นเรื่องสั้นแค่สามตอนแต่คุณภาพคับแก้ว
จริงๆครับ ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆและจะติดตามผลงานของท่านต่อไปครับ
   ขอบคุณครับ

Pongsathorn Weerahong

ขอบคุณครับ อ่านแล้วอมยิ้มไป  อดีตเราแก้ไขอะไรไม่ได้ อนาคตสิ เรามีสิทธิ์เลือกอนาคตที่ดีได้

darkdd1999

จบเกือบเศร้า ดีว่าแต่งต่อ ไม่งั้นร้องไห้แน่ๆ แต่ฉากอีโรติคน้อยไปหน่อย 5555

twintower

darkdd1999  ก็บอกตั้งแต่ต้นแล้วนี่ครับว่าไม่ค่อยมีฉากนี้เท่าไหร่

kalampee

ปมต่างๆ ก็คลี่คลายลง สองหัวใจก็เปิดให้กัน จบแบบมีความสุขจริงๆ ครับ

fantastica

ตอนนี้จบสวยแบบที่ทุกคนต้องการ แต่ผมว่าไฮไลท์เรื่องนี้คือเรียกน้ำตาคนอ่านจากตอนที่แล้ว

biochem

จบแบบนี้ได้ ฟินละครับ นึกว่าจะทำบ่อน้ำตาแตกอีก

ขอบคุณมากๆ เลยครับ

devilzoa

แหมออกมาอีกตอนดีจริงๆครับขอบคุณที่แต่งมาให้ได้อ่านครับ

chatjane4234

ต้องจบแบบนี้ซิครับ แบบที่แฟนคลับต้องการ ขอบคุณครับที่กลับมาแต่งต่อตามคำเรียกร้อง

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

happy ending

สุดยอดผลงานอีก1เรื่องเลยครับ

therasak

น้ำตาลเรียกพี่เลย มีความสุขกับทุก ๆ คนในเรื่องไปด้วย ::Thankyou::

lunla

::Shy:: แหมรอประโยคท้ายประโยคเดียวเลยครับ คืนนี้ได้ฝันหวานเลย