ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Akatsuki Myuuto] Natsumitsu x Harem Ch.3 [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, สิงหาคม 05, 2019, 07:43:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

natthapon.sinsadee

elviswhat

ตอนเช้าก็โดนพี่สาวจัดเต็มไปหนึ่งชุดตอนดึกก็โดนน้องสาวมาสูบพลังแบบมาราธอนอีกทั้งคืนจะไหวไหมนิแบบนี้ แล้วยังจะมาบ่อยขึ้นบ่อยขึ้นกว่าเดิมอีกนะดูจากท่าทางแบบนี้

akasaboy

ใกล้ล่ะแบบนี้ ใกล้ตายแน่ ๆ ทั้งกลางวันกลางคืน ไม่น่ารอด
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

jahi

ผมควรตกใจเรื่องไหนดีระหว่าง"ยูกิ"ที่ทนโดนโม็กได้ 3 ชั่วโมง กับ"คานะ"ที่ทนดูดไปได้ 3 ชั่วโมง ไม่เมื่อยกันใช่ใหม  ::DookDig::

Hawaalaew

โชคดีจนน่ากลัวเลยแฮะตอนกลางคืนโดนลักหลับสูบไปไม่รู้กี่น้ำ ตอนกลางวันโดนสาวๆชวนซั่มอีก ชีวิตจริงนี่แห้งตายพอดี

siwapol55

โดนลักหลับขนาดนั้น ไม่แห้งตายก่อนหลอ
ขอบคุณมากครับ

Exllector

เจอแม่สาวขี้อายเข้าไปถึงกับทนไม่ไหวเลย

TikKo1

รุ่นพี่ยังอุตส่าโผล่มาตอนคานะจังอีกนะ

oakvanilla

พระเอกเราคงไม่ได้หลับไม่ได้นอนกันแล้วละ ถ้าจะมาทุกคืนขนาดนี้ แต่ชอบตอนแอบทำกันในห้องครัวนะตื่นเต้นดี

mspeed

น้องคานะจังชอบย่องมาเฉพาะกลางคืนเหรอเนี่ย สงสัยยังอายอยู่น่ะสิ