ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เฮ้ย ยืมตังค์ พันนึง เดะ !!?, ลองแต่งดูครับ by sinnano

เริ่มโดย sinnano, พฤศจิกายน 01, 2009, 01:11:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sinnano

แก้ไขล่าสุด sinnano เมื่อ 2009-11-1 13:18

เรื่องมันเกิดขึ้นในวันศุกร์  ตอนนั้นเวลาก็โพล้เพล้ มีแสงนีออนสว่างสลัวๆครับ

ผมกำลังยืนคอยรถสองแถวอยู่ที่ ป้ายรถประจำทาง ในมหา'ลัย ผมจะกลับบ้านที่ต่างจังหวัด
ปรากฎว่า มีนักศึกษาหญิงคนนึง ยืนกระสับกระส่ายไปมา ผมไม่ทราบหรอกว่า เธอหัวเสียเรื่องอะไร...
ตอนนั้นผม คิดในใจว่า เธอคงไม่มีตังค์ขึ้นรถสองแถวแน่เลย เพื่อป้องกันไม่ให้นักศึกษาคนดังกล่าวยืมตังค์
ผมจึงถอยห่างออกมาจากเธอ...
จนแล้วจนรอด...สักพัก...
เธอก็หันมาพูดกับผมว่า...พี่คะ พี่คอยรถไปหอชายรึเปล่าคะ?
ผมตอบว่า...เปล่าครับ ผมจะกลับบ้านในเมือง ครับ

เธอจึงถามต่อว่า ... เรอะคะ? พี่คะ พี่เรียน คณะ อะไรคะ?
ผมตอบว่า...คณะวิศวะ ครับ ...
เธอพูดต่อว่า...อุ๊ย..คณะเดียวกับแฟนหนูเลย...
ผมพูดต่อว่า...เหรอครับ? ... แล้วแฟนน้องชื่ออะไรละครับ?
เธอตอบว่า....ชื่อ สิน ค่ะ...  

....งงสิครับ ก็นั่นมันชื่อผม..
ผมจึงคิดในใจว่า ตัวเองไปมีแฟนโดยไม่รู้จักหน้าค่าตากันแบบนี้ตั้งแต่เมื่อไร
hi5, msn, chat ก็ไม่ได้เล่นจริงจัง

ผมจึงถามต่อว่า...น้องจะมาหามันเรื่องอะไรเหรอครับ?..  
ผมแกล้งทำเนียลไม่เฉลย..เพื่อดูสิว่าเธอมีแผนอะไร
เธอตอบว่า...อ๋อ...จะมาหาเฉยๆนี่ละ...แฟนกัน มาหากัน ผิดรึไง?...  
น่าน~ เธอเริ่มปล่อยไก่ละ ผมไม่รอช้าแล้ว บ้านเบิ่น อะไรไม่สนแล้ว...
ผมพูดต่อทันทีว่า ... ให้พี่พาไปหาไหม มันเป็น รูมเมด พี่เองแหละ...
ผมคิดในใจว่า...กูจะปี้แม้งให้หนำใจเลย...เสือกทำเนียนเป็นแฟนกูดีนัก...
เธอคิดนิดนึงแล้วตอบว่า... ได้ค่ะ....  
หลังจากนั้น ผมก็พาเธอไปห้องพักของผม...เพื่อนๆผมมันกลับบ้านหมด เพราะมันเป็นวันศุกร์
เมื่อถึงหอพัก...
ผมเปิดตู้เย็น เอาน้ำให้เธอดื่ม แล้วถามเธอว่า....มาหาผมมีธุระอะไร?...
เธอหันขวับมาอย่างรวดเร็ว...มองผม งงๆ ตั้งแต่หัว จรด เท้า....
แล้วพูดว่า..พี่นะเรอะ สิน ...ทำไมหน้าตาไม่เหมือนรูปที่ส่งไปเลยละ...?
ผมจึงบอกเธอว่า...ผมไม่เคยส่งรูปตัวเองให้ใครดู...
เธอจึงหยิบมือถือ พร้อมยื่นภาพในนั้นให้ดู...ผมถึงบางอ้อทันทีครับ
เพราะรูปนั้นมันรูป ไอ้จิต เพื่อนผมครับ
ฉายามันคือ ไอ้รูปหล่อ สูง 187 cm หุ่นนายแบบ แต่เหน่อ สุพรรณ ครับ
ผมแกล้งยื่นหน้าเข้าไปดูใกล้ๆ ทำให้ใบหน้าของผมมันเฉียดแก้มเธอนิดนึง...
เธอสดุ้ง และ ถอยห่าง ... แต่มันช้าไปแล้ว...ผมโอบไหล่เธอเข้ามา ไม่รอช้าแล้วครับ
ผมกระชากเสื้อนักศึกษาเธอออก ... เผยให้เห็นยกทรงสีชมภูเข้ม...
ผมไม่รอช้าที่จะระดมจูบลงไปที่แก้มและซอกคอของเธอ...(ผมไม่กล้าจูปปากเธอครับ กลัวเธอกัด)
เธอย่อมขัดขืนเป็นธรรมดาครับ...ถ้าเป็นเมื่อก่อนผมคงไม่กล้าที่จะทำกับเธอ
แต่หลังจากอ่านเรื่องเสียวที่ xonly-fever ทำให้ผมทราบว่า....

ในเวลาใกล้ร่วมสังวาสกับอิสตรีเช่นนี้...
อย่า ของเธอ คือ อย่าช้า
ไม่ ของเธอ คือ ไม่ใช่ตรงนั้น
หยุด ของเธอ คือ หยุดเล้าโลม ให้สอดใส่ได้แล้ว
อย่าแตกใน ของเธอ คือ เธอจะกลืนมันลงไปในคอ จึงไม่ให้แตกในใส่รูหี...

เธอร้องว่า...หยุดไอ้บ้า....ผมจึง...ปิ๊งขึ้นมาด้วยสติปัญญาอันปราดเปรื่องของผมว่า...
อ๋อ แสดงว่า มึงจะให้กูเสียบเลยใช่ไหม๊?....อิสัส
แต่ให้ตายสิ...ควยผมตอนนั้นมันยังไม่แข็งเต็มที่เลย~....

เรื่องอะไรจะหยุดละ....ผมจัดการดันยกทรงเธอขึ้นไปจนถึงยอดอก ...หลังจากนั้น
ปทุมถันอันตูมตั้งของเธอ ก็เผยออกมา ยอดปทุมของเธอชมภูอมสีเนื้อ...อ๊า~....น่าอมโลมเลียมาก...
ว่าแล้วก็ไม่รอช้า ผมจัดการละเลงลิ้นลงบนนั้นทันทีครับ
โอว...เธอยังไม่หยุดร่ำร้องด่าทอผม
ผมจึงกระชากยกทรงตัวนั้นเอาไปอุดปากเธอ
และผมก็เลื่อนริมฝีปากไปกระซิบข้างหูเธอว่า...  
"เธอจะได้ประสบการณ์สุดยอด... ก่อนจากไป...
ทำไมนะเหรอ~...ก็เธอน่ะ..มันร่าน มาหาผู้ชายถึงที่...ซ้ำยังตามผู้ชายแปลกหน้ามาจนถึงหอ....ฯลฯ "
ในขณะที่ผมพูดอยู่นั้น เธอทำหน้า งงๆ และ จ้องผมเขม็ง สั่นงกๆ  น้ำมูกน้ำตาทะลักล้นออกมาเอ่อทั้งใบหน้า...
ผมไม่สนหรอก มือของผมยังไม่หยุด จากนั้นผมละมือจากหน้าอกเธอ
แล้วเลื่อนลงไปเรื่อยตามร่องกล้ามเนื้อ ที่ราบท้องของเธอ..
เมื่อถึงสะดือ ผมก็แหย่นิ้วมือ เข้าไปในกระโปรง...จนกระทั้งใกล้ถึงหัวหน่าว...
ผมหยุดมือและถามเธอว่า... ยังจะขัดขืนอีกไหม?

เธอร้อง อื้อๆๆๆ
ผมชอบเสียงร้องนั้นจริงๆ....ผมเริ่มจัดการจับตัวเธอหกคะเมนขึ้น...
ทำให้บั้นท้ายเธอชี้ขึ้นฟ้า และหัวทิ่มลงไป...
ผมหยิบแล็กซีน ติดสันปกรายงานขึ้นมาจากโต๊ะหนังสือ,,,
แล้วพันมือทั้งสองข้างเข้ากับขาของเธอ
แล้วผมก็ค่อยๆถลกกระโปรงลงไปทางหน้าอกของเธอ...เผยให้เห็นว่า...เธอสวมกางเกงชั้นในสี ชมภูอ่อน ลายหมีน้อย...

ผมชะงัก กึก...หมดอารมณ์ครับ....หรือว่าเธอไร้เดียงสาว๊ะ!!?
จากนั้นความคิดผมมันก็พรั่งพรู ออกมาว่า ...
...ถ้าเราทำกับเธออย่างนี้...เธอเสียใจฆ้าตัวตาย เราคงมีบาปมหันต์แน่ๆ...
จากนั้น....ผมก็ขอโทษเธอ และแก้พัธนาการให้เธอ เมื่อเธอนั่งได้ตามปกติแล้ว เธอก็หยุดร้องไห้..แต่ยังสะอื้น

เมื่อเป็นเช่นนั้น....
ผมจึงพูดกับเธอว่า... เป็นแฟนกันนะ?...เธอเงียบไปพักนึง...

แล้วพูดว่า....ทำต่อหรือไม่ต่อ ก็ 2000  คนชื่อจิต จ้างมา...เพื่อให้พี่สละเพศพรหมจรรย์...จ่ายให้แล้ว 1000 นึง
อีก 1000 เขาให้มาเอากับพี่..,,,ตรู๊ดดดๆตรู๊ดดดๆตรู๊ดดดๆตรู๊ดดดๆตรู๊ดดดๆตรู๊ดดดๆ...เสียงโทรศัพท์ดังขึ้น...
อื้อ~...(-_-)''....พี่รับโทรศัพท์ก่อนนะ....!แกร็ก!...ไอ้เพื่อนเวร ..กูไม่มีตังค์...มึงเอาตังค์มาให้กูยืมพันนึงสิ.......อิอิอิอิ

โดย sinnano

kabyala

เล่นแผลงๆแบบนี้มีหวังติดคุกหัวโม้งครับ นั้นเกิดน้องเขามาหาเพื่อนจริงๆซวยเลยนะครับ @_^ ขอบคุณมากครับ

mrt006

chaiann1001

johnywalker

bigbuff