ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 59 : ตาเฒ่ายอดนักรัก Pt3

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 31, 2018, 07:31:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ในบรรดาเมียทั้ง 6 คน คุณ "ไม่ชอบ/เกลียด" เมียคนไหนของลุงพลมากที่สุดครับ

ใบเฟิร์น
65 (12.8%)
โดนัท
33 (6.5%)
พิมมี่
35 (6.9%)
นาถ
23 (4.5%)
หมอพลอย
29 (5.7%)
ยัยอุ๊
322 (63.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 507

Ronin21

รออ่านตอนหน้าไม่ไหวแล้วครับ ลุงพลจอมพลังจัดหนักจริงๆ ครับ

jaster ja

พิมมี่นี่แหละน่าจะทันลุงที่สุดแหละครับแต่ก็น่าจะแพ้ลุงไปแบบเฉียดฉิวอะครับ 555ขอบคุณมากครับ

neung_cm

asiakook

โวตใบเฟิร์นจิ เป็นเมียแล้วยังเอนไปเอียงมา ทำให้มนุษย์ลุงต้องกินโดนัททำใจเลยเห็นมะ อิอิ ขอบคุณครับ

ปล.ตอน3-2ยิงนำ4-2 ไม่น่าจะใช่น่าจะเป็น 4-3 เพราะแลกกันคนละน้ำ ส่วนยกสุดท้าย ถือว่ามนุษย์ลุงยิงเข้าประตูตัวเอง พิมไม่ได้แตกด้วย สรุป 4-4 โดนพิ่มมี่FCเก๋าพอพลิกเสมอ สมเป็นแมตช์กระชับมิตร

exitway

เรื่องนี้จะไม่ลุกลามถ้าหมอพลอยทำตัวเป็นผู้ใหญ่ ตัวละครนี้คือสาเหตุหนึ่งให้เกิดเหตุการณ์ต่อเนื่องไปถึงภาคสองเลยทีเดียว ส่วนอุ๊ที่คนเกลียดเพราะนิสัยแบบนี้มีให้เห็นในโลกแห่ความเป็นจริงเยอะ

kamenraider

ลุงพลแกเปลี่ยนร่างได้หรืองัย จัดหนักจัดเต็มตลอด

matilda

ติดตามมาตลอด แต่ไม่ค่อยได้ตอบเพราะกลัวจะไปพิมพ์อะไรผิดอีกโดยไม่ได้ตั้งใจ กลับมาคราวนี้คงถูกใจที่สุดตอนที่น้อง อุ๊ โดนลุงพลสอนเสียว ปากดีนักโดนลุงพลเข้าไปจะไปเปลี่ยนไปขนาดไหนหนอ รอลุ้นครับ

M_ne

::WooWoo::อิจฉาตาลุงพล ได้สาวๆๆเพียบเลย อึดทนจริง

counterspell

procha

แน่นอนลอยลำมาก้อต้องน้องอุ๊ ส่วนคนที่สองของผม ให้น้องโดนัทนะครับ เพราะ มีนิสัยคล้าย ปากกับใจไม่ตรงกัน แถมนิสัยออกหยาบ ไปนิด แต่ติดใจ ลีลาลุงพลของเรา  ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

jax116

chairat04

น่าจะมีช่องไม่เกลียดใครเลยด้วยเพราะตอนนี้อาจไม่ชอบต่อไปแต่อยากจัดให้หายซ่าเฉยๆ ขอบคุณครับ

somsili

ใครจะ ชนะ เสมอ 2 - 2 ลุงรีบจัดด่วน ครับจัดยาวไป เลย4 ดอก