ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.9 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 03, 2021, 05:25:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hunterkung

อีงโดนอะไรหว่า​ ตายเลยไหมหนอ

JabaWoCK

เกลี่ยเนื้อเรื่องกับฉากเซ็กได้ดี เนื้อเรื่องเดินใวดีด้วย อยากให้เป็นเรื่องยาวจัง 

donki

นึกว่าจะไม่รอดแล้วอิง อ่านไปอ่านมา ถ้าเป็นอิงกับอาร์ทพอรับได้ครับ แต่พอถ้าเป็นคนอื่นรู้สึกรับไม่ได้ซะงั้นครับไรท์

Ttum1188

ผมชักเริ่มไม่แน่ใจกับสตีฟเท่าไหร่ น่าจะมีอะไรลึกลับกว่านี้

Olival

เห็นด้วยที่อีฟเป็นตัวละครที่ดูน่าผูกพันกับต่อมากที่สุด อาจจะเป็นเพราะ มีพลังเหมือนกันด้วยมั้ง

suratad

น้องอีฟอารมณ์ค้างหรือป่าว ถ้าใช่โดนนายต่อแน่ๆ

Tik K.

พลังของสตีฟแรงขนาดในเนีย ถึงกับต้องปั๊มหัวใจกันเลย

awaygama

Lucky Naruk

หยองต้องมารับแทนนะคนรวยก็รอดตามระเบียบ

icanfly

เฉลยได้น่าสงสัยมากครับ 555
โดนปั่นหัวกันทุกคนงานนี้

Rrrrop

สตีฟนี่ น่าจะมีพลังเหมือนกันนะ เอ็กซ์เม็นชัดๆ

Nitty

::Foo::รอดอย่างหวุดหวิดเลยอิง

elelle

เดาไว้เหมือนกันว่า ข้อความน่าจะมาจากฝั่งตรงข้ามสตีฟ แต่อีฟน่าจะโดนหลอกเหมือนกับต่อ

jukjik

tantawanjames

พลังของพระเอกคงพัฒนาได้อีกไกลแน่ๆครับจากบท แต่ผมเดาว่าอาจจะถูกสตีฟหลอกใช้ก็เป็นได้เพราะเค้าไม่ค่อยบอกรายละเอียดอะไร