ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shimanto Shisakugata] My Slave Soma-san ทาสรักโซมะจัง [แปลไทย By (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 23, 2019, 12:26:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nuttabank

เพื่อนเอ็งไม่ได้ดูอย่างเดียวแล้ว มันถ่ายคลิปด้วยล่ะเห้ย

enozerzz .

ถ้าจะรู้เห็นกันทั้งห้องขนาดนี้จะไม่โดนทั้งห้องเลยรึ

ชอบเค้า แต่ซึนขนาดนี้คงติดใจไปแล้ววขนาดนี้

Nattawut Huyagon

Gunitle

เรื่องนี้มันคล้ายกับที่พระเอกเป็นผู้มีอิทธิพลทำอะไรกับคนในรรก็ได้ อันนี้ก็คงคล้ายๆกัน ผมว่าไม่ใช่น้องโซมะซึนอย่างเดียวหรอกมันต้องต้องมีเงี่ยนงำ5555 ขออ่านตอนเฉลยเลยนะครับ

อ่าวไม่เฉลยเงื่อนงำ แต่คงเพราะนางซึนสุดๆละมั่ง แต่มันทำแบบนี้ต่อหน้าเพื่อนและอาจารย์ได้ไงวะ5555 ขอบคุณมากนะครับผมท่านคาร์เทอร์์ ช่วงนี้มาๆหายๆนะครับ อย่าเพิ่งลืมกัน

chocolaze

::Oops:: โอยย สาวซึนบอกไม่ชอบแต่ตามใจทุกอย่าง ::DookDig::

ว่าแต่มันสับกลางห้องแบบไม่สนใจ ใครทั้งสิ้น โหดจัด ::Me?:: อิจจจจ

zzxxcc

Ppcub Jjip

คือมึงจะทำเหมือนว่าไม่มีคนอยู่ข้างๆไม่ได้นะเห้ยยย

โรงเรียนไรวะเนี่ยยว

rcboy

nothinghill

ppherbalife

l3ellydesu

อาจารย์​มึงก็สังเกตหน่อยเหรอะ  จะเขี่ย จะเลียขนาดนี้ทำไมไม่เอามันในห้องเลยละ

ให้เพื่อนบังให้ ให้แค่ดูจับก็ไม่ได้ทำไมมึงใจร้ายจังว่ะ

fomaab123

ผู้ชายก็กล้าเกินไป ในห้องเรียนนะเห้ย เพื่อนๆเอ็งก็ดูอยู่ด้วย55555 ผู้หญิงก็นะซึนแบบไม่มีการอ่อนโยนใดๆทั้งสิ้น น่าร้ากกก

Edit ยอมขนาดนี้ไม่ต้องมีด้านอ่อนโยนก็โอเคถึงจะปากร้ายก็เถอะ  ::HeyHey::

The Naive

ตอนแรกทำหน้าเหมือนไม่ชอบ แต่ตอนหลังจะเป็นยังไงนะ

Edit ดูๆแล้วเป็นคนปากแข็งนะ ปากบอกไม่ชอบแต่ดูๆแล้วท่าทางจะชอบ

iamno0015

เนื้อเรื่องเปิดมาโลลิซึนนี่แบบ สุดยอดมากครับ หยิบมาแปลแต่ละเรื่องถูกใจผมมากกก ขอเสพหน่อยนะค ::JubuJubu:: ::JubuJubu::รับ

พออ่านจบ อุทานได้คำเดียวว่า ห๊ะะะ  นางเอกเอานี่ซึนตัวแม่เลย ขนาดพระเอกทำขนาดนั้นแล้วยังซึนได้อีก ส่วนพระเอกนี่ก็รู้ใจนางเอกสุดๆๆ ชอบมากครับ ขอบคุณสำหรับผลงานแปลดีๆครับ

konisuba aw

ตอนแรกนึกว่าแอบทำ นี้มันรู้กันทั้งห้องเลยนี้หว่า สงสัยได้มีความใจกล้าแบบนี้ทั้งห้องแหง พลิกล๊อก

edit โหยอะไรจะซึนได้ขนาดนี้ ชอบอะโตมาคงเข้าขากันน่าดู โลลิแบบนี้ก็แปลกไปอีกแนวแหะไม่ค่อยได้ดู ชอบๆ