ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Unagimaru]Kanojo ga Omise o Tatamu Wake เหตุที่เธอต้องปิดร้าน[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 13, 2021, 07:15:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wazzup25

พี่ผู้หญิงเหมือนตั้งใจให้ท่าเลย
สุดท้ายน้อง ไม่ไปเรียนแล้ว อยู่ร้านต่องี้รึเปล่า ::Evil::

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Tdestiny

ได้กันแน่นอน เผลอแต่งกันด้วย

ขอร้องอย่าให้พลิคโผลไปกว่านี้555

แสบมากนางเอก555

xfreestylex

เซ้งต่อเลยจ้าาา ดูทั้งร้าน ทั้งสาว 55555

นั้นไง แผนซ้อนแผน ได้ผัวเฉย

l2aito

แหม่ พูดจาล่อให้เขาของขึ้นล่ะสิ
เห็นอยู่ว่าหน้ามุ่ย ตอนเขาจะบอกชอบ  ::Ahoo::

แหม่ ว่าแล้วเชียว
แต่เล่นไปซะขนาดนั้นก็เกินไปหน่อยนะผมว่า ' 3'

akerue

เจ๊แกอ่อยเหยื่อหรือปล่าว อ่อยให้หนุ่มจับกดจะได้มาช่วยกันดูแลร้าน

555 เหมือนจะถูกต้ม

kpnttn

เป็นแผนของเจ๊รึเปล่า เห็นอ้ำๆ อึ้งๆ เลยหลอกกินเองซะเลย

นั่นไง 2 เด้งเลย

keatmano

เป็นการแกล้งหลอกให้หนุ่มน้อยเราเปิดใจเสียที ... แล้วทั้งสองต่างก็เปิดเผยตัวตนแบบหมดเปลือกซึ่งกันและกัน แล้วก็ช่วยกันทำร้านให้ดีขึ้นเรื่อยๆ

ผิดไปบางส่วน แต่ผู้ชายเราพอโดนอ่อยโดนแผนแบบนี้ ... เสร็จอย่างที่สาวๆ ต้องการทุกที

bomkungneo

เป็นลูกค้าคนแรก ต่อไปต้องเป็นผู้จัดการด้วยรวยๆ

เอ้านี่ผมคิดว่าพระเอกมันจะเปิดซ่องเป็นพ่อเล้าละ

mspeed

เฮ้ยๆ เดี๋ยวก่อน
เค้าอาจจะพูดให้ฟังเฉยๆนะ
นี่เล่นจะข่มขืนเค้าเฉยเลย เดี๋ยวจะโดนตำรวจจับนะครับ

สุดท้ายแม่เสือสาวก็วางแผนได้สำเร็จสินะครับ
แต่อาจจะมากเกินที่คิดไปอีกหน่อย สรุปใครโดนใครกินล่ะเนี่ย

patrict

กะหลอกกินเด็กหนุ่มใช่มะ

แต่งเรื่องให้สารภาพรัก โดนจับเอาซะได้ happy ending กันไป

phatsa

สงสัยหลอกให้ยั่วแล้วก็เสร็จ.....สุดท้ายก็ได้กันแล้วหาเงินมาใช้หนี้ที่เหลือ

Edit : หักมุมเลย

gfthebc

หนุ่ม​น้อย​ต้อง​เผด็จศึก​แล้ว​รับ​ผิด​ชอบ​ช่วย​กัน​ทำร้าน​ต่อ​แน่ๆ​เลย​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ โอ้​ กลาย​เป็น​สาว​เจ้า​ ต้องการ​ที่​จะ​ให้​หนุ่ม​น้อย​กล้า​ที่จะ​พูด​ความ​ใน​ใจ​ออก​มา​นี้​เอง​ แต่​เหมือน​นอก​จาก​จะ​ได้​รู้​ความ​ใน​ใจ​ของ​หนุ่ม​น้อย​แล้ว​ ยัง​ได้​อะไร​ๆเกิน​กว่า​ที่​วางแผน​ไว้​นะ​ครับ​เนี้ย​

jarabaman

ผมว่าเจ๊อ่อยแน่ๆ เพราะพระเอกมันปอดแหกเกิน

นั่นไง สารภาพทีเดียวได้เมียเลย 555

gumpxxxx

เด็กหนุ่มจับเจ๊ทำเมีย เป็นเจ้าของร้าน เรียนไปด้วยช่วยงานร้านไปด้วย จบมาก็มาเป็นเจ้าของร้าน

เดาถูกนิดหน่อย แต่เนื้อเรื่องกลายเปผ้นการขอแต่งงานซะงั้น

thai4id

ครั้งแรก โดนใครเอาไปนิ เสียดาย

อ้าว เกมส์พลิก ขอแต่งงานซะงั้น
อะไรๆ ก็กู