ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hishigata Tomaru] Apartment Maid เมดหน้าตายกับนายส้มหล่น [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 15, 2019, 08:03:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aba528

อ่านแล้ว รู้สึกครั่นเนื้อครั่นตัว ร่างกายอยากปะทะกับรถบ้างเลย
(ถ้าได้แบบนี้น่ะนะ)

aba528

akasaboy

ไม่รู้จะเรียกว่าเป็นโชคดี หรือโชคร้ายกันแน่เนอะ อยากมีเมดมาดูแลแบบนี้บ้างจังเลย

อยากโดนรถชนบ้างจังเลย
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

nanzy153

dilok211021

อ่านจบแล้ว รู้สึกว่าเมดจะแอบติดใจ แต่ซึนไม่แสดงออก ก็ดูน่ารักไปอีกแบบครับ

nuttabank

บริการดีจนลืมความซึนได้เลย อยากรู้ว่าต้องบริการถึงใจแบบนี้เพราะอะไร

MizZizZipPi

เรื่องร้ายๆเข้ามาได้ มันก้อออกไปได้เหมือนกัน

joker socool

อืมมมม  สาวซึนก็ชอบนะแต่จะหน้านิ่งไปไหนเนี่ย  มันนิ่งซะขนาดโดนเอายังนิ่ง  นี่แม่คุณไม่มีความรู้สึกรึไงจ๊ะ ::Me?::

bounced

เริ่มต้นเรื่องมาปูพื้นได้ดีมาก อ่านไปอ่านมาเริ่มหื่นใช้ได้ แต่สุดท้ายผมว่าน่าจะมีดราม่า บางทีร่างกายอย่างเดียวโดยไม่มีใจ มันก็ไม่ต่างกับตุ๊กตายางนะครับ

แอบจบแบบน่ารักๆ ชอบจังครับ ถึงไม่ยิ้ม ไม่แสดงอารมณ์ ก็ไม่ได้หมายความว่าไม่รู้สึก :)

lalla

แบบนี้ win win นะครับ ท่านประธาน
แต่คงขะต้องพักฟื้นกันอีกนานๆ เพราะแทบไม่หลับไม่นอนกันแล้วครับ

fahfahpong

ดูเธอเหมือนหุ่นยนต์เลย​ แม่สาวน้อย
Edit
คุณท่านโคตระใจป้ำเลย​ สุดท้ายได้ปรี้ยาวววว

dome48601

มีเมดแบบนี้ ดีจริงๆ

ถ้ายิ้มนะ น่ารักมากแน่ๆเลยเมดคนนี้

A Space

เอาจริงๆคือนิ่งเกิ๊น นึกว่าตุ๊กตายาง

edit ต้องเก็บอารม น่าสงสารแบบอึมครึมๆ