ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part 5 ตอนที่ 48 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 08, 2021, 12:17:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

puretank

พี่หมิว(ในใจ...อ้างอิงอุปนิสัยจากในเรื่อง เธอ ฉัน เขา ) : ว้าย น้องโทนลิงทะโมนมาจริงๆด้วย จะเริ่มคุยยังไงกันดีนะ  ::DookDig:: (เดาๆเอา) ต้องขอบใจน้องสาวมินต์ซะแล้ว ที่ส่งข่าว

: จะคุยกันได้รึยัง

warpzone

xonly-1454

Daniel Dear

pliwds

มาไกลมากจริงๆ แต่ยังต้องไปต่ออีกไกลด้วย รอ มอหินขาวใจจดจ่อเลย

ep นี้ระดับมาสเตอร์พีซ service เหล่าแฟนขับกันเต็มอิ่ม ... แต่ทำไมแก้มไม่ได้ในล่ะ

เจ๊หมิวมาตามถึงที่ ยกต่อไป แซนวิชสาวฉิ่ง

au2000

peddo

สามสาวหายไปพักใหญ่เลย กลัวตอนจบจะกลายเป็นฝันนะครับ อิจฉาทั้งเรื่องได้สาวกับลีลา และความอึดเลยครับ แรงดีจริงๆ แต่ถ้าคิดว่าจะปราบสามสาวโอเกะน่าจะต้องมีตัวช่วยของป๋าพี่เตยสักหน่อยนะครับ ว่าแต่จะกลายเป็น 5พีเลยไหมเนี่ย
เจ๊เตยคงกำลังเช็ดน้ำที่กระฉอกเมื่อคืนมังครับ ส่วนพี่หมิวก็คงทำให้เด็กที่ร้านตะลุงในความเทพของโทนมากขึ้นไปอีก
รีบมาต่อนะครับ

xonly-1454

อ้าว พี่หมิวมาคุยด้วย แล้วถ้าพี่เตยรู้ล่ะ  ยุ่งจังเลยว้อย  นายโทนก็ตัดสินใจให้ดีก็แล้วกัน