ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 9 – คนรัก

เริ่มโดย assasin008, กันยายน 26, 2016, 11:14:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

adios2nd

ตามทุกตอนครับ

เชียร์ให้ดาร์กกว่านี้ด้วยครับ ::HeyHey::

2000HP

ขอบคุณครับ. ยังงี้นี่เหมาสามแน่ๆเลย55555

review1972

เล่นเอาผมเสียน้ำอีกแล้ว..สุดยอดด เด็กชายคนนั้นที่น้องดารอน่าจะเป็นอาร์ตนะครับ อิจฉาอาร์ตจัง

pisanuman3

อ่านเพลินเลยครับ  เนื้อหาสุดยอดมาก

carnalitatis

tokkatoramma

lordofthetwo

pinmonkey

ใจชายมุ่งความสุขความใคร่ ใจหญิงมุ่งความรักความลึกซึ้ง ช่างต่างกันจริง ๆ แต่มีจุดบรรจบกันคือเซ็กส์นี่เอง ขอบคุณมากครับ

naitoom

นี่ขนาดผู้ประพันธ์ได้ออกตัวก่อนแล้วว่า เรื่องนี้จะไม่ได้ดาร์คแบบเต็มสิบ ไม่ได้โหดร้ายทารุณเจียนตาย
แต่จะเทาหม่นสักหน่อย สองสาวก็เจอแบบเต็มๆไปแล้ว อีกสาวก็คงไม่พ้น ถ้าเจอแบบเต็มสิบ สาวๆจะเป็นอย่างไรนะ
แบบ snake and flowers หรือเปล่า???

กำพล

ตกลงว่าดราม่าหรือเสียวครับ ในที่สุดยามได้หมดสามคนพี่น้องใช่ไหม

boon05

สนุกมากครับ  อารต์ต้องไม่ใช่แค่ยามธรรมดาแน่ๆ ขอบคุณครับ

biggiggog

โอ๊ว ...  สุดยอด เอาไปสิบคะแนนเต็ม
::Ahoo::
ขอบคุณมากๆครับ

dwarf

ขอบคุณครับ...เรื่องกำลังเข้าขั้นดราม่า..หรือเปล่าครับ