ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 17 – Live

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 19, 2016, 02:40:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณจะเลือกทางไหน

กลับบ้าน พักผ่อนเอาแรง วันถัดไปจะได้สนิทสนมกับโบกี้ได้
หาแป้ง สานต่อความสัมพันธ์ที่กำลังเร่าร้อนตื่นเต้น
หาน้องแอล ลองลงมือจีบเนตไอดอลมัธยมปลายสักหน่อย

633sqd

moodumhero

::Glad::สนุกทุกตอนเลยขอบคุณมากๆครับ

chinchayen

ผลโหวดขาดลอยอย่างนี้ท่านแอส ต้องสนองชุดใหญ่เลยนะครับ

prasongwan

ชอบมากๆเลยครับ รอติดตามผลงานนะครับ

ryutakechi

ผลโหวตออกแล้ว
จัดน้องแอลไปเลยนะครับ

legacy

น้องแอลซิครับ ท้าทายน่าลอง  ::Shower:: ::Shower:: ::Shower::

2000HP

จีบน้องแอลดีกว่าครับ.  ::GiveMe::ไม่ได้ก็ถือว่าพักผ่อนไป555 ::Grimace::

momoyoyo

เปลี่ยนไปหาน้องแอลมั่งดีกว่าครับ

shadow5

แบบนี้ต้องลองเน็ตไอดอล บอกแป้งว่าหมดน้ำข้าวต้ม แต่ความจริงเก็บข้าวต้มไปกินกับเน็ตไอดอล แทน

อร่อยเหาะ  ขอบคุณมากครับบ  ::Evil:: ::Evil:: ::Evil::

whizper

น้องแอลอยู่แล้วคับ ไม่ค่องคิดมาก จัดการไปเลยครับ

mongk

คงต้องลองดูท่าทีของเน็ตไอดอลบ้าง เพื่อจะได้สานต่อในส่วนที่มันยังค้างๆ

iceman82

kabyala

โบราณเขาบอกใว้ว่าเหล็กจะตีต้องตีตอนร้อนๆ แล้วจะคอยอะไรอีกละครับ ขอบคุณครับ

cookieai

sanya

ฝันของแป้งกำลังจะเป็นจริงแล้ว กิกิ