ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 17 – Live

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 19, 2016, 02:40:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณจะเลือกทางไหน

กลับบ้าน พักผ่อนเอาแรง วันถัดไปจะได้สนิทสนมกับโบกี้ได้
หาแป้ง สานต่อความสัมพันธ์ที่กำลังเร่าร้อนตื่นเต้น
หาน้องแอล ลองลงมือจีบเนตไอดอลมัธยมปลายสักหน่อย

tomoshita

โอ๊ยย ไม่ค้องคิดมากครับ ไปหาน้องแอลก่อนเลยยย

junkdog1

::Doubt::คิดหนักทีเดียว ขอบคุณครับ

immortalrune

เดินเรื่องได้มันส์มากกกเลย ขอบคุณฮะ

kasor7

สนุกได้ในทุกตอนจริง ๆ การดำเนินเรื่องกระชับชวนให้น่าติดตามดี

ัuffa555

มาติดตามผลงานอย่างต่อเนื่องครับ
ขอบคุณนะครับ  ::Thankyou:: ::Thankyou::

cat669

แหมม ทำไรไว้ก้รับผิดชอบสิครับ

ขอบคุณมากๆๆเลยครับ น่าติดตามสุดๆ

asiakook

สโนวไวท์ยังจุกอก อยู่เลย ลองไปเล็มๆ น้องแอลก่อนดีกว่าครับ  ::GiveMe:: ขอบคุณครับ

sctbkkscb

naluk888

Live สดเลยแหมถ้ามีห้องสดๆส่งเมลมาบอกมั่งดิครับ::Bloody::

moonling

ต้องพักผ่อนมั่งโหมหนักนี่อาจไม่ขัน ไปคุยกับน้องแอลก่อนดีกว่า

bunrikung

เจอทางเลือกแบบนี้ไปต่อไม่เป็นเลย แต่เลือก ข้อ2 แน่นอน 

exaram

จัดหนักกันเลยทีเดียว ว่าแต่ไอ้โป้งเป็นไงไม่พูดถึงเลย

Demons_tee

สุดยอดมากครับ ตื่นเต้นไปด้วย

manastorm

เลือกไม่ยากเลย. เลือกเด็กซิครับ 555

pomona