ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Benimura Karu] Rec Girlfriend Sex บันทึกรักอัดวีดีโอ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 11, 2020, 06:16:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

treerasitnut

สรุป เรื่องนี้มัน NTR ยังไงนะครับ ยังไม่เข้าใจ

จบสวยดีนะ สุดท้ายกะถ่ายมาอวดเพื่อน55

ddcc

8%? 8% งั้นเรอะ ไปเอาตัวเลขพิลึกแบบนี้มาจากไหน555 เชื่อเถอะแนวสว่างๆใสๆแบบนี้แหละดีแล้ว ดีต่อใจคนอ่าน อย่างน้อยผมก็รอเรื่องนี้มาสักพัก รอแบบไม่ได้หวังว่าจะมีคนแปล ผมดีใจนะที่ kater แปล เข้าเรื่อง เคนจิบอกให้รุกหนัก นี่พี่ล่อแค่พูด2-3ประโยค ได้เลยหรอฟระ ::Thinking:: แต่หุ่นนางเอกเด็ดจริง เรื่องนี้สวยทั้ง2คนเลย
พระเอกมันคารมดีจริงว่ะ เอาซะนางเอกคล้อยตามหมดเลย หรือเป็นเพราะบทมันมาแบบนี้กันนะ แต่พระเอกมันโกหกนางเอกว่ะ ไหนบอกจะดูคนเดียว แต่อย่างว่าละนะ ทีแรกบอกจะเอาไปโชว์เคนจินิ สงสัยลืมกันหมด555

ฮะๆ น่าจะมาจากโพลสส่วนตัวหรือว่าจำนวนเพื่อนในชั้นที่มีแฟนแบบเปิดตัวจริงๆน่ะครับ
ก็สมัยผมมันไม่มีทอสัปไม่มีอะไรซักอย่าง แค่มีมอไซขี่มาโรงเรียนได้นี่ก็เท่แล้ว
แต่จะให้ปิดตัวกล้ารับสาวไปด้วยนี่ต้องผ่านหลายด่านเลยนะ ทั้งพ่อแม่เขา สายตาเพื่อน
หลายปัจจัยมากๆถึงจะพาสาวซ้อนท้ายได้ มันเจ็บปวดนา สมัยเรียนวัยผมอ่ะ
ไม่เหมือนสมัยนี้ ง่าย เร็ว เป็นเรื่องธรรมดา ถ้านับ% น่าจะมากกว่า60%ด้วยซํ้า

iammek

เอาแล้วว มีแบ่งให้เพื่อนดูมั่งแหล่ะ

นั่นไงล่ะ ต่อไปต้องหา mission มาแข่งกัน ถึงจะมันส์

Kit.m555

ครั้งแรกต้องถ่ายคลิปเก็บไว้สิ
มีการเอะใจด้วยแต่คงไปต่อสินะ ::Sweat::
EDIT : ยอมให้ถ่ายทุกท่าและเอาเปรียบเทียบกัน ::Glad::

neokiseki

ก็ลังเลนะแต่ถอดไปแล้ว 555 ตลก

เออถอดเสื้อออกมาใหญ่กว่าที่คิดตามที่เพื่อนมันบอกเลย

BobBo

ผมคงไม่สามารถก้าวเดินบนเส้นทางแสงว่างได้อีกแล้ว 555 ผมชอบที่ท่านโพสจังแฮะเนื้อหาช่วงแรกๆทำให้เหมือนย้อนกลับไป14อีกครั้ง    เนื้อหาสนุกดีครับความเป็นจริงขอถ่ายคลิปไม่ได้ยากอะไรออกจะตื่นเต้นด้วยซ้ำอยากให้เรื่องนี้มีตอนต่อจังแฮะ

Mylove1234

สมัย ม.ปลายเคยมีเพื่อนมาช่วยดูแลให้แบบนี้ และแอบชอบด้วยแต่ก็ไม่กล้าบอก ไม่กล้าทำอะไร

แบบนี้ผู้หญิงก็ชอบถ่ายด้วยสินะ

abc123abc

กลิ่น NTR นี้มันอะไรกัน สวิกกิ้งงั้นเรอะ มันต้องมีแน่ๆใช่ไหม??

อยากให้แลกคู่จังเลยยย

Ppcub Jjip

ผมจะร่วมอุดมคติกับคนแปลครับ5555555 แต่อย่าเอาแบบปวดตับขั้นสุดเลย ขอมีแบบสมหวังบ้างนิดๆหน่ิยๆ

ถ้ามีอีกตอนมันสวิงกันแน่หล่ะ

eiaws

ขออย่าให้คลิปหลุดนะไม่งั้นปวดตับแน่ๆ พระเอกใจกล้าขึ้นมาเชียว ทีนี้อัดใหญ่เลย

ว่าแล้วว่าต้องเอามาอวดกัน สาวๆสวยทั้งคู่เลย สนุกดีครับ

mrsilver

เอาคลิปให้ดูแบบนี้บวกกับสถานการณ์และเพื่อนก็ยุอีก พระเอกตรูคงจะไม่ทนแล้ว

oyoyo

ตอนฮิคาริปรากฏตัวทีแรกดูลุคคุณหนูเย่อหยิ่งสุดๆ พออ่านไปอีกหน่อยนี่มันภรรยาในฝันชัดๆ
นางเองก็คงมีใจพระเอกมานานแล้วล่ะ แค่ไม่แสดงออกมา
-----------
555 กลายเป็นบันทึกรัก คนอวดแฟน ไปซะแล้ว
คงจะดีนะ ถ้ามีตอนแยกของคาโฮะจังด้วย

Tdestiny

อวดกันไป อวดกันมาแน่ๆ

เสียวจะแลกคู่กันจริงๆ

ถ้าพวกนางรู้ว่าพวกเอ็งเอามาบัพกัน พวกเอ็งได้ตายกันหมดแน่555

andycarton

เก็บความทรงจำครั้งแรกด้วยวีดีโอคลิป เดี๋ยวก้อหลุดอีกอะนะ สังคมของการแบ่งบันจริงๆ ::DookDig:: ::DookDig::Edit:นั่นไงสุดท้ายแล้วแม่งเอามาอวดกันเฉย อาจจะมีแลกคู่กันมั้ยน่ะ? ::Horror::