ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 58 : อรัญญา & เดือนดารา

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 16, 2018, 02:02:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ในบรรดาเมียของลุงพล คุณคิดว่าใครเซ็กส์จัดพอที่จะรับมือกับลุงพลครับ

ใบเฟิร์น
69 (16.7%)
โดนัท
22 (5.3%)
พิมมี่
128 (30.9%)
นาถลดา
87 (21%)
หมอพลอย
100 (24.2%)
ยัยอุ๊
8 (1.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 414

sunya1326

no image

ยิ่งอ่านยิ่งต้องติดตาม ต่อไปจะติดตามทางไหนเนี้ย

shevchenko55

อุ๊ว้าวว มาทีก้อจะจัดหนักจัดเต็มน้องพิมมี่ของเรากันเลยทีเดียว น้องพิมมี่เราจะไหวมั๊ยน้อ ลุงเราอัพเกรดมาไม่พอ แถมพึ่งปล่อยมาซะด้วย ฟ้าเหลืองก้อคราวนี้ ว่าแต่แอบดีใจที่อาจจะมีฉากของหมอพลอยก่อนจบภาคแฮะ ฮาๆ

Somkiat Ruangsubvilai

ตอนสุดท้ายปิดตอนด้วยเจ้าหญิงน้ำแข็งให้พอหอมปากหอมคอ แต่ใจจริงอยากเห็นโดนัทกับหมอพลอยนะ ยิ่งเกลียดยิ่งน่าตื่นเต้นครับ 

gungun.khondee

ลุงนี่อึดขั้นเทพเสร็จกิจหัวค่ำ ดึกมาต่อพิมมี่ได้อีก

veeveena

นี่ท่าทางจะเป็นศึกหนักของน้องพิมมี่แน่แท้

auddyxx

อิจฉา ลุงมันจริงๆ 

สู้ๆ ครับ เป็นกำลังใจ ให้  ถ้าทำมาจำหน่ายก็จะอุดหนุนครับ

outsider

กำลังคิดถึงพิมมี่เลย มาไวไวนะครับ รอน้องพิมมี่อยู่

Pongsathorn Weerahong

พิมมี่ รักลุงพลคนเดียว คนมันรักกันต้องเข้าใจกันครับ จัดหนักๆเลย จะจบภาคแรกแล้ว

readinggg

ถ้าความลับของอุ๊แตก คงสนุกน่าดู สายสืบกลับโดนสืบ

tdt14023

ไชโยในที่สุดน้องพิมมี่ก็ใจอ่อนกับลุงพลเสียที่ ในบรรดาเมียๆของลุงพลผมว่าน้องพิมมี่นี้ละที่รองรับอารมณ์หื่นของลุงพลได้ดีที่สุด ดีไม่ดีผมว่าน้องพิมมี่อาจจะหื่นมากกว่าลุงพลเสียอีก แต่ตอนนี้ลุงพลเราไปอัพเลเวลมาแล้วผมว่าน้องพิมมี่คนเดียวจะไหวหรือเปล่าครับยากให้ท่านnato87หาคนช่วยน้องพิมมี่อีกคนด้วยมั้งจัง5555

thesee

นู๋พิมมี่ช่วยปลดล็อระดับเทพให้ลุงเถิดดดดดดด

say4444